Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Uây :eek: , cho hỏi bạn sơmi bên trái :eek:
Nhìn ngon thế :x

( Ảnh trông cực chất , cực nghệ thuật , chỉ tội bị cái đôi tông với mấy cái ngón chân của Kid ... ;)) )

Chỉnh sửa lần cuối:
Quả tông vô duyên quá.=))
Trông giống 2 thằng khủng bố bắt đc 1 đứa trẻ con.=))

em để quên giày ở khách sạn :-j tại lúc đấy đi vội vì sắp phải giả phòng =)) còn mấy kiểu chụp ở thành cổ cơ :-" ;))

Trông như mấy lão ng` thành phố lạc đg` chán đời mỏi mệt ngồi bệt trong rừng chờ chết =))

Cái anh đeo tai nghe mặc áo sơmi ngước nhìn lên là anh nào đấy hả Kid...;;)....eo ơi....:">
Thế còn cái thằng nhóc mặc áo đen nhìn ngu ngu trông quen quen.....:-?.....
@ Đồng ý vs anh Lộc quả tông làm xấu cả ảnh,xấu cả cảnh....=))

Tớ khoe tiếp 2 cái nữa :)

@ Ngọc: Lúc đấy thì đúng là thế thật đấy em ạ :)) đứa nào cũng đói, mệt nhưng mà vui :)

@ Meo: Meo ơi Kid nhớ...

Mai anh ngồi ở Thanh từ 4 rưỡi. Ai ra off thì ra nhanh.:-w
Ai bùng thì thiệt đó.;))

=)) Có mỗi em Yến thấy cái đó giống anh.
Ko chỉ thế thôi đâu, cái nào của Kid lừa tình cũng thế.=))

kid đj lừa các em đấy huh :-l

Đến với đêm dạ hội trường ngày mai (31/10), chắc hẳn bạn sẽ có một buổi tối tuyệt vời, đậm chất Halloween, hãy làm cho buổi tối của mình trở nên ấm áp, ý nghĩa hơn bằng việc ghé vào trại Hoàng Gia của chúng tớ (trại do liên quân 11Trung, 10Toán211Toán2 dựng =P~)

Trại Hoàng Gia nổi bật với màu vàng chủ đạo, cùng với đèn rực rỡ, cách bày trí đúng theo phong cách Hoàng Gia sẽ khiến bạn thấy ấn tượng :eek: :eek: :eek:

Trại Hoàng Gia còn dc bài trí mang nét cổ tích với các nhân vật từ truyện cổ tích 8-> như Hoàng Đế, Hoàng Tử, Hoàng hậu, phù thuỷ, cô tiên (do chính các thành viên của 3 lớp chúng tớ hóa trang thành :"> :)>- ).

Trại có táo $-) bánh của hoàng cung $-) nước giải khát :)>- có phần bói toán, ảo thuật :eek: cùng với các trò chơi đặc biệt kun :x là nơi nghỉ chân tuyệt vời, chắc chắn sẽ làm chuyến dạo chơi vào đêm Halloween của bạn thêm phần lí thú :)>-

Hãy đến với trại Hoàng Gia của chúng tớ , các bạn sẽ đc đón tiếp nhiệt tình ;))
chụt choẹt yêu thương các bạn :">
:* :* :*

Thằng Kid vừa gặp nó ở trg`. Lạnh băng cả với anh./:) :-l

Back
Bên trên