Hội độc thân - Chi nhánh 0710

anh lộc :-w
chắc hôm nào phải lên lớp pháp nã anh 1 phát :-w
gọi mấy ngỳa nay ko thèm rep là sao :-w

Lộc vốn kiêu lắm
hot boiz mà
đã từng đc anh up ảnh lên kool boy :-"
chắc h muốn đc up lên phát nữa ý mà =))

Chỉnh sửa lần cuối:
kool boy là cái gì ạ....;;)....Tạp chí online ạ...;;)....Anh up lên đây cho bà con chiêm ngưỡng được ko ạ...;))....8->

Lộc chém gió rất giỏi =))
nhìn thế thôi đá văng được ai =)) ;))
Lộc phải gọi là vừa hot vừa kiêu ;))
cần gặp anh Lộc ý, các em phải đăng ký trước 1 tuần là ít, rồi còn qua đủ giấy tờ lằng nhằng mới được gặp anh ý cơ ;))
em nào mà gọi Lộc trả lời luôn thì cứ phải cẩn thận =)) có chuyện gì bất thường đây :-$ :-B

Chỉnh sửa lần cuối:
kool boy là cái gì ạ....;;)....Tạp chí online ạ...;;)....Anh up lên đây cho bà con chiêm ngưỡng được ko ạ...;))....8->

chờ anh up lên rồi share cho :-j
Lộc muốn khoe ý mà
thôi
anh, anh Sin, anh An là 3 ng` bạn của Lộc từ lâu rồi
nên hiểu tính Lộc lắm
nhiều lúc muốn chat mà ko chat đc :">
cứ buzz phát là thôi luôn :| đừng hòng chat :-ss
cứ chờ và thưởng thức :>
Lộc sỳ tyn chuẩn bị xuất hiện \:d/

Lộc có mới nới cũ đó em ạ ;))
Sin, Hưng, anh An gọi mãi có được đâu 8-|
trong khi các em 07-10 được anh Lộc săn sóc đặc biệt ;))
mà hình như Lộc là người mẫu độc quyền cho " tạp chí Cool boy và zai vâm" thì phải $-)
thật là ngưỡng mộ một con người giỏi giang và thành đạt như anh Lộc đây :x

Ôi thật ngưỡng mộ...8->....
Kiêu cũng là phải thôi...;))....Tuần theo quy luật mà...;))...CHúng ta nên thông cảm cho một con người bận bịu và tài năng như vậy....:x

Em đề nghị điều tra cô Ly và anh Lộc...;))...quả là đáng nghi à nha...;;)...8->

Tình hình là White House sắp phải điều trần trước Thượng viện hà Hạ viện do thành viên FBI và CIA nắm giữ về bê bối tình ái với nữ thực tập sinh trẻ tuổi ;))
yêu cầu tất cả mọi người có thông tin gì thì thông báo về CIA(Sơn) và FBI(An) để điều tra làm rõ =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Các anh cứ điều tra...khi nào có kết quả anh lộc phạm tội,cần người đi bắt và còng tay cho em đi mới....;))
"ANh đã bị bắt,mọi điều anh nói đều có thể làm bằng chứng buộc tội anh trước toà>:) "

8->

hơ, mọi ng` thật là, sao mọi ng` k nghĩ hội phó tối cao và hội trưởng 0710 có vài vấn đề cần điều tra ;)) thế mới đc ưu tiên chớ
thật là suy diễn [-x

Lôi thôi khéo hôm tới cho 3 thằng này ở nhà...:-?
dạ
anh Lộc lên tiếng rồi
vinh dự vì đc nhắc tới
thật tự hào
kiểu này phải up ảnh anh Lộc
để lên nóc tủ thờ như thờ Bác Hồ thôi :))
Tình hình là White House sắp phải điều trần trước Thượng viện hà Hạ viện do thành viên FBI và CIA nắm giữ về bê bối tình ái với nữ thực tập sinh trẻ tuổi ;))
yêu cầu tất cả mọi người có thông tin gì thì thông báo về CIA(Sơn) và FBI(An) để điều tra làm rõ =))

quên thằng Hưng là trung tâm giải quyết vấn đề àh :-B

Trung tâm giải quyết vấn đề à ;;) Nghe hay thế ;;)

Anh Lộc không phải là hội trưởng nhá [-( Anh là Hội phó tài năng ;))

Ồhhhh ;;);;);;)

Nhìn chung là chức vụ gì cũng thế thôi :-w Cô dù gì cũng đang là đối tượng tình nghi :-w Yêu cầu kiểm soát nhời nói ;))

Nói chung anh là người nổi tiếng...;))...là idol của giới trẻ thời nay...;))...Ko chỉ bởi nhan sắc hơn người mà còn vì tài năng và đức độ của anh...;))...Anh thông thạo cầm,kỳ,thi,hoạ...sách Tam Tự Kinh đọc làu làu như cháo chảy,lảy Kiều vào mỗi câu nói để thêm phần đặc sắc cho những lời vàng ngọc anh thốt ra....:x....Ngoài ra anh rất chăm chỉ học tiếng nước ngoài,như tiếng Pháp,tiếng Lào,tiếng TRung,bồ đào nha ...v....v....anh rất hăng say học tập và môn giỏi nhất của anh là môn thể dục bởi anh sở hữu cặp chân rất dài...8->....Hơn nữa anh còn mang trong tim một tấm lòng yêu thương đồng loại và súc vật,trong tim anh luôn trăn trở một nỗi niềm muốn cứu nhân độ thế,mang lại sự thái bình thịnh trị cho dân tộc....:x....

Vỗ tay=D>
(em xin lỗi anh L nhưng em quá xúc động....:">...)

Back
Bên trên