Hội độc thân!!!Single đồng chí club đê!!!

vào hội thôi :D hội này hồi xưa mình vào rồi, nhưng ko phải diễn đàn trường, lần trước chủ hội là bác 38t cơ :))

hội lập ra for fun hả. Vào topic bạn nào lại viết: tớ không vào đâu, xem qua cho vui thôi.
Chủ trại đâu. Hoạt động của hội có phải đi kiếm gái không??=))

Về tiền bản quyền thì thiết nghi ko cần, vì cái hội này đâu chả có, riêng 05-08 chắc phải lập đi rồi dỡ bỏ đến 3,4 lần là ít. Các em 06-09 sinh sau đẻ muộn ko nộp tiền thì thôi chứ ;))

Có nộp đó, hôm qua hội 0609 đi chơi, tớ mất hơn 1 lít.:((
Ơ hội này nên mời bạn Minh Anh làm hội trg? nhở.:))

Dĩ nhiên tớ là hội trưởng rồi. Single chính hiệu đây,nới chung á,tớ lập topic này là để các bạn làm quen mí nhau thôi,ở Europe có date club hẳn hoi,nhưng nếu bọn mình không tổ chức được thì gặp nhau trên HAO bù khú cũng vui chứ sao:)).
@EUN+LP: Công nhận cái topic này đáp ứng nhu cầu nhân dân hơn cái topic đòn đau chúng mày ạ.:))

hềy,căn bản là sếp thích nhìn thiên hạ thành đôi trứoc còn sếp thì sếp còn nhiều vấn đề nan giải, sếp đi sau;;)

Tham thế,chú làm hội phó hội 0609 cơ mà.bầu người khác đi.Tự dưng thêm 1 cái chức trưởng,thấy mình oai hẳn=))

Thế đành làm hội viên vậy, xem hội thọ đc bao lăm.;))

vào hội có gì hay ho ko??????? có chính sách ưu đãi gì ko?? ;;)

Thế đành làm hội viên vậy, xem hội thọ đc bao lăm.;))

Không phải thách

----------

vào hội có gì hay ho ko??????? có chính sách ưu đãi gì ko?? ;;)

cứ vào thì biết,ít ra là thay đổi đựơc cái chữ ký của ấy

----------

conlàm hội phó cho... đăng ký tù page trước nờ

Okê con yêu

Hix, mày dạo này tham quá Mía ạ. Định cầm trịch hết tất cả các topic sao?

Nhưng dù sao bạn là bạn cũng ủng hộ topic này cho mày. Mày làm hội trưởng( giám đốc), cho tao làm chủ tịch đi.

Chỉnh sửa lần cuối:
Diễm My nhoi quá, nhoi quá :))! Mảy biết trước khi mày vào cái topic này nghía bài, thì đã có tao và LP ở đấy không /:), có chức vụ gì thì cũng không đến lượt mày :))! Yêu cầu chị trưởng (hoho tình hình là chị Mía có thik cái tên "trưởng trưởng" này không ;)) ) phải viết cái điều lệ gia nhập rồi một số thứ abc xyz gì nữa chứ, cứ hoạt động bằng mồm thế này thôi àh :))

Này thì luật:
1. Độc thân mới được làm hội viên.Bởi vìởằng thì là mà sếp tính rồi,là sếp tổ chức date day,tự dưng tòi vào mấy chú có couple thì nhạt hết ngày:|
2. Hết lòng vì hội, tích cực đóng góp bài(câu đấy) để tìm ra phương án giúp các hội viên không phải độc thân nữa
3. Thôi chúng mày đừng cãi nhau vụ ban lãnh đạo đi,ai ngoài tao xuất hiện ở trang 1 topic này tao cho làm hội phó hết,sướng chưa:)). còn lại thì làm hội viên.Còn ai thích làm cổ đông thì tài trợ, giúp đỡ sếp làm date day đi ;))
Tạm thế đã:))

đủ tiêu chuẩn làm hội phó rồi! đăng kí nhé...

"date day" dịch ra tiếng việt là gị?

hờ hờ,là ngày hội độc thân họp mặt,xem mặt,ngó mặt nhau rồi quyết xem có nên độc thân tiếp hay không >:)

có bao nhiêu người trong hội rồi =P~

trên kia biết mỗi bạn My, bạn Linh với bạn Phương, chẳng thấy bạn nào single cả!!!

ai bảo thế,ko single,ai cho kết nạp.Mà ít ra thì có sếp đang single đây:))

Back
Bên trên