HỘI ĐỒNG HƯƠNG THCS LÊ QUÝ ĐÔN( CẦU GIẤY). WELCOME!!!

Phạm Thanh Bình đã viết:
ok, đang nóng. topic mình tổ chức gặp mặt ăn chè đê!!!!!!!!!!!
ai có ý kiến gì phát biểu đê.

ưh`, Chi nói dúng dấy.... thi xong bọn mình đi ăn đê.....anh Bình chủ chi nhá....:D......nói gì thì nói chớ em cung.... curious lém rùi... hêhe...:=P

... chà hum nay là ngày mồng mấy mà hên dữ vậy.....:x.....yeahhhh!!!^^

hum nay mọi ng` thi thía nào, ổn chứ,,,, mai thi Văn, mong cho đc 1 bà /ông nào trông dễ chút ....;;)

Trần Linh Chi đã viết:
anh Bình chủ chi nhá
Em Chi đi ngay:)):d
anh chủ trì thôi, mà share đi! Dù sao cũng sắp sinh nhật anh , tặng quà đi rồi ăn 1 thể nhé!

ua?....SN anh?..... thế càng cóa lí do để anh chủ chi va cả chủ trì:)).......nhẩy......

.... eh, sao anh lại bảo em chuối.......^^...x i`, Bình chuối....:))

Phạm Thị Hà Chi đã viết:
ua?....SN anh?..... thế càng cóa lí do để anh chủ chi va cả chủ trì:)).......nhẩy......

.... eh, sao anh lại bảo em chuối.......^^...x i`, Bình chuối....:))

Lâu lâu mới lên thấy ở đây đông vui quá. Định đi ăn à? Nhưng đi ăn là lúc nào cơ? Tớ thích đi ăn lắm, lâu lâu mới có một lần la cà nên nhớ rủ tớ nhé. Tớ sẵn sàng share thôi, miến đi vui là được. Hom nay làm bài thi Hóa chán quá,sắp phải mua thuốc ngủ tự tử rồi :-s

trơi`! thấy ăn la` đông đủ quá nhỉ!đi đê, đang chán đời!
có thể đi bao giờ vậy , mọi người cho ý kiến!

Anh Vũ ơi, em có thù oán gì với anh đâu nhẩy, sao lại nói thế!!!!!!!!!!!!!!!!!

o,the moi nguoi dinh di an che a,cho em di voi,hom nay troi nong qua.ma an o dau the

UHM`! Sắp thi xong rồi,gặp mặt nhau được đấy,chỉ tội trời nóng quá

ay`, bọn mày sao chưa gì đă nhụt chí roài,... hỏng ! hỏng hẳn...:)):D

anh Bình SN bao nhiu? để bọn em còn bít chứ?Bao h ăn, ở đâu?Có j thì up lên đi, mọi gn` còn bít:)

@ Linh Chi: :)) :)) :))... C ơi, ava chất lém....hảo.....:x.....giông y chang mày... ha' ha'...:))

co ke hoạch la` đi ăn ở trường ( thu trang hay bo bo cha cha gì đấy) còn bao giờ thì tùy từng người nữa, nhưng có lẽ là vào hôm nào nghỉ đê, thiếu gì , lớp 12 sắp thi thử, nghỉ bét nhè! okay?

chỉ ở quanh quẩn ở trường thui ah`? :(... chán lém, mà mỗi đi ăn chè thôi thì rồng rắn lên mây làm gì, tụ tập thế này bét nhất la mât 1 ngày, sao mọi ng` ko đi xem phim hay đi đâu đó hay hay rùi ăn che lun, tiện thẻ ăn SN anh Binh...:D

tuần này ko đc rùi, có em bận, thi HK xong rùi, mà vẫn còn 1 số môn chưa thanh toán hết, phải KT tiếp...:((......

thế nhá, mọi ng` có kế hoạch j hay ho thì cứ up lên...:x

hay đi ngày vào hội anh tài ấy ! hôm đấy chắc đi lượn bét nhè lắm , okay? ai đồng ý giơ tay lên!

@ Linh Chi: ... C ơi, ava chất lém....hảo..........giông y chang mày... ha' ha'...

B-) chuyện, tao đã chọn mà;;)...hehe, tao coi như đấy là lời khen của mày:))

hay đi ngày vào hội anh tài ấy ! hôm đấy chắc đi lượn bét nhè lắm , okay? ai đồng ý giơ tay lên!

em:D, nhưng em chỉ đi được vào buổi chiều thôi:(

sao mọi người hết khoái ăn rồi à :-/ :-s
cuối cùng có ai đi ko thế??????????????? (chỉ có Chi là chăm ăn nhỉ)

hơ hơ.... lâu lém ko ol, anh Bình ui, mai la ngày hội anh tài rùi đấy.... mọi người định thế nào? Hay hẹn nhau mai đi lun đê.... tối đến xem Miss ams lun......

có j up lên đê.......:x

Chiều mai vẫn phải học Hóa, đi thế nào đây. 5h30 mới xong.

nói chung quá muộn rồi! ai đọc được dòng này thì khoảng 3 giờ chiều ngày mai online nhé! lúc đó sẽ có quyết định chính thức. okie? nhớ đấy!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Uhm...^^ Đào topic lên.

Ws của trường bây giờ là www.thcslqd.com

Còn khá vắng vẻ, và do một pé đang học lớp 9I lập ra, ^^ em nghĩ các cựu học sinh nên giúp sức ạ.

Back
Bên trên