HỌP OFFLINE CHÍNH THỨC BOX 04-07(3h30 chiều thứ 4 22-9,trước cổng trường AMS

mà dù sao mọi ngưòi cũng phải lên kế hoạch đi chứ , chẳng nhẽ đến đấy rồi loạn xì ngầu đùn đẩy nhau trả xiền à ?????
.... tốt nhất là tán thành theo cách làm của tớ như trên , mặc dù ko làm vào chủ nhật như tớ đề nghị cũng đuợc .....undefined

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
.... mà mỗi mem khi đi mang theo độ 25-->30k , đến nơi sau khi ổn định chỗ ngồi thì 1 bạn nào đó chủ trì ( chứ ko phải chủ chi ) đi thu xiền của mỗi người rùi thanh toán .... như thế là ok nhất ....
đây , cách của tớ là như này .... mọi ngưòi xem đê ..
to vợ thân yêu : vợ có khác , đáng yêu ghê ... chồng cũng nhớ vợ lắms lắm :x :x ( mặc dù cách chồng nhớ vợ ko quái dị như vợ nhớ chồng :)) :)) :)) :)) )

giống mấy bạn trong lớp C1 trường tiểu học Bình Minh
Hê hê, nghe bạn Huy nói câu này thì nhận ra là chúng ta cùng học 1 trường tiểu học.Lớp C hả Huy?

Bắc thang lên hỏi ông trời
Trời cao mấy tấc đất dày mấy phân.
---------------------------------------
Bắc thang lên đấm ông trời
Trời se duyên ấy khiến tôi phải sầu

Phạm Lê Huy đã viết:
Con Khanh lại giở chứng rồi! Thông báo cho bạn Khánh, con vợ yêu của bạn suốt ngày ca bài ca bất tử :"Huy ơi, tao nhớ chồng yêu của tao quá!" xong rồi cười ngặt ngẽo giống mấy bạn trong lớp C1 trường tiểu học Bình Minh! :)):)):)):)):))
TO ALL: CHẮC LÀ THỨ 4 ĐI, GIỜ ĐẤY LÀ HỢP NHẤT, AI KHÔNG ĐI ĐƯỢC THÌ THOAI!!!!!!!!!:D:D:D:D:D:D:D
thằng Huy kia, mày láo thật đấy, sao mày dám tiết lộ bí mật của tao :(( :(( Ghét mày,, ko chơi với mày đâu :((

Vũ Ngọc Khánh đã viết:
Vũ Ngọc Khánh đã viết:
.... mà mỗi mem khi đi mang theo độ 25-->30k , đến nơi sau khi ổn định chỗ ngồi thì 1 bạn nào đó chủ trì ( chứ ko phải chủ chi ) đi thu xiền của mỗi người rùi thanh toán .... như thế là ok nhất ....
đây , cách của tớ là như này .... mọi ngưòi xem đê ..
to vợ thân yêu : vợ có khác , đáng yêu ghê ... chồng cũng nhớ vợ lắms lắm :x :x ( mặc dù cách chồng nhớ vợ ko quái dị như vợ nhớ chồng :)) :)) :)) :)) )

Chồng ơi, nếu chồng ko thích thì vợ sẽ ko nhớ chồng nữa??/Được ko??? :>

Mọi người chuyển sang thứ bảy có phải hay hơn không , thứ tư nhiều người bận lắm!

Nhưng thứ 7 học 5 tiết thì biết làm thế nào?
=>GIỜ GIẤC GIỮ NGUYÊN,KHÔNG THAY ĐỔI!!!
Nhắc nhở các bạn đừng câu trong này nhé, cái này chỉ để trao đổi về vụ off thui đó!Danh sách:
Trần Thu Trang
Trần Thế Phong
Hồ Lê Vi Ngân
Nguyễn Vân Khanh
Trần Linh Chi
PHạm Lê Huy
Lê Thu Phương
Nguyễn Hồng Vân
Nguyễn Việt Anh A
Trịnh Ngọc Kiên
Nguyễn Phương Thảo
Nguyễn Đạt Anh
Vũ Ngọc Khánh
To bạn Đạt Anh:ko biết ai cũng ko sao hết, miễn đi cho đông là được:D
Còn về vụ tiền nong thì theo tớ nên tự lo, ko cần phải thu làm rì cả, ai làm gì thì tự chi lấy là ổn nhất, tránh trường hợp cãi nhau loạn xì như KHánh nói

hừm, mọi người ơi, tui sắp phải trực cái hòm Từ thiện của lớp Hóa để ủng hộ người tàn tật, trao vào hôm NHHH, nếu được trực vào hôm thứ 4 thì có lẽ đi cùng mọi ngừoi luôn, chủ trì Trang thấy thía nào

chời, welcome everyone, ko cần hỏi ý kiến tui đâu;)
Trần Thu Trang
Trần Thế Phong
Hồ Lê Vi Ngân
Nguyễn Vân Khanh
Trần Linh Chi
PHạm Lê Huy
Lê Thu Phương
Nguyễn Hồng Vân
Nguyễn Việt Anh A
Trịnh Ngọc Kiên
Nguyễn Phương Thảo
Nguyễn Đạt Anh
Vũ Ngọc Khánh
Đỗ Minh Phương

trời ơi , thứ 4 thì mình ko thể đi đựoc :D ...... 5 tiết ... chẳng nhẽ bỏ 3 tiết ????
to vợ : hiểu sai ý chồng rồi , ý chồng là vợ rất dễ thương ....

tức là Khánh ko đi hả? okie thui
Trần Thu Trang
Trần Thế Phong
Hồ Lê Vi Ngân
Nguyễn Vân Khanh
Trần Linh Chi
PHạm Lê Huy
Lê Thu Phương
Nguyễn Hồng Vân
Nguyễn Việt Anh A
Trịnh Ngọc Kiên
Nguyễn Phương Thảo
Nguyễn Đạt Anh
Đỗ Minh Phương

Lui lại 1 chút (45') tui phải học 4 tiết !!!
Hoặc thống nhất địa điểm rùi tui ra !!!

Tiếc thật có nhiều bạn chưa biết mặt ...
Tiếc nhất là biết có mấy bạn gái xinh xinh !!!

hic, vô cùng thương tiếc báo tin....chiều thứ tư này cả lớp tớ lại phải học CLB..thế mới đau chứ, chán wé :(

Chúng nó học CLB Pháp mày ạ! Cả lớp mày ạ! Sướng nhờ!
To bạn Phong: Tớ với ấy học cùng một trường á? 5A hả? Thảo nào nhìn mặt quen quen!
TO ALL: Lói chung nà các bắc lói lăng suất ruật, mệt, iem chả hiểu chi hết! Thứ 4 nà thứ 4, họp chợ nà ló phải có nịch, cứ họp ninh tinh, đếch bán được hàng thì các bác chịu nhớ !:)):)):)):))

To Khanh: Thì tao thấy vợ chông mày nhớ nhau quá nên mới rủ lòng tốt, nói cho chồng mày biết tình trạng của mày hiện giờ, vì tao sợ mày nhớ chồng mày quá, không học hành gì được thì lại khổ! :)):)):)):)):)):)):))

hic, cho tớ bon chen TTT ơi!
Bạn Huy thích đi đâu thì đi, nhg nhớ: Ko được wên nhiệm vụ vào ngày thứ 4! :D

Back
Bên trên