Hỏng....

Trịnh Thanh Hà
(spotted_lambie)

Anh Dũng đã lâu rồi không còn khả năng làm "chuyện ấy" nữa . Dũng ta buồn lắm .
Và anh zai của chúng ta đã chạy chữa rất nhiều bác sĩ nhưng vẫn không hiệu quả . Đến ông bác sĩ nọ , ông bèn cho Dũng thật nhiều thuốc để uống, kể cã Viaga nhưng cuối cùng củng chịu thua .
Cuối cùng bác sĩ mới bảo Dũng dắt bà vợ đến để tìm hiểu nguyên nhân . BÀ vợ đến, vào phòng trong, bác sỉ bảo bà vợ cởi bỏ hết quần áo và nằm lên giường, bác sĩ ngồi gần đó ngắm nghía hồi lâu, rồi ông đi ra mà bảo với anh Dũng rằng :
- Thật sự anh không hề bệnh gì cả đâu .
- Tại sao lại không chứ hả bác sỉ - Dũng hỏi .
Bác sỉ trả lời :
- Vì lần đầu tiên tôi nhìn vợ anh trần truồng như thế mà tôi còn không "lên" được nữa, thì huống hồ chi anh chứ .
~~~~~~~~
Cái đấy người ta gọi là "nude ra cũng không có hứng"

Chỉnh sửa lần cuối:
Thì rõ ràng mình biết vợ anh Dũng xấu mà :p Làm sao bằng cô thư ký được :D

Thư ký của anh Dũng là ai thế nhỉ???Chắc là anh DŨng lúc lấy vợ quan niệm "vợ xấu cho dễ dạy" :))

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Thì rõ ràng mình biết vợ anh Dũng xấu mà :p Làm sao bằng cô thư ký được :D

Thế mà Đức vẫn .... được, chứng tỏ chú Đức không kén chọn gì nhỉ :))

chứng tỏ là anh Dũng chọn vở xấu để dễ bề đi với cô thư kí. Anh mưu cao ghê

Trần Thu Trang đã viết:
chứng tỏ là anh Dũng chọn vở xấu để dễ bề đi với cô thư kí. Anh mưu cao ghê

Há, em Trang biết rõ anh thế :))

HÌ, có rì đâu anh, bản chất của anh bộc lộ rõ quá mà, ai ko biết mới là lạ, anh DŨng nhỉ?;)

lại đến em Dũng... VC group nói Dũng làm gì... thư ký ... mỏi tay ý mà :))

.. chị ơi ... thư ký Zung là bé TRang Thư mà ... :)) .. thôi chết ... bé Thư mà biết thì ... :)

Chết thật, tai tiếng quá, sao mọi người tưởng tượng được các tật xấu của mình giỏi thế b-)

Chết thật, tai tiếng quá, sao mọi người tưởng tượng được các tật xấu của mình giỏi thế
sao lại tưởng tượng???? phải là nắm rõ chứ
Anh Dũng giỏi nhỉ, nhìu thư ký, sướng ghê, cho em xin bớt một ít

Cho em 1 thư ký với :D Em vừa đuổi việc hết rồi :D Mấy hôm rồi bị ốm chưa tìm được ai

.. anh Đức muốn 1 chân trong tập đoàn hả ??? ... :) .. để em xem lại xem còn chân nào thiếu thì bổ sung ... khi nào có chân trong tập đoàn rồi thì mới có thư ký chứ .. :)) .. b-) ... làm gì mà vội thế ...:)) b-)

Phùng Tuấn Đức đã viết:
Cho em 1 thư ký với :D Em vừa đuổi việc hết rồi :D Mấy hôm rồi bị ốm chưa tìm được ai

Cho chú Đức chọn trong số các thư ký của anh, cô nào cũng xinh, thích cô nào anh nhường cô đấy :))

hé hé , chẳng bù cho vợ ông đức , nhìn thấy là sung tức thì liền ! b-)

Back
Bên trên