Hạnh phúc?!?

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Chả hiểu cái quái gì đang diễn ra ở đây, mạnh ai nấy nói !

Bây giờ thì thấy trình ông Quân còi thật rồi... trước cứ tưởng ông khiêm tốn...

Chỉnh sửa lần cuối:
thôi đê /:)

bà Vân <or ai đó> bình tĩnh cái, tự nhiên xồn xồn lên

thằng Quân cò dùng từ trên bài kia nặng nề quá :)), tự nhiên bị ăn chửi :)) :p

cãi nhau tiếp thì lock topic!

Đặng Trà Phương đã viết:
Chả hiểu cái quái gì đang diễn ra ở đây, mạnh ai nấy nói !
mình cũng chả hiểu :))
VA:quen nhau ko nhỉ,sao mày cứ nhằm mặt tao mà nói thế tao đã đụng chạm gì mày đâu
chiều nay thằng long ái solo ở đâu hả

Chỉnh sửa lần cuối:
Ơ hay, người ta tranh luận lịch sự nhẹ nhàng như thế bảo cãi nhau, vớ vẩn quá đi mất, ông bảo ai cãi nhau với ai cơ hả Hà , tui có xồn xồn đâu, nhẹ nhàng quá mừ bảo xồn xồn :(( :((, tất cả những gì mình làm chỉ là giải thích đến khi nào một người không hiểu vấn đề trở nên hiểu thì thôi, tốt bụng như thế dám mắng oan cho tui ? :(( :((
Sao lại có thằng Long ái ở đây?, lúc trước thì thằng Huy Anh, chả ăn nhập gì với nhau cả, đúng là lock luôn đi, miễn bàn.

----------

À mà quên, cái bài trên là của bạn đấy, lúc đấy quên lại dùng nik con trà phương, hâm quá, làm mọi việc lại càng trở nên khó hiểu hơn .

@All: Thôi... nói chung là sì-tốp cái vụ này lại... quay lại chủ đề topic...
Ai thích thì nói tiếp... ko thích thì thôi... ko đụng chạm nhau nữa... giữ hòa khí có phải hơn ko...
Ok???

Chỉnh sửa lần cuối:
--Cãi nhau ghê quá rùi đó [-x [-x . Mà cái bài "Lệ đắm tràn bờ mi" của Lil BKầy thì liên quan gì đến topic nhỉ :D:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Tóm lại là một phần tử xấu đã làm hỏng hết hòa bình của chúng ta.
Mà đang nói đến đâu vậy?

Đang nói đến đoạn hạnh phúc cần có như thế nào thì phải cũng chả nhớ nữa :D
Mấy bài trước thấy mấy bạn cãi nhau ghê quá nên không xen vô :))

Hạnh phúc? Thấy topic này đã lâu nhưng giờ mới ghé vào:p. Thật ra có lẽ ko gì có thể định nghĩ đc hai từ này, hình như giống bạn Ngọc nói, rất khó nhận ra và đoán biết. Nhưng mà hạnh phúc sẽ tự tìm đến với những ai biết giá trị đích thực của cuộc sống và biết trân trọng nó, và cũng đến lúc đó, người ta mới hiểu hạnh phúc thực sự của cuộc đời mình. (Già đau già đớn thế này, chán quá:p)

nói chung, hạnh phúc là do ta tự tìm kiếm và nắm bắt ^.^
chóng mặt wa 8-}

Chóng mẹt quá, đọc thấy sáo rỗng quá, tóm lại là ngày hôm nay đang đau khổ nên chả muốn nghĩ về hạnh phúc nữa , nghỉ ốm có phép mà cũng bị gọi phụ huynh đến trường, chả hiểu đời là cái quái gì nữa ?

bài này là bài gì thế Cò? Tao nghe chưa nhỉ ?:-/ Lời chuối quá :p

@Bảo Ngọc: lâu lắm không thấy chủ topic nhỉ? bạn Ngọc học cùng lớp hóa cô Quý với tớ đúng không? Thế tình hình đã có tí hạnh phúc nào chưa bạn ?:)

Chỉnh sửa lần cuối:
Lê Hồng Vân đã viết:
tui có xồn xồn đâu, nhẹ nhàng quá mừ bảo xồn xồn .
Hạnh phúc là khi thấy bạn Vân sai chính tả [ sồn sồn chứ nhỉ :| ]
Ko phải bởi vì thấy sung sướng khi bạn Vân thiếu sót về Tiếng việt b-) :p mà là có 1 ng rất hay viết sai chính tả :) bây h thì đỡ rồi ;;) nhưng mà chắc hồi bé nó phải thi lại Tiếng Việt :x :* :x :* :x
Đấy, hạnh phúc đơn giản và dễ tìm lắm:) có j đâu. Vui vì những cái thân quen yêu thương của mình :* :x

nghỉ ốm có phép mà cũng bị gọi phụ huynh đến trường, chả hiểu đời là cái quái gì nữa ?

Trà Phương có bao h nghỉ ốm đâu..:| mà nghỉ ốm có phép phụ huynh gọi đến trường là sao :))... hơ, ốm nên lẩn thẩn ah :))

Lê Thanh Tú đã viết:
Hạnh phúc là khi thấy bạn Vân sai chính tả [ sồn sồn chứ nhỉ :| ]
Ko phải bởi vì thấy sung sướng khi bạn Vân thiếu sót về Tiếng việt b-) :p mà là có 1 ng rất hay viết sai chính tả :) bây h thì đỡ rồi ;;) nhưng mà chắc hồi bé nó phải thi lại Tiếng Việt :x :* :x :* :x
Đấy, hạnh phúc đơn giản và dễ tìm lắm:) có j đâu. Vui vì những cái thân quen yêu thương của mình :* :x
Không phải đâu xồn xồn chứ :D
Mà đã bảo từ mấy trang trước rồi cứ sống như hiện tại là hạnh phúc lắm rùi, hạnh phúc nắm ngay trong con người chứ pwr đâu xa :))

Trung lại thể hiện mình chưa tốt nghiệp tiểu học... à ko... lớp 1 thôi...
Kiến thức từ vựng kém thì ko nói làm gì... "xồn xồn" thì chịu rồi...
Nhưng "ở" mà thành "pwr" thì cho thấy còn nhiều vấn đề nữa cần xem xét...
Hãy giữ gìn sự trong sáng của tiếng Việt... xin cám ơn... :|

Công nhận: Hạnh phúc nằm ở những điều bình dị nhất ở ngay xung quanh chúng ta.
Ví dụ như sáng nay, bạn Trung lại thể hiện sự ngờ nghệch của mình khi không biết Venice nằm ở đâu. Hoặc ngay lúc này đây, khi mình đang nhìn thấy bạn Trung đánh sai chính tả một cách thảm hại!

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên