HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

Thứ 7 ổn đấy , tui sẽ ra trường xem mấy ông bà định làm trò gì!
Thứ 7 đê !

Tớ thấy hôm nào đi cũng okie! Nhưng mừ cốba nhiu bạn nam đi vậy, tớ toàn thấy các bạn nữ ở bõ 04-07 thui. Nếu chỉ lìu tìu vài mống đực thì mất khí thế lém!!!!

HIk, thứ 4 đã được ấn định, sorry mọi người:(, vì hầu hết đều đồng ý thứ 4, vả lại thứ 4 hầu như các lớp chỉ có 3 tiết, nên đó là cơ hội lớn:D(thực ra sau đó em fai đi học nên cũng chỉ qua gặp mặt các bác tẹo thui:((, nhưng ko sao, sẽ có post bài tường thuật cho ai ko đi được!)okie nha, còn về chỗ hẹn, nếu hẹn ở Dimah thì cũng được, nhưng trong đó chỉ có đồ uống thôi, nếu mọi người ok thì em cũng ok!;)
Thế nhé.
Sau đây là những người chắc chắn đi được:(còn bổ sung, ngày còn dài:D), nếu có sai sót rì về tên họ thì mọi người cho em sorry nha!
Trần Thu Trang
Trần Thế Phong
Hồ Lê Vi Ngân
Nguyễn Vân Khanh
Nguyễn Linh Chi
PHạm Lê Huy
Lê Thu Phương
Nguyễn Hồng Vân
Nguyễn Việt Anh A
Trịnh Ngọc Kiên

Cái chiện ấn định này do ai quyết định dzậy? Mà sao ko họp cả 2 hôm luôn cho sướng ? ( các bác thông cảm tính iem thích chơi bời lém )

Với lại chính xác thì hôm gặp mặt sẽ làm cái rì ?

uh! thì đã nói rồi cong gì, vi chưa có mod với cả để mọi người nhận mặt nhau cho vui :))

Ui ui ui !!!! Thế thì tớ sẽ kết hợp họp mặt kiên's fan club nhá !!!! Mà ko bít bạn Ngân có muốn làm member của Kiên's fan club ko ? ( nhìu quyền lợi lắm đó !!!)

Đấy, thấy chưa, bạn Kiên chả đọc kĩ rì cả, lần sau đọc cho kĩ từng lời vàng ngọc của tớ nhé:x:D

tớ đi nữa, chắc chắn mờ:):), thứ 4 đi, t7 tớ không đi được;)
hì, có topic này mấy hôm rùi mà mình chẳng bít:((

Hic, sorry Chi, tui nhầm họ của bà, thực ra tui ghi tên bà rùi, nhưng mà lại đánh nhầm họ.
Danh sách được update:
Trần Thu Trang
Trần Thế Phong
Hồ Lê Vi Ngân
Nguyễn Vân Khanh
Trần Linh Chi
PHạm Lê Huy
Lê Thu Phương
Nguyễn Hồng Vân
Nguyễn Việt Anh A
Trịnh Ngọc Kiên

Trịnh Ngọc Kiên đã viết:
Ui ui ui !!!! Thế thì tớ sẽ kết hợp họp mặt kiên's fan club nhá !!!! Mà ko bít bạn Ngân có muốn làm member của Kiên's fan club ko ? ( nhìu quyền lợi lắm đó !!!)
okay! luôn! nếu như bạn K có lời mời thì bạn N cũng ko từ chối!!!nhưng àm quyền lợi gì nhỉ :)) =D>

ko sao ko sao, tui da sua chua(sorry, font loi rui)

hì hì, trêu bà một chút thôi. Tập trung tại cổng trường/ vỉa hè/Famous đây??

Là chua cay mặn ngọt, cái quán Bobochacha ý,hình như là đối diện với dilmah thì phải.

Back
Bên trên