Hội độc thân - Chi nhánh 0710

làm gì có tài liệu gì
ngồi nghe Cường SH và học SGK

vâg :|

ai cũg bảo :-? năm nay :>

"Sử là cái đương nhiên :)>- còn Hóa là cái chắc chắn :-? còn Sinh năm ngoái thi rồi, năm nay đek thi"

thế là từ giữa HK1 có biết vở Sinh là cái j đâu :|

mà học Ái Tâm người Huế w tốc đọ phóng thanh rất cao :| cô nói 100 may ra hiểu đc 1 =))

ý em Thương là Nguyễn Trãi University ah? ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) Trường này nổi phết mà :-" :))

E tưởng thi tốt nghiệp thì cứ sgk mà đỡ thôi :-s hóa ra còn cần cả bảo bối khác ạ :-s

Anh thề là anh ôn Sinh trong...khi ngồi sau xe bố đèo đi thi Văn buổi sáng về.=))
Mở sách ra đọc từ đầu đến cuối các đoạn in nghiêng.
Kết quả là 9,5đ: 2 câu sai là 2 câu chương cuối chưa đọc đến vì hết time.=))

vãi đ' con gà mái 8-|

ước j mình đc như a ý 8-|

hnay thi thử ở ams mình về 8-| xác định trượt đại học :-h

cánh cổng trg` ĐH khép lại trước mặt mình 1 cách phũ phàg và tàn nhẫn =((

anh Lộc làm được điều trên với điều kiện là trong năm anh ý vẫn học tập chăm chỉ :-<
và bởi vì đó là anh Lộc =;
chúng mình ko bắt chước đc đâu Hưng ạ =))

Hai năm có Lý rồi hi vọng năm mình đừng có môn Lý :((

Anh Líe thi thử khó lắm ạ? :-ss :((

đề khó :(( nhữg câu mình làm đc lại sai rất là vụn vặt, linh tinh ý ~x( bức xúc lắm rồi ý :((

Hic, anh thề là trong năm cứ đến Ams là chơi và ngủ.:)) Kê 2 cái ghế gần nhau, rộng chỗ, gác chân lên là như nằm chõng tre luôn.=))

Nói thế thôi chứ đừng sợ, thi TN nó hỏi những thứ dễ đến mức khó tưởng tượng được í.=))

@ Trag : uh :-< tốt nghiệp đấy em ạ @__@ :(( Thế mà cô Thu hóa cứ phăm phăm trước lúc côg bố :

"Sử là cái lẽ đươg nhiên :-? còn Hóa là cái chắc chắn =(( Sinh năm ngoái thi rồi, năm nay thì chẳg thi :(( :(("

@__@ w a Lộc thì cái j nó chẳg dễ

@__@ ôi 8-} khó quá 8-} :((

/:) Nói j các chú cũng không tin.
Đề Lý năm ngoái có 1 câu sửa đáp án đấy.=)) Kết quả phong cách học vẹt của GDVN. Thằng ra đề ra 1 kiểu, còn các con vẹt hiểu 1 kiểu.:|
Sợ là sợ cái type đấy thôi.:))
Mà cũng lạ, anh tưởng đẹp nhất là Lý Hoá Địa cơ.:( Thế mà đc 1 năm thi Sinh nó cho thi tiếp luôn.:|

/:) Nói j các chú cũng không tin.
Đề Lý năm ngoái có 1 câu sửa đáp án đấy.=)) Kết quả phong cách học vẹt của GDVN. Thằng ra đề ra 1 kiểu, còn các con vẹt hiểu 1 kiểu.:|
Sợ là sợ cái type đấy thôi.:))
Mà cũng lạ, anh tưởng đẹp nhất là Lý Hoá Địa cơ.:( Thế mà đc 1 năm thi Sinh nó cho thi tiếp luôn.:|

cũg côg nhận là đẹp nhất là Lý Hóa Địa :|

đề Lý năm ngoái sửa là đúg :-j câu hỏi vớ vẩn, chẳg rõ ràg :-@ :))

sag năm các em 0710 phải thi 8 môn nhờ :( ôi 8-> 8-} =))

và lại ko có môn Sinh :((
em sợ Hóa lắm mà năm sau chắc chắn có Hóa =((
thội kệ :-<
a Líe cố lên ;)

Chắc gì là thi 8 môn hở anh :-<

Năm em chắc có Hoá,Sử,Địa :)) 8->

Back
Bên trên