Hóa 2 - "Vô đối"

Các anh thik thì có ngay đây ạ :))
Hôm nay các anh thắng xứng đáng thôi,vì thực lực của bọn em hok bằng các anh thật.
Nhưng BJ đã có 1 trận đấu vô cùng hay,chấn thương be bét,hok có người thay :(
Anyway,sang năm bọn em sẽ vô đik giải trường ;)
Dù sao cũng thx các anh vì trận đấu rất tuyệt ạ :D
Nói chung lúc đầu thua thì cay cú,nhưng sau thì bt ròi :D

Có một chuyện thế này ạ,có 1 girl lớp các anh lúc hết h đã ra trêu tức thằng Bin lớp em.Nếu lúc ấy em có nói j` khiến các chị bực mình thì em xin lỗi.Nhưng quả thực là em hok chịu đc cái kiểu nói như thế ạ:-<

anh biết dek con nào,mà có chắc là lớp anh ko,có khi em nhầm,có thể là lớp khác nhưng quen bọn anh :D vì bọn con gái lớp anh nó hiền lắm

Đếch hiểu hiền gì. Toàn một lũ yêu quái :)) nhưng cũng dễ thương=)) =))

...:)):)):))...em ơi...gái lớp anh nó ko thế đâu ...thề đấy...mà tiện thể lớp em có bạn nào xinh ko....anh đang mồ côi người yêu...cả đội chỉ có thằng Từ Tú và Hiển có người yêu thôi.,..:D

:)) Thôi thôi, ko sao mà , các em mới lớp 11 thôi, năm ngoái bọn anh cũng thua lớp 12 trận BK có 1 điểm thôi , thằng nào cũng buồn, cũng ức chế nhưng mà thua thì mới biết để cố tập hơn nữ cho tiến bj, lớp em , chúng nó còn 1 năm nữa cơ mà. Năm sau còn có thể vô địch :D. Còn nếu có đứa con gái nào lớp anh nó nói gì thì cho bọn anh xin lỗi , hiểu lầm thôi mà :D

Ui xời.Nói thì đã nói rồi,cay cú thì cũng làm gì đâu,mặc kệ đi em :)
PS:bọn NV mất dạy nâng lên 5k/h rồi :-w

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao trong cái ava kia thiếu thiếu ai đấy :-?

Ý ơi , nhà mày ko lắp ADSL à :-?

Ra hàng làm gì , h này bị chặt chém ác lắm :-/

Tao đi chơi với bạn thì ra hàng chơi mới vui chứ :|
Đêm mai ai đi chơi không :-?

Parts of Vietnamese Internet address space were blocked from accessing
Hamachi due to a massive volume of credit card fraud in premium license
purchases.

The block will remain in place until the end of March at which point we will
re-evaluate the situation and decide if the blocks needs to remain in place
or not.

This is the first Hamachi access block we put in place and the only reason
for it is the scale of the system abuse originating from blocked addresses

:)) Thôi thôi, ko sao mà , các em mới lớp 11 thôi, năm ngoái bọn anh cũng thua lớp 12 trận BK có 1 điểm thôi , thằng nào cũng buồn, cũng ức chế nhưng mà thua thì mới biết để cố tập hơn nữ cho tiến bj, lớp em , chúng nó còn 1 năm nữa cơ mà. Năm sau còn có thể vô địch :D. Còn nếu có đứa con gái nào lớp anh nó nói gì thì cho bọn anh xin lỗi , hiểu lầm thôi mà :D

có thằng dek nào tập đâu =))
tao vẫn vào hmc như thường mà =))

Thế thì chịu cậu rồi ^:)^
Hay mạng nhà cậu xài IP nước # =))

Thằng Dũng chủ trì mà,nói qua đi.
Bnet sv HaHuyen là của VN nên ít lag lắm :|

Quân cò vào hmc sao bằng tao. Tao lúc nào cũng vào được hmc mà chẳng có móng nào. Chán hơn được:(( :((
Bây h tao hội ra con balanar đánh hay phải biết các chú cứ chờ đấy . Bao h anh đấy cho mà xem ;))

Lớp mình khởi động bằng DOTA ko thắng hới phí :)), chắc thằng Cường được GODLIKE :))

Chính xác là do IP ở VN đã gian lận trong việc xài acc Premium nên HMC đã quyết định block IP VN.
Đến tháng 3 sẽ quyết định block tiếp hay không :(
Sư bố bọn VN gian lận :-w

Chắc mạng nhà Dũng với Q.Cò xài IP Lào quá =))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên