Hóa 2 - "Vô đối"

lần nào cũng thế thì fai cứ nêu ra kế hoạch 1 cái là thi nhau post bài liên tục vs ND tương tự là k đi đc =)), tớ thì thứ 2 k đc nghỉ, thứ 7 cũng k đc nghỉ nhưng bùng đc =))

các cậu yên tâm, Linh hói bảo để CN tuần sau (7/9) đi, báo trc 1 tuần để mọi ng sắp lịch.

Nay hoặc mai tổ trưởng sẽ gọi điện cho mọi ng để hỏi ý kiến, nếu ai đi đc thì báo lại cho tổ trưởng tổ mình muộn nhất vào thứ 2 tuần tới (1/9) để biết chính xác số lượng ng đi cho Linh hói thuê xe.

Chỉnh sửa lần cuối:
Thứ 7 bạn vẫn phải học thêm, mà lớp này nghỉ đc là cả 1 vấn đề, CN thì cũng siêu đông rùi, thứ 3 cũng phải đi vs cái lớp học thêm đấy để đi liên hoan, ko đi dễ bị đuổi học (chưa thấy nơi nào như nơi này, liên hoan mà cũng bắt buộc:)))

ê này, có phải ấy học lớp TA thầy Hoàn 100 Trần Hưng Đạo ah.

----------

oái, sao tối qua post 2 bài, bi h lại ko thấy là sao????????

cac câu,chuan bi đi chơi ha??khoang xanh ha??hoai anh,dieu huyen co di hem???
a yêu 2 em!!!!!!!!

Ờ đúng rùi đấy, thế Liên điên cũng đang học thầy hả, từ tháng mấy, mà lớp buổi nào thế?

Cò học thầy từ lúc nào mà tao ko biết hả mày?

mọi thứ như lời Liên điên nói nhé!
hehe
@Liên điên:cảm ơn em!yêu em!:X

Thôi rồi, hôm đó thì chịu rồi. Sáng tao fải lên vp khoa để bầu lại ban cán sự liên chi của khoa (haha, cái mụ phó bí thư đáng ghét fải xuống), với lại hôm đó có liên hoan nên ko nghỉ đc :p

tổ trưởng Trang k đi đc nhưng vẫn phải gọi hỏi ý kiến các bạn trong tổ nhé, k đc bỏ bê trách nhiềm đâu đấy =))

Chỉnh sửa lần cuối:
tổ sư... tham quyền cố vị v c l ...=)... chúng mày bị quyền hành tiền bạc làm mờ mắt rồi...=))

này sô cua tớ la 0917830923,co đi đâu thỳ goi trc vài ngày kái nha
đ me thèng vô bird đây ông mạ ma phai so a
SAO PHAI XOAN

yêu cầu thằng La Cương ko ăn nói linh tinh làm mất tính "trong sáng" của cái topic lớp mình!
@mọi người:nhớ thông báo lại cho tổ trưởng là đi hay ko đi đc nhé,fải tính số lượng mà!mà mọi ng cố đi đi.mấy khi lớp mình tụ tập tí.
(ai có ng yêu,bồ,hay vợ chồng nếu ko ngại có thể mang đi ra mắt anh em;))
cố đi đấy nhé mọi người!:D

we^n chưa thông báo
tiền đi ước tính khoảng 110k(tiẽn xe với tiền vé)
mọi người tự chuẩn bị ăn trưa(nói thế thôi chứ tao bít lớp mình tinh thần đoàn kết cao lắm:Dai ăn của ai mà chả đc.hehe)
mag thêm tiền để nếu chúng ta có vào bể bơi chơi thì nộp thêm
àh,tiện thể mang luôn áo bơi:D
6.30 sáng CN(ngày 7/9) có mặt tại cổng trường Ams
ukie;)

Back
Bên trên