Hội độc thân - Chi nhánh 0710

[-x Có đi off thôi mà cũng lười.
Em Thu, anh gọi lên triệu tập bao lần rồi.[-(

Loc rat chu tien =)) ma a Loc fu do dt em cho hdt len trc F4 la hem dc nha >:p dao nay a vo vin lam.

@Meo co cho Loc keo ma toi co da cho dc cai nao dau >:p >"< bat den co day

Dám tị với anh hả.=))
Đàn ông con trai đi kiếm tiền trả nợ mau.:-w

Hôm nào tiếp đê ;;)
Mới nhận ra 1 đứa bạn cũ trong HĐT, ko đi ko đc :p

ho ho hqua cha co j dac biet ca, toan cai cu mem chan ngat :-<

Thằng Kid cứ mở mồm là đi chơi, mà đi chơi là nợ anh tiền, sau lại quạc mồm bảo chán.:|

:)) o the hom wa off ma em k bit nhi. Dao nay tap quan su libre wa ma doi mai k co ai ru re di choi, chan wa :((

Hí hí , bạn cũ bạn cũ ;))
Lần sau , em hứa danh dự con Thu là em sẽ không lười nữa :"> . Thu đi với tôi nhá :x bồ iêu :*

hôm nào :))
mà dạo này tôi bấn lắm :))
đi có anh nào cho em ôm thì em đi ;))
ko thì ở nhà còn hơn :">

Không có sẵn đâu :-w
Bà rủ ai đi cùng làm người ôm thì rủ ;))>:)
Nhá nhá nhá ;;)

Hèm, thưa các chị em bạn gái trong hội, tớ/em, nhân danh trưởng chi nhánh 0710, muốn đề nghị tới mọi người rằng chúng ta cần đòi các anh/bạn trai một số quyền lợi nhân ngày 20-10 sắp tới. Mặc dù đồng chí Lộc bào hội ta ko dây với hội phụ nữ, nhưng như thế rất nà bất công. Vì chị em mình đâu phải hội phụ nữ, hơn thế, toàn độc thân nên ngày 20-10 sẽ rất nà ... buồn. Vậy nên thiết nghĩ các đồng chí nam trong hội có trách nhiệm...phải làm gì đó :-"

Chỉ có vài điều muốn nói. Ai đống ý giơ tay ( gõ bàn phím ) và phát biểu ý kiến :">

Chỉnh sửa lần cuối:
Ủng hộ ;;)
Hội độc thân có 1 trách nhiệm cao cả là mang đến cho những người độc thân ( đặc biệt là các bạn nữ rất sức hiền hậu và tình cảm ;;) ) một cảm giác vui vẻ và thoải mái khi độc thân 8-> , để từ đấy không ai nghĩ đến chuyện có couple nữa ;))
Mà 20/10 là ngày dành cho chị em mình mà , nhờ :">

* Thư kí hội phó tài năng đã kí b-) *

Ủng hộ....:">
Đề nghị các đồng chí trong ban lãnh đạo phát biểu ý kiến ;;)...Mai là 20-10 rồi...8->
@Kid: Hqua cho kẹo dâu rồi còn gì...:-L

@coven: rủ đi khác nào tự loại mình ra khỏi hội :))
tôi vẫn còn ham hố chức hội phó ;))
@chủ nhiệm: em giơ tay rồi này :">

đấy đấy các em thấ chưa =)) nhắc đến 20-10 là a Lộc của các e mất dạng luôn =)) anh cũng ủng hộ :"> đề nghị cứ đè a Lộc ra mà đòi =))
@ Meo: rồi :"> kẹo ngon mà :x

Back
Bên trên