Hóa 2 - "Vô đối"

^^...thôi em ơi...có gì đâu...thua là vì mới chơi chưa có kinh nghiệm nó thế....bọn anh chơi bóng rổ từ lâu rồi...bọn em thua cũng là dễ hiểu thôi...còn cái này bọn anh đùa thôi ko có ý gì cả...em ko cần phải bức xúc thế đâu...

chẹp chẹp hôm nay là 1 ngày vui vẻ với lớp mình, nhỉ? sáng, tuyển bóng rổ lớp mình chơi rất hay, trưa chiều làm quả tất niên cũng coi như là đủ mặt mọi người ( trừ Hùng liễu, Vân Hạnh, Liên điên, Diệu Huyền) chiều nay vui thật , chỉ riêng 1 lũ đông đông tụ tập lại đã thấy vui rồi, chả cần biết làm trò gì :))
Từ hôm nay là nghỉ ở nhà rùi, sang năm mới gặp lại bọn mày, chúc mọi người ăn tết vui vẻ

em xin lỗi
bẹp dí nhưg mà ko chết ạh
cảm ơn

ô ô chạm tự ái rồi :D
hehe em gái bình tĩnh,bọn nó đùa thế thôi chứ ko có ý gì coi thường đâu,liên quân hôm nay oánh rất hay,gần = anh hồi trẻ rồi =))
mà đã bức xúc thì cứ phang hẳn chữ đỏ cỡ 32 ra,việc gì phải viết chữ trắng hả em,anh rất thik em (^.^) vì dám đứng ra bảo vệ lớp,anh nói thật có thằng nào vớ vẩn với lớp anh chốt cho vỡ mồm =)),tinh thần tự hào dân tộc rất cao rất giống h2 ta =)),nhân danh đội trưởng đẹp trai vcl anh xin lỗi nhóc :)

ô ô chạm tự ái rồi :D
hehe em gái bình tĩnh,bọn nó đùa thế thôi chứ ko có ý gì coi thường đâu,liên quân hôm nay oánh rất hay,gần = anh hồi trẻ rồi =))
mà đã bức xúc thì cứ phang hẳn chữ đỏ cỡ 32 ra,việc gì phải viết chữ trắng hả em,anh rất thik em (^.^) vì dám đứng ra bảo vệ lớp,anh nói thật có thằng nào vớ vẩn với lớp anh chốt cho vỡ mồm =)),tinh thần tự hào dân tộc rất cao rất giống h2 ta =)),nhân danh đội trưởng đẹp trai vcl anh xin lỗi nhóc :)
captain đội mình dánh như kẹc. Chẳng ghi được điểm nào.
Hôm nay Cường lởm sốc ghê wa.
Liên quân "11 Sinh Lý" hôm nay đánh hay lắm. Cứ kiểu này năm sau sẽ vô địch. Cố lên nha các em :))

em xin lỗi
em hoàn toàn bình tĩnh ah
cảm ơn đã góp ý
xong rồi thì thôi mà : )
tuy lớp em thua
nhưg rất đág tự hào : )
have no idea
cảm ơn ah

công nhận là 11 sinh lý hôm nay đánh cũng hay thật chỉ mỗi tội ko có ng` thay nên các em ý đánh bị mệt, nhỉ

Không tin nổi là cô Hương cũng có blog :eek:

Khó tin thật , ko cũng chẳng khó lắm :|

Mày ơi , cái đàn piano to to ở nhà Tâm bây h còn hay bán rồi :-/

có nik cô ko đưa đây...:)):)):))...cái link trên kia dùng thế nào thế...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Nick cô à thanhhuong_nv
Còn cái trên kia.Down mấy cái về rồi vào Bnet trong war.Không phải xài HMC nữa vì nó đang lỗi :|

đàn nhà nó vẫn còn. hôm nay Ngô Duy thể hiện tay đàn kinh quá, khiến bọn con gái lập ngay FC rồi ;;)
toàn đàn bầu gẩy tai trâu . *** đứa nào biết thưởng thức =)) (có cả tao)=))
Quân cò: nói như cậu tớ cùng asseat với rebound nhiều lắm cậu ạ:))
em gì lớp Sinh ơi em cứ bình tĩnh. Thua keo này ta bày keo khác :)) anh cá với em năm sau lớp em khả năng vô địch hơi bị cao luôn =))
Lớp mình hôm nay đi liên hoan thiêu Liên điên với cả La Cương. Chuyện gì xảy ra với họ vậy ????? Đây là một câu hỏi rất lớn =))

Chỉnh sửa lần cuối:
toàn đàn bầu gẩy tai trâu . *** đứa nào biết thưởng thức =)) (có cả tao)=))
Quân cò: nói như cậu tớ cùng asseat với rebound nhiều lắm cậu ạ:))
em gì lớp Sinh ơi em cứ bình tĩnh. Thua keo này ta bày keo khác :)) anh cá với em năm sau lớp em khả năng vô địch hơi bị cao luôn =))
Lớp mình hôm nay đi liên hoan thiêu Liên điên với cả La Cương. Chuyện gì xảy ra với họ vậy ????? Đây là một câu hỏi rất lớn =))

dm thế tớ hỏi 1 câu thôi sao tớ đanh chính còn thằng bùi nó ngồi ngoài =))

thế tình hình là Liên điên và La cương là sao nhỉ...???...bọn này chắc đi 2 về 3 rồi....sĩ số Hóa 2 lên 45 nhé....hôm nào có bọn đi xin sĩ số thì nói là thừa 1 nhé...:)):)):))

Back
Bên trên