HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

.....zzzzzzzzzz..... buồn ngủ quá, mọi người ơiiiiiiiiiiii.........
lâu lém ko lên Hao , thấy lại thêm thành viên mới hả......
@ Binh:mày câu vừa vừa thoai......xi``````````... cái mặt máy trông rỏ là.....:)):x
hum trướ lớp tao có đi thăm quan, ảnh chụp thì ... e hem`, cứ gọi là.....:D... sexy cũng cóa mà romantic cũng cóa.......mời mọi ng` ngó thử......:))

Phạm Thanh Bình đã viết:
ông em Bình gì ơi, khao báo hộ cái phần giới thiệu tiểu sử đê!
sozzy! căn bản anh ko biết chú là ai cả mà.

Bây giờ tui xin thông báo 1 topic cho mọi người buôn: khuôn viên trường mình (LQD ấy)
trước khi tui ra trường, tức là mới chuyển trường , cái trường cũng tàm tạm nhỉ? (trừ nhà gửi xe siêu lởm và canteen do bà Sen độc quyền)
giờ sao rồi? cho xin ý kiến quý vị!

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
.....zzzzzzzzzz..... buồn ngủ quá, mọi người ơiiiiiiiiiiii.........
lâu lém ko lên Hao , thấy lại thêm thành viên mới hả......
@ Binh:mày câu vừa vừa thoai......xi``````````... cái mặt máy trông rỏ là.....:)):x
hum trướ lớp tao có đi thăm quan, ảnh chụp thì ... e hem`, cứ gọi là.....:D... sexy cũng cóa mà romantic cũng cóa.......mời mọi ng` ngó thử......:))
cho cái link cái không lớp vào mò lâu lắm

Trần Linh Chi đã viết:
ko nhất thiết vì ở đây mọi người có ai làm thế đâu^^ vì hầu hết quen biết nhau cả mà:)....but nếu có thì cũng ko sao^^
không thì không sao còn có phải được cái jì chứ hả

Name:Lê Duy Bình
Class:10Tin
School:Hanoi_Amterdam High School
Sex:Male

Lê Duy Bình đã viết:
Name:Lê Duy Bình
Class:10Tin
School:Hanoi_Amterdam High School
Sex:Male
ặ ặc! chú nói toàn cái ai cũng biết thế thì nói làm gì.
ý của anh là cái phần cấp 2 trở lại cơ.

Lê Duy Bình đã viết:
cho cái link cái không lớp vào mò lâu lắm

thôi, ai mún xem thì vào box Anh 2 04_07 i', tha hồ cóa, mày tìm cái ảnh áo hồng của tao i' :p, xem cóa nhận ra mặt tao ko?:D:p

Phạm Thanh Bình đã viết:
ặ ặc! chú nói toàn cái ai cũng biết thế thì nói làm gì.
ý của anh là cái phần cấp 2 trở lại cơ.
thì con Chi nó bảo việc khai báo không cần thiết nhưng có cũng không sao nên em thấy khai thế cho gọn sổ sách :)) =D>

mí lị phần cấp 2 thì là nói về cái gì rứa ạ
em học lớp A khóa 00-04

oải oải thật đấy...... box này đang bị xuống cấp trầm trọng.......:D..... đề nghị mọi người pin lên cho cái.......:).......chứ như kỉu này thì... chậc chậc.... nhạt như nước ốc........:))

Nhân tiện hỏi lun: những đứa hum 18-3 thi HSG cóa làm bài đc ko??????? ;;).....

Chỉnh sửa lần cuối:
Phạm Thị Hà Chi đã viết:
oải oải thật đấy...... box này đang bị xuống cấp trầm trọng.......:D..... đề nghị mọi người pin lên cho cái.......:).......chứ như kỉu này thì... chậc chậc.... nhạt như nước ốc........:))

Nhân tiện hỏi lun: những đứa hum 18-3 thi HSG cóa làm bài đc ko??????? ;;).....
chậc chậc... rất tiếc phải nói là em đúng đấy !
có lẽ căn bản là do ít thành viên quá, quá nhạt nhòa.
vậy ai có cách gì ko?

@anh BÌnh: ;;) hơ hơ... hình như hum nay em gặp anh ở bến xe bus :D....... con Chi nó nói vậy :p.... nếu đúng thế thì e hèm.. trông anh........:D... rất trí thức......:))

wat?:eek::eek::eek: bác Nhật Anh học trường mình à:eek::eek::eek:, lớp nào thế:eek::eek:, sao mình ko biết nhỉ?:eek::eek:

Khiếp thật, đi đâu cũng gặp bạn linh chi thế này.
Mà này, tôi thấy bạn ở đay tôi mới ngạc nhiên đấy = trong hồ sơ có thấy ghi là cấp 2 học ở đâu đâu. Còn hồ sơ cấp 2 của tớ ghi đầy đủ lắm.

tớ thấy ấy là một member mẫu mực vì đã điền thông tin cá nhân đầy đủ đến mức kinh dị:eek::eek:
Tại các nơi ấy tham gia trong vùng phủ sóng, phủ chăn của tớ thì tớ biết làm thế nào hả giời?:((
Hồi trước học lớp nào đấy?

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
@anh BÌnh: ;;) hơ hơ... hình như hum nay em gặp anh ở bến xe bus :D....... con Chi nó nói vậy :p.... nếu đúng thế thì e hèm.. trông anh........:D... rất trí thức......:))
gì vậy? bao giờ? ah, mà trông anh có khác em nghe bà Yến miêu tả ko?:D lần sau gặp nhớ chào anh 1 tiếng nhé để anh còn biết mặt chứ!

bravo , nhà mình có new member, và là boy, hehe , 1 mình anh khổ quá!

chán thật,lúc mình lên chẳng còn ai
Hơ, chẳng còn ai là chẳng còn ai??:eek:
Quái., tớ chẳng nhớ bạn này ( NA ý) học lớp nào cảB-)..Mấy lần đụng độ trong HARC mí lị CLB Âm nhậc

Back
Bên trên