Họp!!!Ban Tu Van!!!

V.N Hà Anh
(HaAnh)

Thành viên danh dự
Họp!!

Sau 1 tuần hoạt động có lẽ mọi người nên hội họp lại một buổi để tổng kết mốt số matters arising và phương hướng phát triển nhỉ. Các thành viên PM cho em/tớ/chị issue muốn bàn bạc rồi hôm đó chị sẽ đưa ra buổi họp. (deadline để PM các vấn để cần bàn bạc/băn khoăn là mồng 3/11) Lần này phải organise hơn cho đỡ mất thời gian lạc đề cãi vã, hỏi thừa vô ích.
Time and date to be confirmed!

-PA-

Để weekend đi, một là ngày mai chủ nhật, hai là để weekend sau, chứ bây giờ ai cũng bận cả mà. Lần này họp sắp xếp cho đủ ko như lần trước thiếu vài người. Mọi người cho ý kiến để còn sắp xếp.
Nếu ngày mai(chủ nhật 2/11) giờ VN là 2h chiều có được ko?

Tuần này có khi mọi người ai đều bận cả ..Em nghĩ để tuần sau đi..Gấp' ko hẹn kịp đc đâu..Mà tốt nhất là để buổi tối hoặc đêm,như lần trước í..thế là ok rồi :D

Anh sợ tối hoặc đêm có người ko lên được net nên mới phải hẹn giờ đó. Mọi người cho ý kiến tiếp nhé!!!

Em thì thế nào cũng ok,chỉ cần mọi người chắc chắn giờ họp trước 1-2 ngày thôi...Nếú chiều mọi người đông đủ đc thì mình họp giờ đó cũng đc..Mọi người thấy sao ạ???:D

hồi này em rất bận, nếu trong 2 người phụ trách chỉ có 1 người đi có sao ko ạ ?

Thế này, tuần này ai cũng bận cả thế nên để sang tuần sau họp cho được đông đủ! Mọi người thấy thế nào?
Còn nữa, em/tớ/chị thì không online ban ngày họp được vì mỗi lần lên ban ngày thì chỉ được 5,10 phút thôi, khoảng từ 23h thì may ra được, nhưng chỉ thứ 7 thôi, còn CN thì không được. Mà Mai Hồng thì lại chỉ online được ban ngày thôi! Giờ giấc thế này mọi người tính sao đây? Hay là thế này, nếu như không còn cách nào khác thì mọi người cứ họp ban ngày đi, Hồng còn có thể tổng kết mục Tư vấn tình yêu, còn tớ thì không có việc gì => không quan trọng => không cần họp. Thế được không? Vì nếu bây giờ mà muốn đông đủ thì khó lắm, được người này đành phải hy sinh người kia vậy!
Chị Trang thì bảo là sẽ cố gắng. Còn anh Chi có họp được với mọi người không? Anh Khải, anh Khánh, em Nga, Zz thế nào? Tóm lại là chỉ có Hà và anh Kiên là ok được thôi! :)

Không sao đâu Hương, tớ vừa mua card rùi... sẽ ko làm ảnh hưởng đến mọi người... Nhưng mà họp nhanh len nhá... ko phụ huynh lại túc trực bên cạnh thì chít...:D

Đã họp xong, cuộc họp thành công tốt đẹp, ai cũng hỷ hả ra về. :beerchug: :drummer:

Có ai làm bản tổng kết cuộc họp vừa rùi ko ạ??? Hic, em ko được tham gia, chẳng bít rì... send cho em với. Và em cũng có' vài vấn đề nho nhỏ cần góp ý thêm...

Cuộc họp bất thường vừa rồi không thể làm bản tổng kết để đưa lên đây! :) Hồng góp ý gì thì gửi PM cho tớ, nhân tiện tớ nói luôn với ấy nội dung cuộc họp! :D

Tôi nghĩ lần này họp nên dự kiến chương trình trước xem có những vấn đề nào cần phải bàn, tiến hành từng bước ra sao, chứ như lần trước thì nhộn nhạo lắm!
Về thời gian thì có thể rời đến tuần sau có được ko, tuần này tôi đang bị ngập lụt đây :D

họp lúc nào cũng được :D
aaaaaaaaaaaaa lại còn hạn chế 30characters? ặc ặc ( dòng này là viết cho đủ :D )

Họp xong rồi các bác ạ! :D Tưởng hôm qua cả hai bác đều họp rồi chứ nhẩy?
Những việc cần làm đều đã phổ biến, mọi người cứ thế thực hiện đã, rồi có gì sẽ họp lại sau!

Ơ sao chuối thế, chẳng ai thông báo câu nào cả [-x

Back
Bên trên