Hạng 2...

Nguyễn Mỹ Ngọc
(Nguyễn Mỹ Ngọc)

Thành viên (sai email)
Hà-phụ nữ trẻ: Ông sĩ quan, đêm qua một thuỷ thủ mò vào ca-bin tôi.
- Vé hạng hai mà bà còn đòi gì? Thuyền trưởng chắc!

oạch mai mình đi Hk mua vé hạng economic ko bít được cái gì nhỉ :-?

ghớm chết :D thuyền trưởng hay ho gì !Vừa già vừa yếu :D

:)) :)) Lại thêm một cí dụ nói lên rằng thế hệ trẻ bây giờ "tàn khốc" thật :)) :)), mình đã già rùi còn đâu 8-}.

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
:)) :)) Lại thêm một cí dụ nói lên rằng thế hệ trẻ bây giờ "tàn khốc" thật :)) :)), mình đã già rùi còn đâu 8-}.

b-) what does this mean ? /:) Già gì mà già :> chị Thư khỏe lắm ;;) nhẩy các bác nhẩy :D

Nhìn avatar em Thư xinh xắn khỏe khoắn thế kia chắc toàn đi tàu hạng 3 thôi :D Đùa đừng giận nhe em, nhìn avatar em cute thiệt ;)

Hic, đáng buồn là anh nói đúng rùi đó, dạo này tài chính em khó khăn, đúng là toàn đi tàu hạng 3 :(( :(( :((

còn mình thì đóng giả làm quét dọn trên tàu bạn thư đi suốt thôi !

:)) Hôm đóa Ngọc nhà ta vé hạng 3 nên thằng sửa máy của tàu mò vào phòng nó...:))

Ấy chết ...cẩn thận anh ý mát tay, tàu lại chạy hết công xuất rùi...cháy máy 8-}

=D> một tài năng mới =D> chúc mừng chị có sự lựa chọn sáng suốt =D> tham gia vào VC :)>-
Welcome ;;)

Thế mua vé hạng mấy thì được em mò vào hả Ngọc?

Nguyễn Bảo Anh Thư đã viết:
Hic, đáng buồn là anh nói đúng rùi đó, dạo này tài chính em khó khăn, đúng là toàn đi tàu hạng 3 :(( :(( :((
Cảm tưởng thế nào hả em, có thích hơn truyền trưởng không :))

Hố hố,trên cửa phòng em í có bảng"Sắp nghỉ hưu-cửa vào ngay đây"

Này này, tình hình là các bác bôi bác em quá nhé /:), em chỉ vào than vãn tình hình tài chính kiệt quệ, muh các bác suy diễn em ra thế hả? /:) Các bác cẩn thận bye bye hàng tiền đạo nhá =; :smoking:

em mới mở dịch vụ trồng răng vàng :)) các bác ko phải lo :D
Hum nay xem điệp viên 007 :x anh người sắt với hàm răng chói lóa thật là ấn tượng :))

Em Trang xem tình hình kinh doanh răng lợi ở FR thế nào, có gì tập đoàn ta còn bành trướng nhẩy? :D Chị cũng đan chuẩn bị trình các lãnh đạo dự án mở chi nhánh tập đoàn tại US đây :)>-

Chị Thư cho em bon chen chân phó giám đốc.

Back
Bên trên