Hóa 2 - "Vô đối"

Chúc các bạn năm mới vui vẻ , hạnh phúc

Đỏ như màu áo team bóng rổ \:d/

Các bạn nhanh wa tớ kô kịp post bài đầu tiên rồi.Chúc tất cả các bạn một năm mới vui vẻ hạnh phúc thành đạt thi đâu đỗ đấy

Chúc bọn mày dù lang thang ở đâu: du học, ngoài đường hay đang ngủ sẽ có 1 cái Tết thật vui vẻ và ấm áp. Nhớ lì xì cho tao nữa hehe

HÔm nay đi xem pháo hoa vui phết.Xong bọn mày đi uống rượu à.Bây giờ là 2h sang,có đứa nào đang đi đọc được thì về đón tao đi tiếp nhá. :|

Khổ thân HG, đón Tết ở Mĩ :)).

NEW YEAR WITH MANY LUCK ^_^

Happi new years all :x Chúc bọn mày thi đỗ đại học hết, may mắn nữa nhé :D

Chúc bọn mày một năm mới vui vẻ và thi đỗ được trường mà mình thích:X :X
năm nay team mình đón tết trên hồ Tây .Ko thể hay hơn được. Vui wa. Hôm wa đi uống rượu hết mầy trăm hả mày.Tao cũng tiếc wa. Tự nhiên phải về ko cũng ở lại uống :(

Happy New Year,chúc các bạn năm mới vui vẻ ,đạt được những điều mong muốn

Chết quên :)
Chúc mừng năm mới mọi người.
Sao Dũng phải về à :-/
Hôm qua TBiu phải về sớm nên tao phải về theo,thôi kệ,đỡ tốn $ uống rượu :))

:)) Năm mới chúc chúng mày vui vẻ may mắn :D Thi đâu đỗ đấy :D Làm gì cũng thành công :D Cưa gái thì gái đổ , cưa giai thì giai xiêu :)) đánh tá lả thì ù khan liên tục ko thì chăn được ù đền cây chốt :))
hôm qua 2h đi uống rượu bốc phét vui thế :D Quả ra giữa hồ xem pháo hoa thật vcl :x
Thằng nào thích tối mùng 2 qua nhà tao làm 1 tí :D

Sao lại uống rượu thế :(

Tết nhất đừng quá chén :( :-s

Ui xời,kệ bọn nó.Không chết được đâu mà sợ.
Mồng 5 đi chơi đi,bố mẹ tao đi Yên Tử :))

chẹp chẹp năm mới năm me, chúc cả nhà mạnh khỏe, vạn sự như ý ( vạn sự là có tất rồi đấy, ai thik j thì chúc đc nấy nhé)

:)) Năm mới chúc chúng mày vui vẻ may mắn :D Thi đâu đỗ đấy :D Làm gì cũng thành công :D Cưa gái thì gái đổ , cưa giai thì giai xiêu :)) đánh tá lả thì ù khan liên tục ko thì chăn được ù đền cây chốt :))
hôm qua 2h đi uống rượu bốc phét vui thế :D Quả ra giữa hồ xem pháo hoa thật vcl :x
Thằng nào thích tối mùng 2 qua nhà tao làm 1 tí :D
tao là tao kết quả chúc của thằng Hiển rồi đấy, đứa nào cưa giới nào thì giới đấy đổ nhé, kể cả những đứa ko rõ giới nào hehe:))

Giang cái: này mấy cái ảnh chụp hôm lớp mình chơi bóng rổ vừa rồi mày up lên album lớp mình đi (để nhìn cho rõ 2 cái ảnh mà thằng Quân cò với thằng Dũng làm ava)

Chỉnh sửa lần cuối:
mk...tao cũng làm ava mà Ngọc béo kia...ko thấy à...mà bóng rổ éo gì...chỉ thấy tá lả dotA CS là ko ai =...:)):)):))...các ông uống hết 700k = éo CDUNK...hôm trước tôi ra lấy hóa đơn 2t các ông ạ...:)):)):))
thôi thì chúc mọi người năm mới vui vẻ....anh em thi đỗ ĐH...cuộc sống ngập tràn yêu thương...thằng Trí Hiếu được giải nhất quốc gia...TUTU với Hòe Nhai hp...thằng Hiển với con Tú Anh cũng thế...thằng nào *** có người yêu thì kệ mẹ...:)):)):))...tao đang yêu...:x:x:x

Mùng 5 nhà thằng Ý ko có ai à. Thế anh em đến nhà nó thôi. Sao phải ngại :))
Mùng 2 đứa nào đến nhà thằng Hiển làm tí ko :))

Back
Bên trên