Hội độc thân - Chi nhánh 0710

uh =((
em yên tâm
bồ sẽ đan xong cho thằng bạn chắc là trong tuần này :-?
từ tuần sau bồ sẽ tập trung dành cho tình yêu của đôi ta :">

Chính thức nhận anh An làm đệ tử >:) Hôm nào làm lễ kết nghĩa nhá 8->

@anh Tùng : Nếu anh là cái anh chạy ra giữa cửa lớp giật gói chip chip từ tay 1 bé gái vào rồi lập tức xâu xé ăn chia mà không cảm ơn bé gái í :-? thì bé gái í đúng là em rồi :))

Từ từ :"> Tin nóng phải để lâu cho mọi người trông ngóng :"> >:) ;))
em thâm niên sao bằng anh mah đòi làm sư phụ anh [-x ;))
hôm nào sẽ đi rình khối chiều tí nhỉ >:)

Sau một hồi điều tra và khai thác thông tin.....:-?

Tôi - tức đồng chí Meo đã có nắm trong tay một vài thông tin và bằng chứng quan trọng...B-)

Hiện mọi việc đang nằm trong vùng bí mật và được điều tra cẩn thận...;))...Hiện chúng tôi chưa đưa ra thông tin gì thêm để tránh làm náo động dư luận...;))....

Những hình ảnh nhạy cảm về đồng chí Vũ Lộc sẽ được công bố vào một ngày ko xa...;))

Nay thông báo tin này để cả nhà nắm được tình hình và bình tĩnh chờ đợi...>:)

Sự thật sẽ xuất hiện ngay thôi....:)>-

---> Nói như CSHS....:)).....:">

Em đã edit là em muốn nhận anh làm sư phụ mà :"> Type nhầm :">

Vâng thì rình ;)) >:) ;;)

;)) đã có mặt mục tiêu chính, lần này sẽ thu thập đủ ảnh thành viên 07-10 để up lên hết >:)

Ngày càng có thêm nhiều bằng chứng được thu thập ;)) ... Mọi sự giờ đã dần sáng tỏ >:) ...

Đồng chí Ket - tức tôi - và đồng chí Meo đang cố gắng hết sức để mang lại ánh sáng công lý cho mọi Hội viên :)>-

Hãy chờ đón những tình tiết tiếp theo ;)) b-)

@anh Tùng : Nếu anh là cái anh chạy ra giữa cửa lớp giật gói chip chip từ tay 1 bé gái vào rồi lập tức xâu xé ăn chiakhông cảm ơn bé gái í :-? thì bé gái í đúng là em rồi :))
;))

:-< Nếu đúng là như vậy thì cho mình xin lỗi đồng chí Chu. Lần sau sẽ rút kinh nghiệm ;) Sure!!

Đấy là biện pháp nghệ thuật nói quá đấy :( Thôi thì mình xin lỗi đồng chí Lê :( Cùng kiểm điểm rút kinh nghiệm lào :">

em Thu đã lọt vào tầm ngắm =))
anh biết mặt em rồi, cẩn thận có hôm thành Hot girl đó =))
mà báo trước để các em khối chiều còn chuẩn bị :))
anh với anh An là có mặt ở trường gần như tất cả các buổi chiều, liệu mà đối phó :))

Ảnh bồ em thì để em cung cấp ;)) Đủ đẹp mọi loại hình nghệ thuật >:) Em có chụp lén bồ được vài phát bồ ạ :">

@ Đồng chí Lê : thế rút lại lời buộc tội rồi ạ :( có cần biện pháp chuộc lỗi gì không ạ :( ;)) ?

Back
Bên trên