Hội độc thân!!!Single đồng chí club đê!!!

hội độc thân mà đi offline thì :x :x :x
(cái này giống spam quá)

đấy, mục tiêu của sếp đấy:Sếp làm cây cầu nối những bờ vui he he:x

dã tâm thực sự của "sếp" là gì /:) (tụ tập các single vào rồi đánh úp =P~)

:)), sếp này dã tâm ghê lắm bạn Quang ạ, ko nên tin tưởng, cẩn thận nó úp sọt cho cả lũ =))
hội độc thân à, ;)), bít đâu đến hội độc thân lại tìm đc ny thì duyên :))

Cám chưa gia nhập nhưng ý đồ đã được bày tỏ rất rõ rồi còn gì nữa ;)), thâm thế :))!

thì cái mục tiêu to lù lù của hôi trưởng treo ở đầu trang kia còn gì!!!

Nói chung là lớp mình ủng hộ sếp trưởng hơi bị kinh :))! Topic đã lên được trang thứ 3, nhanh dã man ạh :))! Thế là mình cũng là hội phó cơ đấy, oai thế nhỉ ;))!

;)), bạn Quang đúng là tinh ý, còn bạn Eun thì ... khỏi nói =))
hehe, thế cho tớ gia nhập nhá, đăng kí cái nào, biết đâu ;))
mà tớ là tớ bảo cho mà bít nhá, rằng thì là mà hội trưởng ấy, nó sợ tớ 1 phép, Mía nhẩy :)), thế nên tớ sẽ thuộc thành phần quan chức cấp cao của hội nhờ, các bạn nhờ ^^

ở topic bên kia bị bọn nó tát cho lệch mặt, sang bên nay được khen mát hết cả ruột.....

>:D<

Nói chung là về đúng ổ 0508 cho nó lành Quang ạ:)). Chị caámơi,em hiền thế này,bé thế này,úp cả hội thế nào đựoc,em á,chị uỵch 1 cái là bay ý ;;).Nhưng mà riêng vụ cán bộ là không khoan nhượng được, về trang 2 xem luật đi

ôi khổ thân bạn Quang, sao lại bị tát cho lật mặt thế, lại đi chòng ghẹo chị em hay sao ;;)
mà tớ có thấy ai khen đâu nhờ ;;)
kâu ghê quá =))

:)) Cám làm cho bạn Quang phởn rồi kìa ;)). Hehe chứng tỏ là con trai thik được nịnh bạn Quang nhở ;;)?

Nói chung là về đúng ổ 0508 cho nó lành Quang ạ:)). Chị caámơi,em hiền thế này,bé thế này,úp cả hội thế nào đựoc,em á,chị uỵch 1 cái là bay ý ;;).Nhưng mà riêng vụ cán bộ là không khoan nhượng được, về trang 2 xem luật đi
chị tát cho em lật mặt em ạ, láo quá cơ [-(, kỉu này mai đến chị cho mày lãnh đủ, ôi "bấm chuông" 8-> , mà bây h nó single thì ko bít bấm xong kêu cái j nhờ =))

----------

:)) Cám làm cho bạn Quang phởn rồi kìa ;)). Hehe chứng tỏ là con trai thik được nịnh bạn Quang nhở ;;)?
ơ thế hóa ra là tớ khen à, hehe, đc đem đến niềm "phởn" cho các bạn là vinh hạnh của tớ ;;)
mà Eun em, con trai cũng như con gái thôi, ai mà chả thik đc nịnh :D

Em xin bác,bác tha cho em,tay bác như thế thì hỏng hết chuông em.Single cũng như couple kêu oái hết :->

:)) tưởng là ngày trước Mía kêu là ... cơ mà ;))!
=)) Cám vinh hạnh được mang lại niềm phởn cho bạn Quang, ôi zời ơi em buồn cười quá :))! Mà em ko thik nịnh anh ạh :D!

ai bít đâu đc đấy, chị Mía ngày xưa kêu j ko nhớ à, tôi là tôi nhớ rõ lắm đấy =))
chuông mày bác bấm mãi rồi, chưa đến lúc hỏng đâu em ạ, đợi đến lúc bác cho nó hỏng thì đời em tàn rồi =))

thì vẫn ở 0508 mà! có dám nhoy ra chỗ khác bao giờ đâu!!!!!

được nịnh ai mà chẳng sướng chứ ^^

chiếu theo luật ở page2 thì tớ cũng là hội phó nhở :-> (hội single có ai ... sing ko :">)

Quang ơi,ấy ăn gì mà dốt thế,hội single mà ko single thì gọi gì là single đồng chí club
@ Cám: dĩ nhiên là tôi nhớ,nhưng cái chỗ công cộng này,ai đi vạch áo cho người xem lưng thế

bạn Quang cứ đc cái kâu ghê lắm cơ ;))
bạn nghía thử cái ava của bạn Minh hà xem như thế đã gọi là "sing" đc chưa ;;)

Back
Bên trên