HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

Trần Thu Trang
(ttrang)

Điều hành viên
Thông báo cho mọi người: vì box chưa có mod nên chúng ta tạm thời họp offline để giới thiệu thành viên(còn làm gì nữa thì tùy mọi người:D)
THỜI GIAN:3h30 chiều thứ 4 22-9
ĐỊa điểm: tạm thời tập trung trước cổng trường, đứng gọn vào để ko tắc nghẽn giao thông ;) .Còn cụ thể thì mọi người cho ý kiến :)
Thế nhé.HI vọng mọi người đi đông đủ nha!

Có bao nhiêu bạn gái định đến đấy ??? Cho biết cái !!!

chọn chỗ khác đê , gần trường cũng đuợc nhưng mà đừng đứng trước cổng trường , nếu đứng ở đó thì cứ kiểu gì ý ... sẽ đợi người này người kia , người đến sớm người đến muộn ,,, mới lại đứng nói chuyện ở đó ko tiện ..... và rất nhìu lý do bất cập

tốt nhất là ở quán cafe nào đó gần trường ... đủ rộng và tất nhiên là phải đặt chỗ trước ...

Chính xác đó!!!! Ở Dilmah Ams nhé!!
Có tớ đi nè!!

Thì thôi khỏi đi. Nhưng mà mình cũng thích đi lắm. Nhỡ ra trúng cử thì :D

thứ 4 phải đá bóng rồi
ko đi được

Tập trung bên vỉa hè là tốt nhất, chứ trước cổng trường làm gì? Tớ chắc chắn đi!

vậy kết lại là tập trung bển vỉa hè đối diện cổng trừong chứ gì!!! chính xác như vậy nhé !okay!!!????

Nếu thời gian lung tung thế thì hẹn nhau lúc 5h30 đê
Lúc đấy bọn nó học 5 tiết xomg hết rùi
Tớ lucs nào cũng dc vì ngày nào cũng ở lại trường hơn 6 h:D

đúng là học trò ngoan

oái nhưng như thế thì muôn qua!!!!!! còn họp hành được gì cơ chứ

Tớ nghĩ là vào 5.30 thứ 7 hợp lí hơn , ngày cuối tuần , mọi ng ko quá lo bài tập . Nếu có về muộn 1 chút bố mẹ cũng dễ chấp nhận .

Hic, cái lớp Trung đê tiện ngày nào chẳng 5 tiết, tốt nhất là thứ 7, hoặc CN ấy, đi vào mấy ngày cuối tuần còn vui, chứ trong tuần thì bận học lắm (nhiều đứa đi học thêm), với cả cũng cả đống bài tập.

Thôi, cứ thứ 4 cho nó nhanh, ai ko đến được thì thôi, nghe kể lại cũng...ko sao.Đề nghị bạn nào chủ trì thì chủ chi luôn vụ chè nước nhá, ngồi đợi nhau khát lắm :D.

ấy!!!ai lại làm thế bao giờ cơ chứ!!!! bạn trang ơi!!! ấy đừng lo ! ko ai ky bo như bạn Phong đâu :))

Trời ơi, cái chuyện chi thì ko nên quá lo lắng !!!
Thứ tư đi, nhiều đứa đi được !!!

Back
Bên trên