Họa sĩ sợ vợ

Hoàng Lê Vĩnh Hưng
(hungmk)

Thành viên danh dự
Có một chú họa sĩ chuyên vẽ tranh khỏa thân. Chú đang chuẩn bị bức tranh khỏa thân đang vẽ dở 1 tuần qua thì bị cảm cúm. Cô người mẫu tới nhà chú, đang định cởi quần áo ra để làm việc thì chú bảo:"Thôi em, hôm nay anh bị ốm, em không cần làm mẫu đâu, nhưng anh vẫn trả công cho em như bình thường". Cô người mẫu liền bảo: "Được thôi. Thế thì em pha cho anh một ấm trà nóng rồi nói chuyện với anh cho vui nhé". Chú họa sĩ: "Thế cũng được". Hai người đang ngồi nói chuyện huyên thuyên với nhau một lúc thì có tiếng lộc cộc lên cầu thang của bà vợ, chú họa sĩ vội cuống cuồng lên:"Em ơi, cởi quần áo ra nhanh lên không thì anh chết với vợ anh." :D

Hơ, thế thì không thể có mặt được trong vườn cười à?

Thế nếu có mặt trên rất nhiều báo rồi thì sao hả anh? :p

thì chả sao cả chứ sao. Miễn là vui là được mờ, anh Hưng nhỉ:))

Đúng rùi... bà con cứ bắt bẻ...
Post lên đây là để góp vui... cho những người chưa có kinh nghiệm còn học hỏi :D:D:D

Thực ra thì bài của em Hưng toàn là copy ở các nơi về thôi mà ,có gì lạ đâu!!!

Có mấy ai sáng tác truyện cười đâu :). Chủ yếu là sưu tầm và modify thôi mà. Truyện cũ post lại cũng tốt, còn hơn ko có chuyện gì, hơn nữa có những người chưa biết cũng nên :). Chỉ có điều chuyện đã post ở HN-AMS rồi (mà cách đây chưa lâu lắm :D, thì mới ko nên post lại thôi).

Back
Bên trên