Hội độc thân - Chi nhánh 0710

thì đấy, hôm nọ, gần tết, thấy 2 a chị :-" đi ngoài đường vs nhau :-"
... thắm thiết lắm mà, trông mặt a Líe phiêu lắm =)) =))

gần Tết á :-ss

chị nào nhỉ @-) :-ss chỗ nào nhỉ :-ss

a toàn ở lớp rồi đi thẳg về nhà :-ss

thì đấy, hôm nọ, gần tết, thấy 2 a chị :-" đi ngoài đường vs nhau :-"
... thắm thiết lắm mà, trông mặt a Líe phiêu lắm =)) =))
e Trang đừng chém gần chém xa ;)) không hiệu quả đâu. Trong hội đều là những đứa cứng cựa ;)) ko dọa đc đâu. Bắt tận tay day tận trán có khi còn chối đc cơ mà :>

hê hê hôm qua em thấy anh An trên TV, mục "Thanh niên xa nhà thời nay" của kênh nào nước Mỹ ý =)) Có clip minh họa nét phết =P~ Trông anh An cũng phiêu ko kém. Mà c kia đùi to phết anh nhỉ ;)) =)) =)) =))

thế cơ ạ :|
an An thì ở bên đó ngồi cạnh chị nào đùi to =)), bỏ bê mình cô đơn chốn này =((

Ơ thế các chú không xem à? Lại bận đí đánh lẻ chứ gì?/:)
Tết nhất anh ở nhà cày tivi.=)) Thằng An rất là phong độ nhá, cứ như chairman "hội thanh niên xa mẹ" chi nhánh Hoa Kỳ í.=))

đấy mọi ng phải chăm cày TV như a Lộc ý, rồi đến lúc ngỡ ngàng nhận ra bạn mình trên TV với những hành động ko phải lúc nào cũng có dịp nhìn thấy ;))
ai bảo là anh An ngồi cạnh chị đùi to =)) anh An vs chị ý bị quay trộm trong góc tối, chương trình j phát vào giờ vàng nước Mỹ đấy :-" Ngta còn dự báo là nếu cứ tình hình thế này thì năm 2009 này sinh viên Vn sẽ ko đc sang Mỹ du học nữa vì có những hành vi ko đứng đắn ở một đất nước phát triển như Hoa Kỳ. Đấy mọi ng cứ hỏi a Lộc thì biết :-j =)) =))

em Mata chứ hị hị mọi ng bảo em Trang chả biết e nào :"> :">
a Líe lạnh vì bão hay là sợ âm mưu ra nc ngoài hành động giống a An bị phát giác rồi bị trục xuất về nc :"> :"> mọi ng chăm xem TV có khi năm sau thấy a Líe cũng vs 1 chị đùi to ;)) :))

thôi đi :-j đùa cũg có lúc thôi ;)

a ý cáu lên thì chưa biết đâu ;)

nói thế cũg quá đág đấy ;)

dạ dạ, e xl a An. dạ dạ, năm sớm chúc anh khỏe mạnh bảnh bao học hành tấn tới phát tài phát lộc, dạ dạ :"> :"> :">

Back
Bên trên