Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Bạn thích nghĩ sao thì tự nghĩ, dù sao tìm cách dìm người ta xuống cho có vẻ gần mình hơn thì cũng dễ chịu hơn là thừa nhận mình đang chìm dần. Thôi không gây bất hoà, đại diện WH tôi tuyên bố ngừng tranh cãi =)

Chỉnh sửa lần cuối:
@Heiz: Hí hí ;)) Eo gặp nhiều Fans quá ngại lắm ý :">.Mà cô Heiz bắt tay mình đúng lúc trong tay mình có khá nhiều tiền ;)) Âm mưu gì vậy ? ;;) :-"

Cô Meo kiêu bỏ xừ í :( Tôi sờ tay cô mà cô ứ thèm nhìn lại phát cuối :( Mải đi phát chữ kí với làm hợp đồng hở [-(

Ôi dào bạn Minh ơi giữ cho không khí vui vẻ tí đi :-j

Mãi cái hội mới hết rêu được 8-|

@Heiz: Đâu tôi khẳng định là tôi ko kiêu :(( Phát cuối á :eek: Sờ phát cuối á :-? Sao lại thế :">

=))

Lúc tôi níu kéo cô cô đã rời bỏ tôi đi vào trường nhá :(( Cô cười toe toét với đối tác nhá :(( Tôi níu tay cô mờ =(( :">:">:">
La liếm người nổi tiếng :" >

A = QEd => Anh, quên em đi! [-x
U = Ed => U em đấy! :-t
=)) =)) =)) Học rồi mà ko thuộc.:-j

biết rồi :((

nhưg tâm lý bỏ bà :(( ngồi bên cạnh 1 thằg Thăg Long bấm máy tính nhoay nhoáy :-t :-ss 8-} :((

nhìn sag bên phải :| 1 thằg Thăng Long làm Lý như viết văn :(( 5 tờ 8-| :(( xin giấy liên tục :((

trc mặt giám thị nhìn mình =((

:((

bựa đừg hỏi :((

Lúc tôi níu kéo cô cô đã rời bỏ tôi đi vào trường nhá :(( Cô cười toe toét với đối tác nhá :(( Tôi níu tay cô mờ =(( :">:">:">
La liếm người nổi tiếng :" >

:">

Khi nào rỗi đi qua lớp văn tớ cho ấy nắm lại ;)) :-" :">

Mà lúc đấy đang nhai trân châu nên cái mồm nó như bị dính lại ko thốt được lời nào :">

hí hí

Tối an lành :-"

gọi anh An lên đây chơi =)) bẹt mẹt ;))

cô Tức xem ra rượu mừng không thix lại thix rượu phạt nhỉ >:/
@ 2 cô Heiz+ Meo: 2 cô cứ sờ sờ nhau thế tôi nghi là có vấn đề về giới tính
@cô Heiz: cô bênh đc Minh kia thế ;)) I wonder why ;))
@cô Meo: cô đã chọn loại nào trong 4 loại mèo chưa ;))

Bạn í sờ em chứ em ko có tội :">

Em làm mèo bình thường thôi :(( :-w :((

Edit lại là có người hỏi thăm vì sao bạn Heiz nói em giả tạo =(( ( Xem blog em để biết thêm chi tiết ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
ớ.... anh An thông tin nhanh thế :)) em có làm gì đâu, ô? 8-|
em Meo sao lại để bạn í... sờ thế ;))

Anh An lên mau là do có tình báo mà ;))

Dạ,em cũng đã cố đấu tranh,đã cố bảo vệ mình nhưng Heiz cứ nhất quyết vậy ý :((

Các anh các chị nên cẩn thận :(( Heiz có kinh nghiệm sờ người chuyên nghiệp lắm =((

Sờ xong rồi em mới nhận ra =((

chị Tức k có ghen. bạn Hưng cứ từ bụng ta suy bụng người thế ;)) em heizz đâu rồi :))
em Meo ná :| hư hư :((

Back
Bên trên