Hóa 2 - "Vô đối"

Anh Rồng đã được bảo kê đến nơi đến chốn. Đưa về tận giường, nằm ngủ khò khò |-)

Các cậu ơi, hôm qua chúng ta chia tay chưa í nhỉ :D, có gì hôm nay tiếp đi =))
P/S: Đùa thôi, tớ vẫn nhớ mặt bạn Vân Hương lắm cơ =))

anh rồng vẫn còn đủ sức onl 3h sáng chắc là ổn rồi nhể. Còn nhớ j k rồng? Lần sau đừng có 5s lại hỏi "đang đi đâu ấy nhẩy" =))

Mơ mà biết cắm dây mạng, mở máy tính, đánh pass, log in yahoo rồi log in vào HAO thì mơ đó cũng là nghệ thuật đó :D

anh rồng ngủ suốt từ chiều :)) đến 3h dậy là đúng rồi hay là mộng du thế rồng ;))

Chỉnh sửa lần cuối:
_Zang còi cái :x_

huhu, hôm qua ko đi đc, ko biết Rồng vs Hiển say thế nào, tiếc quá đi mất ;)). Ảnh ọt đâu, post đê post đê nào ;;)

Rồng ơi, tuần này bận j ko? định chiều nào rỗi rãi hẹn ấy vs tớ đi uống tiếp đê hê hê ;;) , phải chia tay chia chân chứ nhở =))

Hôm nọ xem lại đống ảnh, hehe, ảnh vô đối nhiều vl =)) post vài cái nhé :D

Cái này là lần đầu tiên t đc lên sân thượng :D

Mặc đồng phục đi học ĐH cho chúng nó sợ :)) hé hé

_Zang còi cái :x_

Chỉnh sửa lần cuối:
Cậu được mỗi cái hô hào là giỏi thôi, đi thì chả thấy mặt được mấy buổi :-t. Hôm qua tớ say đến nỗi nửa đêm tỉnh dậy còn tưởng mình chưa làm tiệc chia tay cơ =))

Bổ sung, bổ sung :))

Đính kèm

108.1 KB · Xem: 7
Triết thi làm j. nhức đầu. Cho ảnh luôn đê. Nhất là cái đoạn ở trên juong anh rồng ấy =))

cái ảnh vẽ chim trên bảng đẹp nhỉ,cái chim hinh như là hùng liễu vẽ :))

Sao giờ mới để ý thấy chim tutu có phun ra cái gì kìa =))

Giang quên pass hay sao mà phải dùng nick VA, mấy cái ảnh lớp mình ở trên chụp hôm nào nhỉ, k nhớ ra:)

ọc ọc ọcccccc,thăng cảnh tùng.........ọc ọc ọc hum wa nóa mới thông báo anh rồng...ọc ọc ọccccccccccccccc T_T

Hôm nay tớ mới xem lại cái tủ sách của mình, các cậu lấy nhiệt tình thật cơ đấy 8-X:. Mà ai lại cầm bộ Hikaru rồi đó, em đã bảo để lại bộ đó cho em cơ mà :-<. Nhưng nói chung, hôm chia tay tớ thấy lớp mình vô đối thật, lâu lắm rồi tớ mới vui như vậy, cảm ơn các cậu nhé ;)
P/S:Trong tuần này bạn nào còn có nhu cầu tâm sự với tớ hay đến khoắng nốt đống truyện còn lại cứ đến nhé, alo trước 1 câu là được ;).

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên