Hại đời....

Lương Kiến Quốc
(KKKK)

Thành viên danh dự
Thấy Big Thủy sửa soạn đi chơi với bạn trai ông bố mới đe:
- Mày đi với thằng đó có ngày nó sẽ hại đời mày!
Khuya lắm ông mới thấy Thủy về đầu tóc bù xù, quần áo tơi tả
ông bố chưa kịp hỏi chuyện gì, cô vội nói:
- Bố nói đúng, hôm nay anh định hại đời con, nhưng con đã ra tay hại đời thằng đểu đấy trước rồi.

... thằng nào đểu thế hả anh Quốc >:) ... :)) .. chắc mình vặt răng nó nó chống cự nó túm tóc mình nó vặt .. :)) ..=))

hay là các ngón tay hoạt động nhẹ nhàng trên mái tóc :)):)):)),nghi ngờ lắm :)):))
mà bạn thủy làm thế thì chết rồi, hình như anh Quốc hôm trc bị gãy 2 cái răng cửa :)):)):D:D:D:D

.. :)) .. tớ tưởng tớ mà hại thì tớ chả vặt hết cả hàm ấy chứ :)) ..=)) .. chắc anh Kiến Con là chú cấm mấy cái lon bia loạng quạng cạnh đấy phải không :eek: .. thảo nào lúc đạp cho thằng đểu 1 cái thấy ngã dúi dụi vào chú lon bia :)) ..chú ý đập cả răng vào thành đê , nằm lăn ra khóc oai oái :)) ..:)) ..:D:D

oài , bạn THỦY có khác, ra tận thành đê :)):)):)) đúng là bạn THỦY, cái gì cũng hoành tráng, hại đời người ta ..cũng phải ra thành đê :)):))

.. :)).. ơ lúc đầu cứ tưởng chuyện có đề cập đến đê điều .. :"> .. ai dè hóa ra không có đê à ..:" >.. .. :))... :D:D ...

.. >:) .. em Nhật Phương có muốn chị đưa lên Nhật Tân không >:) ... :nono: ... lại được cả anh Vương Quốc Lươn nữa ... >:) .. >:)

Lên đê Yên Phụ hả em :))
Ừ em với Nhật Phương lên đấy đi, buổi tối chắc là gió mát lắm đấy :D

.. đẩy em Nhật Phương từ trên đỉnh Yên Phụ xuống thì mát phải biết .. :D:D

Thế đánh trống lảng phần "hại đời" như thế nào nhé chị Big :)):D:)):D:))
Chị "trừng trị" hắn như thế nào vậy :)):D:D

Trần Bích Thủy đã viết:
... thằng nào đểu thế hả anh Quốc >:) ... :)) .. chắc mình vặt răng nó nó chống cự nó túm tóc mình nó vặt .. :)) ..=))

em Thủy chuyên viên vặt răng đi đâu cũng thấy vặt :p :D :D :D

Hehhe, "hại" nhau theo kiểu gì thế ạ :biggrin:

Chị BIG nói thế là thiệt rồi,nhà em ở ngay chỗ Yên Phụ,chị đén là vào địa bàn của em rồi,chưa biết thế nào đâu ạ!!!>:)
Với lại,may mà em thay răng từ bé...:))

.. thay rồi thì thay nữa .. >:) .. lo gì hả em .. >:) ..>:) ...

.. chị bảo .. hại đời là cho nó vài đường cơ bản như trong mấy đường quyền trong karatedo đai xanh lá cây ấy ..:D:D :biggrin: .. b-) :smoking: .. đạp xong vài phát rồi để cho chắc chắn không kêu la được nữa .. mà cả đời cũng không ăn được nữa thì cứ vặt răng xẻo lưỡi đi làm uy >:) ..>:) ... xong rồi chở nạn nhân theo đường xích lô đến Xã Đàn .. >:-D< ... hết chuyện >:-D< .. :x ... >:) ...

oài, bạn Thủy tả nghe kinh quá , bạn nói thế thì á, chả ai là ko thể ...ko sợ bạn đc cả :)):)), oánh nhau mà thế này thì ...chết, còn gì là ...ĐỜI :))

.. thế là HẠI ĐỜI chứ còn gì nữa hả bạn Nhung >:) .. >:) ... còn anh Kiến gọi là bị hại đời gián tiếp .. nên nhẹ nhàng đi có 2 cái răng cửa thôi .. :)) .. :))

chị BIg vẫn vậy:)
vãn tiếp tục truyền thống bứt răng bứt tóc người khác:))
:))hại đời:))

.. em sịt nó nói chuyện với mình mà nó cứ há mồm ra cười rất chi là khả ố (dâm ô) nhé .. :)) .. :)) .. :nono: .. mai cho em sịt biết thế nào là bứt răng bứt tóc bi h .. >:) .. >:) ... :p:D:biggrin: ..

Back
Bên trên