Hội độc thân - Chi nhánh 0710

lâu lắm mới lên hội :">
Sin chào mọi người :D
mọi người bàn kế hoạch off ra sao rồi :D

Đề nghị a Lộc chuyển giờ ra Thanh vào buổi sáng
Chiều học Lí MR Thạo rồi sau đó còn học nữa
Chịu thoai :-? :-<

Off phát cho ló khí thế! :))
Anh Lộc chủ chi nên mọi ng` đừng ngại ngùng gì hết >:)

[-x Chú Bách có quyền đi học.:))
Còn anh...ko có quyền chủ chi.:">

Ấy, ra dáng chủ xị hội thác loạn tí nào :(
Chả chịu chơi gì cả anh Lộc ạ [-(

Thế em thể hiện mình là hội viên hội thác loạn đi.;))

Tình hình là Thứ tư cả nhà sẽ off :x lịch đã cố định. Coi nhw xong cái vụ này nhá :D

Còn một vụ nữa ;)) Là halloween hội mình đã thống nhất tham gia một tiết mục kịch cho không khí nó sôi nổi :)) kèm theo là tôn vinh hội mình lên =)) Kịch bản Kid sẽ lo còn nhân sự thì những ai có khả năng tham gia thì phát biểu một câu để còn thống nhất. Thứ tư sẽ có kế hoạch kịch kiếc cụ thể :D Thanks cả nhà :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Em giơ tay vụ kịch kiếc! :D
Anh Kid viết kịch bản có vai nào xấu xí+ xấu tính cứ gọi em! >:) Trình độ diễn xuất của em cũng chấp nhận đc đấy! :>
Thứ 4 mấy h thế ạ? =P~

Có vai nào được cầm tiền. nh` nh` ế, cho e vào :">
Off. T4 à. Kệ, ngày nào cũng đú. Con Heo đâu. Cô đi tôi đi =))

giời ạ, tôi thứ 4 phải ở lại học Nga :-< 5h mới tan, cô cứ đi với hội mình đi :))
có mấy bạn lớp Pháp nữa mà
nếu thứ 4 hướng nghiệp ko biết có về sớm hơm ko /:)

mà con ICE nó còi dí, có vai nào phải nhận một ai đó làm bố mẹ thì cho nó nhận =))

Kịch bản sẽ hoàn thành nay mai thôi :"> mọi người hưởng ứng nhiệt tình vao nhá :x Bên này sôi động hẳn so vs bên 0609 :))

Ôi :)), T4 sáng 4 tiết, chiều 3 tiết. Nhục như con trùng trục. Hướng nghiệp thì ngất luôn >>> đến nhà ma luôn. Hướng với chả nghiệp. Nát ruốt. Nẫu TT__TT

Ui rời đã là gì với thứ 3 của tớ: học chính xong lại cong mông sang GV học cô Dương đến 7h :((

học nhiều thế, mình từ đầu năm tới h, hay chính xác từ hồi thi xong tới h, mới học thêm duy nhất 1 tiết Toán, mai mới học tiếp =))

Back
Bên trên