Hóa 2 - "Vô đối"

dizz m0a chúng maj,hem gọi la C... nua,ong già tau dang o nhà,mẹ!!!!!
6h30 á linh truong????sơm é,ôi em yêu oi co j gọi cho anh nha,so phone anh day 0917830923
@van huong:sô cua ong maj ko đen = nha maj dau

Tớ học từ tháng 4, nhg lớp giải tán phải chuyển sang lớp tối, chậm hơn 1 tháng...

Kỳ Nhân thật sai lầm khi dám động đến đại ca rồi đấy nhớ! Xưng hô cẩn thận...:-w

we^n chưa thông báo
tiền đi ước tính khoảng 110k(tiẽn xe với tiền vé)
mọi người tự chuẩn bị ăn trưa(nói thế thôi chứ tao bít lớp mình tinh thần đoàn kết cao lắm:Dai ăn của ai mà chả đc.hehe)
mag thêm tiền để nếu chúng ta có vào bể bơi chơi thì nộp thêm
àh,tiện thể mang luôn áo bơi:D
6.30 sáng CN(ngày 7/9) có mặt tại cổng trường Ams
ukie;)
đi = j vây?

"nào mình cùng lên xe bus nào mình cùng đi chơi nhé" chứ còn đi bằng cái je nữa :))

@ Mít ngọt: Chúc mừng sinh nhật :D Chúc học tốt, hạnh phúc và mạnh khỏe ( sao sinh vào ngày đẹp thế ko bít. Ghen tị wa xá :D)

Chỉnh sửa lần cuối:
@ Mít ngọt: Chúc mừng sinh nhật :D Chúc học tốt, hạnh phúc và mạnh khỏe ( sao sinh vào ngày đẹp thế ko bít. Ghen tị wa xá :D)

:) thanks mọi người nhé!!!đặc biệt là xuân anh với thành!<:p
còn thằng dũng nhá>:p đống kẹo lạc đấy tao ăn sang năm mới hết:) nhưng mà thôi có quà là đc rồi<:p
HAPPY BIRTHDAY<:p <:p <:p

xl Mít hôm qua Bìu bận ko đến được... cắn rơm cắn cỏ xl Mít ạ :(

xin mọi ng nhớ cho
trừ lũ đi du học thì h lớp mình cũng chỉ còn hơn 30 đứa thôi
ai cũng yêu cầu đi thật nh thì cũng chả đủ số lượng
có bồ thì cứ đem đi
Mới có tổ Liên điên thông báo số lượng
@Quỳnh Trang:gọi cho tổ mày chưa?gọi đi rồi thông báo tao số lượng cái.nhanh mày!
@MNgọc:thông báo số lượng em ơi!!!!!!!!!!!!

Sao thằng Quân cò viết bài giống hệt Hoài Anh là thế nào.Chuyện khó hiểu thế 8-}

----------

À quên,cmsn Ngọc luôn :D

Chúc mừng sinh nhật Mít :x

<làm gì có chuyện bạn Cò quên ;))>

@Linh : tối t xin đã

Quân ơi, désolée là con gái nói thôi, con trai thì phải bỏ chữ e cuối cùng đi cơ ;))

Quân Cò copy lại bài Hoài Anh bị bắt lỗi rùi kìa! ;))

Mít ơi, chúc Mít tuổi mới vui vẻ nhé! Tớ xin lỗi đã chúc muộn.

Hôm nay bạn vừa đi Thác Đa vs lớp xong, vài hôm nữa đi vs lớp mình đi Khoang Xanh cách đó có hơn cây à :)), có duyên vs khu vực này quá!

Back
Bên trên