Hội độc thân - Chi nhánh 0710

Ồi đó là 1 trong những cách thức để đánh bóng tên tuổi đó...:nono:

Nổi tiếng điên đảo luôn í...;))

=))

uh, có thể đúg đấy =))
từ vụ dựng tượng ~~> Lộc xinh tàn tật ~~> vụ này nữa =))
thiếu mỗi tung ;)) lên thôi
mà anh đừg có tung nhớ =))
trog hội ko ai đứg ra làm cái clip xin lỗi đâu :-" =))

"Anh có lỗi nhưng anh không có tội........:(("

=))

Phải điều tra vụ này gắt gao hơn những vụ trước thôi..:nono:

Kim Lộc ( Vàng Lộc =)) )

đâu
anh sẽ nói như thế này :
"anh có lỗi, nhưng mà anh ko có tội, anh chỉ muốn mình hot thôi :(( "
sau đấy là 1 tràg cười =)) =)) =)) =))
Nhật ký Vàng Lộc =))

"Với tư cách là một người bạn....i-) Tôi thấy Lộc thật sự là 1 người tốt....:x....Có lẽ dòng đời đã xô đẩy anh đến bến bờ này....:((....Chỉ vì một chữ "HOT" anh đã mất tất cả....:((...1 đời trai trẻ.....:((...Tôi thương anh lắm.........:(("

các giáo viên sẽ tham gia cái clip đó sẽ là
1/ GVCN Lộc : cô Hoa
2/ Hiệu trưởng : Đỗ Lệnh Điện
3/ Hiệu phó : Nguyễn Kim Oanh
4/ Hiệu phó : Đoàn Công Thạo
và nhiều ng` khác có mặt trong buổi nói chuyện ngày hôm đó
và từg ng` sẽ phát biểu
1/ GVCN : Lộc ơi, thôi, cố lên em, việc đã qua rồi, đằng nào cũng thế, cô cũng có con bằg tuổi em. Cô hiểu và thông cảm cho sự nôg nổi của em. Hãy vững bước trên con đườg tiếp theo của mình. Chúc em thành công. Việc em bị bắt h thi Lý cô cũng sẽ ko ghi vào học bạ của em nữa. Em yên tâm, mà cô sẽ ghi vụ này vào. Ok ;) =)) >:)
2/ Hiệu trưởng : Tôi thật sự xấu hổ có 1 học sinh như thế. Vì chữ Hot mà dám đánh đổi cả đời học sinh của mình ~x( xin các báo đài đừg đưa tin nữa. Tôi sẽ hậu tạ ( nhưng mà còn tuỳ /:) )
3/ Cô Oanh : ối, có chuyện này à :| Lộc :| mai bảo bố mẹ lên gặp cô. Hết đi học muộn sang cái này. Hay em trốn tiết 1 để đi vs con này hả :-w Mà còn ngủ trong h nữa :| còn con nào nữa ko >:/ nói ra >:/ cô còn tha cho :| >:/ cô tha là 1 chuyện, nhưng secu tha ko là chuyện thứ 2 >:/
4/ Thầy Thạo : con bé đc đấy :-? khá khen cho em có mắt thẩm mỹ ;) nhưng đã bị hỏng >:)

còn nhớ hôm đi off hồi hè mình anh Lộc vs một đám ;))
hôm nay thì mình anh Lộc vs mình ai đó chưa biết tên
ai điều tra đc có thưởng, sẽ nhận đc bằng khen ;))

"Ngay khi nhận được tin,cơ quan công an chúng tôi đã có mặt để xác nhận thông tin này :-B.Những hình ảnh trong đoạn clip đó hoàn toàn ko phải là hình ảnh ghép...:eek:.....Như vậy chỉ có 2 khả năng,1 là bị quay trộm...:-ss...Nhưng tôi nghĩ cái này khó lắm...[-x....2 là tự quay....:-?.....Nay sẽ tiếp tục điều tra để xác minh sự thật...:-B....Mong các đồng chí nào có thông tin hãy tìm đến trụ sở của chúng tôi để cung cấp...:-t.Có hàng trăm lượt người đã,đang và sẽ down đoạn clip này...:-ss....Mấy ngày hôm nay mạng nghẽn kinh khủng....~x(...Chúng tôi thật sự buồn và thất vọng khi nghĩ về em,Lộc ạ...:(...."....

:-B

Chỉnh sửa lần cuối:
Nhân danh chính nghĩa
tôi đề nghị đồng chí Lộc học tập gương Bác Hồ
Phê bình và tự phê bình
Kiểm điểm và tự kiểm điểm
vs những lý do trên
đề nghị đồg chí khai báo sự thật nhanh chóng
ko đc che giấu bất cứ sự thật nào :|
@ My em : h anh biết tại sao mạng nhà anh dạo này chậm khủng khiếp rồi =))

@anh Hưng: Vâng....:(....Mạng chậm điên đảo luôn í anh ạ....=))

Nhìn ảnh "cô bé" kia có vẻ bẽn lẽn....;))

Chắc bị a Lộc lừa....:((

Cô Cin up cái ảnh to lên cho mọi người tiện quan sát nào....;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
ùh =))
FBI mới khám phá ra 1 sư mẫu =))
ko biết có mấy sư mẫu đây =))
@ em My : lừa đi đâu =)) mà a Lộc tài nhờ :-? lừa con gái nhà lành = 1 chầu hoa quả dầm ở Thanh =))

Chỉnh sửa lần cuối:
nào mọi người ai vào thảo luận nghiêm túc đi, lập một topic có tên là "Vũ Lộc-chúng ta nên tha thứ cho anh ấy " :))
theo tôi lỗi lớn nhất của đồng chí Lộc sẽ là làm anh chị em Amser mất đoàn kết vì cãi nhau :-"

Chỉnh sửa lần cuối:
Cô bé này bẽn lẽn quá....;))....Có vẻ hiền....:x...

Khổ...:(...ra đường mà ko cẩn thận gặp "thanh niên xấu" là khổ 1 đời đấy....:((

thật đáng buồn làm sao chúng ta là những người biết sau =(( cả trường ams đã biết mah bây h ta mới biết =((

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên