Hội độc thân - Chi nhánh 0710

mấy anh ơi em cũng đang độc thân, cho em gia nhập với đc ko ạ

@bạn Na :"> tớ chưa biết mặt ấy ;)) :"> đừng chạy nhé

tình hình là bao h hội độc thân off cái nhỉ ;)) mới đầu năm còn đỡ bận chứ cứ để giữa năm học là khó giao lưu lắm :">

em Bích bao giờ đi :-"
@em Hà : muốn lên chức gì cũng được >:)
cứ thông qua anh là được hết :)>- ;))
anh nắm quyền điều hành hội mà ;))

nào nào bon chen cái, sao hội độc thân chi nhánh 07-10 lại hẻo thế này ;))

Tại các thành viên không độc thân suốt ngày bận rộn rồi nên không để ý được hết hoạt động phong phú của hội ;))>:)

@anh Sơn : ơ thế ạ ;;)

@Bích : tớ tưởng ấy đang ở Sing :">

Em rủ dc cả lũ roài, chỉ có điều chúng nó tham chức quyền quá =((
Bao h off đi ;;)

@ anh Lộc: em xin chân thủ quỹ đây, kinh nghiệm bao nhiu năm giữ tiền oài. Tiền nong em bao h cũng sòng phẳng hết, mọi ng cứ yên tâm.
@ bạn Na: á á, lưu í hội phó nhá :p !!! Hôm wa hội phó lôi kéo bọn tớ ra chỗ mấy cái cây ở gần chỗ nhà xe, hội phó chia sẵn mấy cái ghế cho tớ hẹn hò các anh vào T2 - T3, bạn Quanh của tớ T4 - T5, còn hội phó toàn :D quyền sử dụng T6 - T7 nhá. Lưu í hội phó : đây là Hội Độc thân nhá :)) !
Hội phó cẩn thận.

=)) Phg châm của hội là ĐỘc thân nhưng ứ cô đơn mà =)) chỉ cần tớ còn độc thân là ok =P~ =))
Em mời chúng nó vào mà chúng nó kiu đăng kí nik HAO rườm rà =(( Anh ơi hội viên ng` trg` khác dc k ạ?

----------

Cả nhà ơi tình hình là phải viết một bài ca ngợi hội cái nhể :x vì cái ý tưởng nài là của tớ nên tớ tình nguyện viết với 1 Đ.K duy nhất là ko ép thời gian 8-} để sau này ku nào vô hội nhánh 0710 hay 0811 sẽ có cái mà *-:) :x

Mình rõ ràng tranh chức hội phó tối cao nhưng ứ được làm..:-S....:((
Thôi cho em xin chân thành viên vậy...:( ....

He he lâu o`y hông onl đã mở lại chi nhánh rồi à :))

Thành viên đông không mọi người

Hôm nào off bữa đi :"> :X Nhà Gấu =))

@Út: cô chủ nhiệm cvhi nhánh dạo này nà hơi bị zớ zẩn zới tui ná :-w cô cứ liệu đấy >:p

@ Ly Na: cậu còn độc thân thật hay ko thì ai mà bít dc :D. Tớ tình nguyện theo dõi Hội phó 25/24 h :p.

Mọi ng ơi, óp ép hôm nào dc nhỉ?

@ anh Lộc: P2 bọn em t7 này có lịch học sáng, cho bọn em chạy wa ngó các anh cái nhá :)). Đồng í ko?

----------

à quên, @ Na: tớ nhiệt tình ủng hộ cậu viết bài ca ngợi Hội Độc thân. Cố gắng lên nhá. Vít càng nhanh càng tốt :p

Meo tỉ tỉ là tỉ tỉ em nên sẽ có ưu tiên, cho noi gương đc đi làm thành viên danh dự =))

@đc : đâu mừ :"> chiều nay canteen nhá ;)) mà sao đc suốt ngày lượn lờ qua lớp út nhẩy :))

tình hình là cứ nhảy vào ma fko chào hỏi gì chủ nhiệm hết :-w cũng tại mình giờ ít onl :-<

lol :"> tớ về VN đc mấy ngày rùi. 23/9 mới đi ;)) :"> cũng muốn bon chen với các bạn cái :"> chỉ sợ bị đuổi thôi.

Em PA muốn gặp anh thế cơ ah?=))
Mai anh đi thi ở L'espace rồi.:( Em học tiết mấy?:(
@ My: Ai bảo ko chịu đi off.;))

=)) bọn lớp đc giao trách nhiệm cho đc là cứ hết tiết là phải đi giặt giẻ lau, lau bảng :-j lượn qua lượn lại suốt í mà :-j
@e Na: chả cần độc thân đâu em ạ :-j cứ thân rưỡi hoặc nửa thân cũng đc tuốt =))

Chỉnh sửa lần cuối:
oài chức gì cũng đc cơ à:)):)) nòng tham chức quyền nổi lên roài đấy cho em tham gia với:)):)):))

;)) tình hình là em cũng muốn biết mặt anh Lộc lắm lắm :">
hay anh post ảnh lên đi :p

chắc anh lộc đep zai lắm:)):)) thanks cho em phát đê

Back
Bên trên