HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

Topic của trường mình nó xuống cấp quá nhỉ,lẹt s đẹt mãi ở trang 10,như thế là không tốt,thế là không bằng cái topic lớp mình roài

Anh Phạm Thanh Bình gì ơi,lớp anh ở ngay đối diện lớp anh đó,anh có thể cho em xem qua con ảnh chân dung của anh không để em còn biết anh là ai.

Ê Chiha,nhầm Hà Chi,mấy lần thấy mày luẩn quẩn trong trường,tưởng mày từ đâu đến chơi,hóa ra mày cũng học trường Ams à,mày cũng học buổi chiều phải không,sao không đi cùng bọn con Linh kều với cả con Thu Anh ý

To Nhật Anh:Tớ biết cậu nhưng mà chắc cậu không biết tớ,cậu học lớp sinh phải không,như vậy là học cùng thằng Huy ái lên ái xuống có phải không,bao giờ cậu rủ nó lên H-A-O chơi cho vui

Hình như em có nhìn thấy tên anh nào tên là anh Vũ đúng không ạ,em cũng quen 1 số anh học cùng khóa với anh,nhưng mà học 12 toán 1 cơ:Sơn(Thanh),Long tỉnh,Nam,anh có biết họ không và họ có biết anh không

A` mà quên mất,tên em là Tuấn Anh chứ không phải là Anh Tuấn,sở dĩ em thây tên là bắt trước bạn Chi đổi họ,phải không hả bạn...a... Linh Chi hehehe

A` mà không biết trường mình bây giờ nó complete hơn chư nhỉ,nghe nói sắp kỉ niệm thành lập trường đấy,các bác có định đi không

Đây người ta gọi là viết bài tích cực,thật là đánh khen ngợi

@ TUẤN: ông câu bài vừa thoai... vít j mà lắm thế....:))

@ all: sắp thi học kì roài......có chuyện vui rùi đây...:D

Phạm Thanh Bình đã viết:
gì vậy? bao giờ? ah, mà trông anh có khác em nghe bà Yến miêu tả ko?:D lần sau gặp nhớ chào anh 1 tiếng nhé để anh còn biết mặt chứ!

bravo , nhà mình có new member, và là boy, hehe , 1 mình anh khổ quá!

;;) ;;)... hí hí... trông ông anh trí thứa lém... nhưng nhân tiện nói lun... hum đấy em ko đeo kính...:))

ah` má cũng cóa # bà Y miêu tả đấy.....;;)
hôm nào gặp em sẽ gọi.... ( chả bít mình có nhớ ko ! :D )

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
;;) ;;)... hí hí... trông ông anh trí thứa lém... nhưng nhân tiện nói lun... hum đấy em ko đeo kính...:))

ah` má cũng cóa # bà Y miêu tả đấy.....;;)
hôm nào gặp em sẽ gọi.... ( chả bít mình có nhớ ko ! :D )
em hỏi Linh Chi ấy, lượn ở trường mình suốt mà ( dạo này ít thì phải , thi ah?) , để anh xem khác thế nào , mà còn xem em có khác anh image ko chớ

Nguyễn Anh Tuấn đã viết:
Đây người ta gọi là viết bài tích cực,thật là đánh khen ngợi
Thằng em giỏi lắm, thảo nào topic có 1 con sao to đùng. anh sẽ hoc tập chú!
còn mặt mũi thì... vụ này hơi khó , chú cứ hỏi Chi ấy.

xời ơi, nhờ em làm gì^^
gớm, 2 anh em đối diện lớp nhau thì hôm nào hẹn nhau ra mà ngắm.
Đơn giản thế thôi nhờ người thứ 3 làm gì. Vô zuye^n:p

Cái con Linh Chi suốt ngày lượn lờ ở trường AMS xong rồi bắt anh Vũ đèo về :p

mất pass nick chipooh_yutano rùi...:(

mọi người mún add thì add nick nè nhớ:chipooh_yutano_xoxohoặc conbe_becon179

thx.....:)

Phạm Thanh Bình đã viết:
em hỏi Linh Chi ấy, lượn ở trường mình suốt mà ( dạo này ít thì phải , thi ah?) , để anh xem khác thế nào , mà còn xem em có khác anh image ko chớ

cóa gặp nó nhưng ko thấy mặt mũi ông anh đau cả...:))

thôi hum nào 2 anh em gặp nhau đê.....;;)

mai thi rùi, chúc mọi ng` thi tốt nha.... mai lại cóa ối trò hay rùi....hi' hi'.... :-$

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
cóa gặp nó nhưng ko thấy mặt mũi ông anh đau cả...:))

thôi hum nào 2 anh em gặp nhau đê.....;;)

mai thi rùi, chúc mọi ng` thi tốt nha.... mai lại cóa ối trò hay rùi....hi' hi'.... :-$
ok, đang nóng. topic mình tổ chức gặp mặt ăn chè đê!!!!!!!!!!!
ai có ý kiến gì phát biểu đê.

Back
Bên trên