Hóa 2 - "Vô đối"

Tô Tịch cũng được :D Các buổi tối có buổi tối nào được nào các bạn :D Tình hình là tớ thì tối ngày thương ok nhưng tối các cuối tuần thì ko đi được tại sắp đi rồi phải ở nhà với bố với mẹ :)

đang bận + ảnh quá nhiều, đợi từ từ đã.
Cho cái nick với pass trên photobucket cái nào

dỵt mẹ thèng bìu chứ,hum truoc gạp sao ko dám đanh ông maj dy,giơ lên HAO to mồm ah k0n???sợ ông maj thi n0j ra nghe k0n!!!!!!!!=))
dúa nào post ảnh lên đê

cái dm thằng chó La Cương bố đang cáu nhé chửi cái l` ý... dm lần sau đừng trách...x(

Bọn mày chửi nhau thì gọi điện, nhắn tin, gặp mặt, hay ở đâu thì tùy, đừng lên forum của lớp mà đôi co nhé, chỗ công cộng phải biết tôn trọng những người đọc khác chứ...kể cả là chửi đùa, nhg là người đọc mấy bài đấy tao thấy ức chế lắm!

Chỉ góp ý thế thôi!

dỵtttt,ông maj da n0j đung gọi the nua co ma thèng l...
ông lên HAO ở nhà ông bà ja đọc dc thy seo đ m
đc rôi ngày mai ông doi maj o câu hà đông,ông dân ca dội di,chjt maj nha k0n ;))
ủa hem ạ post ảnh lên ahhhhh @__@

Thông cảm,thằng La Cương giống Chí Phèo quá =)) nó chửi đổng :))

Chí Phèo thật!...:|

Đâu đc như bạn Tùng bìu nhỉ, nói cái ok ngay, còn La Cương vẫn cái giọng như vậy! :D

Êu chiều thứ 5 đi ăn hoa quả dầm Tô Tịch ko? Bạn nào đi được thì nhắn trên này nhá ;)

Bạn đi học buổi chiều, nên chắc chịu rùi! :D

Có tăng 2 ngày khác ko thì tham gia với !!!!

Khổ, bạn Nhân viết tớ chả đọc được gì cả nên không biết bạn ý nói gì để bị kêu thế :-?? Đề nghị bạn Nhân viết tiếng Việt phổ thông có được không?:D
Thế tình hình là lớp mình đi chơi thế nào vậy?:D Có kỉ niệm nào đáng nhớ không?:D Thấy Linh trưởng khác đi nhiều quá, Giang với Bích Ngọc cũng thế ^^

thế ko có ai post ảnh lên ahhh???
chúng mày đừng gọi là La C... nữa Đ m
ông mày mà gặp thèng vô bird cả bìu ông xử hết
@Hoài Anh:viết thế hiểu chưa hả bạn ơi??
dizz m0'a chu'ng ma`j,chj phe`o m0'a chung ma`j
0ng ma`j dang diên day,vưa dy kat to'c nó cạo trụi thùi lụi ca phàn gáy rôi T____T mât hêt hình tuong vơi cac FAN mẹ

----------

a wen mât,m0a thèng bi`u,ông maj đơi maj o câu ha` dong 2 tieng do`ng ho` ko thay dan xac den lam 0ng mât măt vơi đám đệ.s0 ro`i ah???s0. thy` ca^m dy nha k0n,du`ng ba.t anh nua nha ;))

Thằng La Cương độ to mồm tỉ lệ thuận với độ béo rồi =))

chiều t5 sao, chiều t4 còn bùng đc, chiều t5 thì bó tay =((

Back
Bên trên