Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Bệnh than.....:eek:....Khủng bố.....:eek:....Virus...:eek:....
Mới nghe lần đầu....:">......
Cho tớ hỏi bạn nào dùng nick bạn quân ý nhỉ....bạn hà à....:D....uh nếu đúng là bạn hà thì tớ vs ấy rất đáng khen thưởng vì độ lavie của mình......:">...hí hí.....
@Anh Lộc....em đưa cái khác được ko ạ....:">......ko phải phong bì đâu....:">....cái khác cơ....có được ko ạ.....:-"

Uh tớ Hà đây :"> [ Nói nhỏ nhớ :-$ ]

Hí hí hay bọn mình lập Hội Lavie đi 8-> Một nhánh nhỏ của Hội Độc Thân hùng mạnh =))

Thế Hội Độc Thân sẽ thành Tập đoàn Độc Thân 8->

Trong Tập đoàn sẽ có Hội Lavie và Hội Trá Hình =))

Uh được đấy...;))...Mà em có mash rồi,ở chữ ký của em ý,bác nào có nhớ add nha....:x
@heo: Kẹo nào....???...:|....Tôi đút lót cái khác cơ...:-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô Heo hôm trc ăn của tôi cốc xoài sinh tố.[-x Vẫn còn thâm thù đấy.>:)

@Cov: Anh tg? tự dưng hội mình có thêm thằng con trai nào =))

@A.Lộc: Hôm nào gặp em tí :D có tí chn cần bàn :))

Thế ai chứng nhận cho em với Meo.;))
Mà sao năm nay đông lớp Văn thế, lạ ghê.=))

a còng Đồng chí hội phó tài năng : Anh Kid nhắn là có chuyện cơ mật ;)) , không phải chuyện IELTS đâu :-j

Đông lớp Văn thì sao ạ ;;) Mọi khi không như thế ạ :">

Lớp văn năm nay cô đơn lắm....:">
Cái pru á...nó năm sáu thân ý chứ độc cái nỗi gì....=))
chỉ có em là trong sạch thôi....:>

Thế vào Hội Cần thanh tra đi ;)) , để xem vào Lavie hay Trá Hình :-"

À lớp văn cô đơn lắm....:">...Nhưng trừ cô Pru vs cô Phank ra...[-(.....còn em là em trong sạch....:D....Nên ko phải vào hội cần thanh tra (bạn Hà :-w ).....em đề nghị Thanh Tra cô Pru...=))...đảm bảo cả hội được ăn khao 8-> ...hế hế...

to meo: "trong sạch" là ý rì thế =))
noái thế dễ gây hiểu nhầm lắm meo ạ =))

Em nghĩ nên xếp lịch khao đi :">

Tình hình là có nhiều người phải khao lắm ;)) >:)

@ Tây : Trong sạch là trong sạch chứ là gì....:-j....là trong sáng...là độc thân...là ko trá hình....:-"....thế cũng hỏi....:-"...hiểu nhầm gì chứ...[-(
@All : Hình như CIA đang điều tra ;))....Mình là mình biết cô Phank sẽ phải khao đấy...=))

Bọn mình thông báo là CIA - tức mình và bạn Heo và bạn Meo b-) - đã chính thức vào cuộc :-"

Vị trí đội trưởng danh dự vẫn của anh Lộc ạ :">

Back
Bên trên