Học nhảy, mọi người nghĩ sao?

Ngô Thu Lan
(pippin)

Hồi trước mình thích nhảy cổ điển nhưng bi giờ thì thấy ko gì tuyệt hơn là break dance. Khổ nỗi chưa lĩnh giáo được bao nhiêu đã bị bố mẹ cấm. Mọi người cho ý kiến về sở thích của mình đi, có cần chỗ học mình sẽ tư vấn. 0:). Mình sẽ cố gắng tìm cách gì đó để đi học tiếp nhưng bây giờ vẫn còn khó khăn quá.

hay đấy
có gì mở lun lớp ở trương đi

Bạn Ngô Thu Lan á ????? Nhảy break á ????? Thật không ??????

Nhưng mà thật sự thì mình cũng muốn, có chỗ nào dạy bài bản tí thì gt đi,

nghe nói lớp sinh đang mời cô dạy nhảy à! ai là thành viên lớp sint thì lên tham gia ý kiến đê

học nhẩy á, nếu đựoc học tớ nghĩ học mấy cái loại nhảy cổ điển thì hợp lý hơn là break ...
sau này ra nước ngoài , tiệc tùng còn có đất dụng võ...

Học nhảy có khó + mất công không? Sao tớ thấy nó cứ ngu ngu thế nào í. Nhưng mà biết nhảy cũng hay lắm chứ :D. Có gì đi nhảy với bạn gái :))

phải rồi! phải học đi là vừa! nếu ko sau này lớn đi dự tiệc ma ko biết nhảy thì nhục lắm

:)) :))
đi dự tiệc mà nhảy break thì nó cho cái rổ vào mặt :D

cái kiểu dự tiệc thì học nhảy cổ điển a' :p

Nhảy gì thì cũng được, nhưng mà không biết có tổ chức ở trường không để mình còn tham gia.

Học nhảy cổ điển, cái khó nhất là dụ 1 đứa khác giới đi cùng cho có đôi.

Phong nói cứ gọi là chí lý :D. Đi học nhảy với đứa khác giới nắm tay nắm chân mới có hứng :)):))

Ko phải, tao nói nghiêm túc, học nhảy cổ điển buộc phải học có đôi mới thực hành được, bước nam khác bước nữ mà.

nhảy break là 1 cái hay nhưng mà cần sự kiên nhẫn và hay tập luyện cơ. em cũng thích tập break lắm mặc dù bít hết các động tác nhưng chẳng bao giờ tập =) chẳng nhảy được chán luôn.

Trời, nhưng mà các bác có ý định tập nhảy không? Nếu mà có mở lớp thì nhớ bảo em đi với nhá....

so coooooooooooooool! tao thích đi học nhảy lắm. năm nay khối 10 làm hẳn 1 lớp dạy nhảy free đê.... nói chung là mời ai thì mời, học nhảy kiểu gì cũng đc, tao tán thành hết à....

Tớ đồng ý với ý kiến của bạn Què.... Nếu được thì tổ chứ đi. Chắc là sẽ xôm tụ lắm.

về thời gian thì thứ 4 đc đấy, cả trg` ( hầu như) đều 3 tiết, nhưng mà đừng học tối vì thg` bố mẹ ko cho con đi học nhảy buổi tối đâu

Nhưng có vẻ mọi người đều thích nhảy cổ điển hơn break nhỉ!

Lớp Sinh đươc Hiền mời Lan dạy nè, nhưng mừ bi h chỉ thiếu con trai thoai, chúng nó đang tìm zai đấy, thằng nào máu thì đăng kí đê

Back
Bên trên