Hẹn nhau ở Hà Nội nào

Trần Hoàng Vân
(vicep)

Chào cả nhà hôm nay Vân đã về đến HN rùi!
Nochmal meine Festnetznr 5632787
Meldet euch!

Tran Hoang Van đã viết:
Chào cả nhà hôm nay Vân đã về đến HN rùi!
Nochmal meine Festnetznr 5632787
Meldet euch!
wünsch' Dir einen wunderschönen Urlaub zu Hause. Heute morgen ist es hier in Ffm um die -10 Grad Celsius, andererorts auch von -20 Grad C die Rede.

Chỉnh sửa lần cuối:
Dank dir, es hat in Muenchen auch ganz schoen geschneit, dass mein Flug 1std verspaetung ghabt hat
In Moskau wars zu viel schlimmer, dass ich dort 3std laenger als geplant bleiben muessen hab :(
Trotz s*** Flug freu mich, dass ich endlich daheim bin :)
Naja, was sonst solls sein

em Vân mới về mà đã lên net rồi ngay cơ đấy, ừ thì làm quả tụ tập, hôm trước anh vừa đi ăn hỏi bác Hoàng xong, vì ăn mặc không được đẹp, xấu mặt ban đại diện nên không được đi bưng tráp, chí làm chân lon ton thôi. Bác bảo khi nào cũng làm quả tụ tập!
Có gì gọi nhau đi chơi 090 455 8633

Chỉnh sửa lần cuối:
Thế hôm cưới em có đc đi ko ạ :D mà hôm nào làm đám cưới thế ạ?

Hôm nay anh Hoàng Anh + chị bạn anh Hoàng Anh + em Vân vừa đi ăn cưới bác Hoàng và chị Ngọc Anh
Đám cưới đông quá nên bọn em ko ngồi đc với mấy anh đẹp trai và các em xinh gái làm anh Hoàng Anh ăn cơm mà cứ nhấp nha nhấp nhổm kêu "thôi mình bị lừa rồi" :))
Bác Hoàng hẹn thôi có gì hội mình hẹn nhau hôm khác vui hơn, chứ ăn cưới thủ tục rườm rà lắm ko ngồi nhậu nhẹt với nhau đc :D
Khi nào hẹn nhau ở HN bọn em sẽ tường thuật + post ảnh cho mọi ng bên kia ghen tị hihihi :p
Việt Anh ơi em về nhanh lên còn tụ tập
Mà tóm lại là ngoài những nhân vật trên còn ai về nữa ý nhỉ?

Haha ... em đây em đây ... :D ...

Chỉ 2 hôm nữa là em cũng có mặt ở nhà rôi ... số Festnetz đây ạ : 8515115 ... đừng nhầm taxi nhé :p ...

Hehe... về nhà tha hồ mà đú :))

Cả nhà ơi tuần sau có ai rỗi ko, em/tớ/chị chưa lên lịch gì cả nên nhà mình cứ định ngày lành tháng tốt đi. Thứ 2 hay thứ 3 gì đó nhé?
Em Việt Anh mới về chắc lịch còn đang kín, ưu tiên em chọn ngày đẹp trc ;)
Anh Hoàng chị Ngọc Anh đang vui cuộc sống mới nhưng cũng nhớ đi chơi với lũ đàn em nhé,
anh Hoàng Anh hú lên 1 cái cho ko khí sôi nổi cái đi nhỉ, anh nhớ dẫn chị Hoàng Vân (tên đẹp :x) đi cũng nữa nhé ;)
Chị Linh chả biết có lên mạng ko, tham gia với đồng bào mình đi chị ơi
Cả nhà ơi sôi nổi lên nhé :beerchug: :guitar: :drummer:

Back
Bên trên