Hội độc thân - Chi nhánh 0710

anh Sin bị trời phạt ý mà :-" >:) :">
Tối nay Hội mình có ai đi chơi ko? ;))

biết hội đã lâu,thân mình cũng đã từng trải nhiều nhưng có lẽ h đây quy y cửa phật,xin 1 chân trong hội có đc hok nhỉ?;;).Xin hứa tích cực spam cho hội luôn ở vị trí đầu của box;-))..Điều này là hậu quả của tự kỷ kéo dài..hựa hựa=((

nhìn số bài viết thì thấy chưa đủ tiêu chuẩn :"> ;))
phải biến lời hứa thành hành động đi chứ ;))

ôi valentine 8-> Hôm qua hội m` có ngồi ôm nhau ko :"> mọi ng có làm bánh tặng nhau ko thế? :"> Hqua có nh` chuyện lắm nhé, 1 số ng trong hội sắp bị khai trừ rồi ;)) :-"

B-Shining - Come to us and shine yourself !

Bạn thích học Tiếng Anh ?
Bạn muốn luyện tập khả năng nói của mình nhưng chưa có cơ hội và môi trường?
Bạn muốn tìm hiểu về các thông tin du học và học hỏi kinh nghiệm của các cựu Amsers đã và đang du học tại nước ngoài ?

B-shining chính là lựa chọn dành cho bạn!

Với mục đích tạo dựng một môi trường luyện tập Tiếng Anh thường xuyên và có ích cho học sinh trường Ams, tổ chức Hanoi Flash thành lập B-shining club với mong muốn giúp các bạn phát triển khả năng nói Tiếng Anh của mình. Đến với B-shining, bạn sẽ tham gia những buổi meeting 2 tuần 1 lần với mỗi chủ đề khác nhau dưới hình thức tranh luận sôi nổi, các trò chơi rèn luyện kĩ năng đồng đội, thể chất..., talk shows với sự tham gia của những người nổi tiếng và các buổi party hấp dẫn!

Khác với các câu lạc bộ Tiếng Anh thông thường, B-shining không chỉ giúp bạn phát huy khả năng nói Tiếng Anh mà còn cung cấp những thông tin bổ ích về quá trình xin học bổng và làm hồ sơ du học tại các trường đại học danh tiếng ở Mĩ qua kinh nghiệm của những Amsers đã apply thành công.

Ngoài ra, tham gia B-shining còn là cơ hội để bạn luyện tập những kĩ năng bổ ích như team- working, time - managing, brain - storming......mà bạn sẽ không muốn bỏ lỡ!

Trong thời gian trước mắt,B-shining sẽ được tổ chức 2 tuần 1 lần vào các ngày chủ nhật từ 14h00 đến 16h00.

Buổi meeting đầu tiên của B-shining sẽ được tổ chức vào 14h00 -> 16h00 Chủ nhật 1/3/2009 - tại Movie Learn room - Cleverlern Center.

B-shining không đòi hỏi các thành viên mới có khả năng nói Tiếng Anh lưu loát. Chỉ cần bạn thực sự thấy hứng thú và có mong muốn đóng góp cho B-shining, hãy đến với chúng tôi!

Để tham gia B-shining, bạn hãy điền vào đơn đăng kí online tại here hoặc download tại here.
Hạn đăng kí : 25/2/2009

Để biết thêm chi tiết về B-shiningHanoi Flash, bạn có thể truy cập tại website : http://hanoiflash.com/

"thế hệ tôi" có cái gì thế Lộc ? :-/

Chỉnh sửa lần cuối:
Tối nay 8h45 trên VTV6 nhá.;))

tao bỏ cả học ngồi xem mỏi mắt mà chả hiểu mày định quảng cáo j` cả =.=

@ các em : phát hiện đc ai bị khai trừ thì phải tố cáo ngay, ko đc để lọt lưới thành viên độc thân trá hình :-w

mình cũng nhen nhóm ý định nhưng mà bị dập tắt phũ phàng :">

@ Mata: uầy uầy, ai thế :eek: nói bí mật cho mình tớ đi tớ ko nói vs ai đâu :-"
@ a Nhoi: sao dạo này chả nhìn thấy a trên mạng thế mà vẫn spam HAO kinh thế :-s
@ a Lộc: thế delay đến bao h ạ? :-/

@Thái + a Dương: m` quên mất rồi :">
@ a Vờ Lờ :"> :Ooh anh quảng cáo nước rửa bát trên V6 ạ??? :"> Thế thì phải xem rồi phải xem rồi :"> :"> :">

Nước rửa bát mang tên VL :-ss
nước này thì rửa sạch cả những thứ khó rửa nhất ;)) :-"
đề nghị em Mata nêu rõ tên những kẻ trá hình để hội tiện xử lý ;))

Back
Bên trên