Hạn chế dân số (cấm phụ nữ đọc)

Bùi Ngọc Dũng
(bndung)

Điều hành viên
Nhằm hạn chế dân số ngày một tăng, tổ chức UND (United Nation Defense) mở một cuộc thi toàn cầu để bình chọn nước nào có biện pháp hiệu quả nhất về vấn đề "Kế họach hóa gia đình".

Nước Pháp, cho rằng tiến bộ của mình là đáng kể nhất, cử ngay ngài Mécsi Bópcu đi dự.

Tây Ban Nha không chịu kém cũng đề cử anh Rờmông Mutê (con cháu của Ðôngki Hôtê) đi dự.

Nước Rumani, không thể kém hơn, cử ngay cô Lonhétcuđi tham gia cho xôm tụ.

Nước Nga cũng cử ngay ông Móccurađốp tham dự cho hào hứng, xách vali cho ông này còn có trợ lý Ivan Cutonhưphích.

Hàn Quốc, vốn tự hào là một trong những nước có kế họach hóa gia đình tốt nhất, cử đại diện ưu tú của mình là anh Chim Ðang Sung và anh Hiếp Xong Dông.

Nước Mông Cổ cũng góp Ngài Cubato Nhuri đại diện cho xôm tụ

Nước Lào nhằm học hỏi kinh nghiệm cũng cử đến đại diện là anh Cu Dẻo Thôi Xong Hẳn và cô Múp Míp Lông Chi Chít làm đại biểu, còn cô Cho Hãm Sao Không Hãm làm thư ký. Ðồng thời còn đưa đồng chí "Cai hẳn thôi không đẻ" và "Xây xẩm sau khi hãm" ra...

Bồ Ðào Nha cử ngay cầu thủ siêu sao của mình tham dự là anh Phécnanđô Cu To (chắc mọi người đều biết anh này rồi).

Ðược biết cô Bành Tử Cung và anh Ðại Cường Dương đại diện cho Trung Quốc cũng sẽ tham gia cuộc thi lần này.

Hội nghị cũng gởi giấy mời nghị sĩ Hoa Kỳ Bob Vu và thủ tướng Nhật Succac-rakhi tham dự

Còn Việt Nam, sau khi nhận diện các đối thủ "sừng sỏ" của mình nên quyết định ra đòn bất ngờ, cử ngay duy nhất hòa thượng Thích Giao Hợp tham gia cuộc thi.

hic , hay hay , hay , hay , em sẽ đi tu lấy hiệu là " thích giao hợp " :))
bà con đợi tin thắng trận của em nhé !
mô phật , mô phật , mô vật !

Chú tu ở chùa nào đấy, cho anh đi theo học hỏi với, pháp hiệu của anh là Thích Con Gái :))

Chỉnh sửa lần cuối:
.... ặc ặc ... 8-} 8-} ... hồi này em choáng anh Dũng hơi nhiều nhỉ .. nick name đến là 8-} ... stunning .. quá amazing ... 8-} b-)

Đã bảo cấm phụ nữ đọc cơ mà em Thủy
hè hè, chuyện này em biết rồi. Thực ra có thêm anh Nhetcuvôcốp người Bungari, cô Sacura ở Nhật, ông sư ở Malay tên là Thích Âm Hộ và thêm một đại biểu dân tộc VN tên là Bồn Thị Lành (có ai dịch hộ nhé không tiện) :D

Anh Dung cho quả subject thế là ko ổn đâu, ko hiểu là cố í hay vô í đây hehe, muốn fu nữ ko vào đọc thật thì anh nên nói ngược lại chắc tác dụng hơn đó..
hòa thượng thixgiaohop hết thời roai`. Bi h hòa thượng thixdamduc có tiếng hơn, cho đi kèm với cô Lành thị bồn làm 2 đại diện tiêu biểu cho vn nhể.
Nhưng nhìn chung mời đại diện của mấy nước này đi đợt cắt giảm dân số ko được fu` hợp cho lắm, cử mấy ông bà này đi có mà dân số TG tăng theo cấp số nhân hehe

Có biển hiệu cấm phụ nữ vào rồi mà vẫn có hai phụ nữ cố tình bon chen [-x

càng cấm họ càng vào anh ạ!! làm sao mà cấm đc??

càng cấm họ càng vượt rào để chứng minh nữ quyền 1 cách mù quáng !
---> thử cấm người yêu anh ko được ngủ với anh xem >:) :))

Em đang tu ở Lâm gia tự ! có dịp mời các tăng huynh ghé thăm !

ghê á ?? ghê cái gì cơ , đi tu trên chùa , hông màng nữ sắc mà cũng gọi là ghê à ?

... em sa cơ lỡ phận .. đọc thấy mỗi chứ "hạn chế dân số " mà không chú ý chữ đằng sau ..:D .... lại cứ tưởng anh Zung phát biểu về tình hình bùng nổ dân số .... ai ngờ .... 8-} b-)

Chót đọc mất rồi, sao hông????
Đầu óc mình mở mang nhiều ra rồi, cảm ơn anh nhá!!!!

Bui Ngoc Dung đã viết:
Lại cố tình bon chen rồi :)) [-x

.. em đã bảolaf " sa cơ lỡ phận " rồi mà anh Zung vẫn cố chèn ép em vào tội " cố tình " .. [-x ... b-) .. anh Zung đáo để thế không biết .... b-) [-x /:)

...to em hà : .. trời ạ .. em thích mở mang lắm hay sao mà cám ơn anh Zung .. thiệt .. 8-}

Các em cứ tích cực vào đây thì trình độ hiểu biết cứ gọi là.... Sau 1 thời gian lên Vườn cười, em Thủy thấy trình độ mình bây giờ thế nào rồi :))

Trần Bích Thủy đã viết:
...to em hà : .. trời ạ .. em thích mở mang lắm hay sao mà cám ơn anh Zung .. thiệt .. 8-}

Hơ, em Hà thấy có ích thì cám ơn anh, em Thủy sao lại ngăn cản bạn làm việc tốt như thế :))
Quyên: Lại thêm 1 girl nữa bon chen :))

Back
Bên trên