Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Nói thế tức là anh í thừa nhận tình yêu của bọn mình bồ iêu POM ạ :">

Cô Meo không được tranh thủ nhá [-( , anh Lộc tuyên bố tôi trong sạch rồi kìa ;))

:">...

Đề nghị đồng chí Lộc đưa ra danh sách những người trong sạch và những kẻ tình nghi >:) để bà con biết đường mà lo liệu....:">...Người trong sạch biết mình trong sạch sẽ cố gắng giữ mình trong sạch hơn....:">...Kẻ nằm trong danh sách tình nghi biết mình đen tối sẽ hiểu nhiệm vụ cần phải làm....:"> ( Phong bì >:) )

hớ hớ...bao giờ các anh các chị & các bạn tố cáo nhau xong gọi tớ câu nhá ;)) :">

Chúng ta nên đặt ra câu hỏi...8->...Liệu bạn Na có đáng nghi...;;)
Tên là Na nghe yêu nhờ...:x....Lại còn ngon nữa....=P~....:">

Không chơi ăn ké nhá :-w Bạn Na cũng phải xông xáo tìm kiếm thành viên trá hình mới bọn mình chứ ;))

Meo cũng ngon mà =P~ ... :">:">:"> ... ( Đùa chứ mình chưa dám ăn bao giờ :(( iêu mèo lắm :( )

Định nghĩa:
Ai có phong bì thì trong sạch
Ai ko có thì ngược lại.:-"

Bạn Hà mà ăn mèo là mình ăn Ketchup đấy...>:)
Anh Lộc : Mấy h và ở đâu có thể gặp anh để đưa phong bì ạ...:">

Eo , lại nói chuyện gặp :-w Hồi trước có người bảo mình là không đến rồi lại đến :-w:-w:-w

Ô bây h chữ phong bì để màu đen zồi à :">

Các bạn ko phải lo gì đâu,ai trong sạch cứ yên tâm...:)>-.....Sao chúng ta phải luồn cúi anh L nhờ...:>

Người ta gọi thế là mang lại luồng gió mới,tư tưởng mới,đường lối mới....đúng đắn và sáng suốt hơn....:>

Tôi chả biết đâu [-( ... Đồ phản động :"> ...

Tư tưởng mới thì phải đem lại lợi ích mới cho lí tưởng chung . Cái tư tưởng nầy không có chữ phong bì [-x . Không ổn không ổn :">

To^i cho^ng' tie^u cu*c. mah....:">...(sr Vietkey bi. hong?...:| )

Vậy sao....:">.....
Anh Lộc trốn kìa...>:)...Chủ nghĩa trong sạch của ta đã toàn thắng....:x....Chống tiêu cực...oh yeahhhh,,\:D/

Back
Bên trên