Hóa 2 - "Vô đối"

Hớ hớ hớ, các bác mà hẹn CN thì em toi, thứ 2 em thi toán, chưa học chữ nào, cốt là để dành CN học, vậy mà bi h đi chơi, thì...hay là bác Rồng đi thi hộ em! :)).Hay hôm đấy em vác sách vở đến nhà bác Rồng học nhỉ! Hí hí! ;))

Đến nhà tớ học cũng được;)), sẽ ưu tiên VH 1 phòng rộng rãi kín đáo để cậu học chán rồi lăn ra ngủ như hôm trước ;)

tin vừa nhận được, cn tao phải đi dỗ cụ:-<, năm nay ko trốn được với lý do đi học (vì nó vào cn:-<)

Sáng mai 7h30 Dota nhé.CN không ai đến thì anh em Dota ;)) làm tí ;))

Tao dạo này DOTA mãi cũng chán rồi, chỉ mong gặp lớp mình cho vui thôi:-< . Tình hình này có lẽ phải đến nhà từng đứa lôi đi mới được:-w.
P/S: V.A bận giỗ cụ à :( , thế là mất 1 nhân rồi :(

mai mưa cũng đi nhé =))
chả mấy khi rape anh rồng :))
rồng dạo này bị anh rape quá nên đâm ra chán nản ;))

úi giời, nhà tao chưa giỗ cụ bao h cả hehe :D

Mà nhà Rồng ở đâu ý nhở?

-Zang còi-

Chỉnh sửa lần cuối:
Cứ hỏi Nghĩa í V.A ạ , nó vừa hỏi lại địa chỉ tao lần thứ 3 sau 2 lần đến nhà rồi =))
P/S: số 2, ngõ 260, ngách 69, Cầu Giấy, Hà Nội

Chỉnh sửa lần cuối:
Mai cứ thống nhất tất cả mọi người tự đến nhà rồng k tập trung j nhá.
Ai k biết nhà thì có điện thoại rồi, bõ bèn j, cứ gọi nói đang ở đâu, anh rồng sẽ ra đón tận nơi, rổng nhể ;))

con Linh hói bảo tao báo cho mấy đứa con gái là 9h sáng tập trung ở cổng ams rồi đến nhà rồng.
tao sorry mọi ng` và đặc biệt là rồng mai tao ko đi đc, vì đợt này tao bận lắm, fải hi sinh mọi thú vui :(( chỉ có ôn thi và đi làm thui :(( (cũng muốn ghé qua 1 lúc nhg nhà rồng hơi xa chỗ tao làm - mai tao lại fải đi làm cả sáng cả chiều nữa - vậy thành thật xin lỗi nhá :( )

ui zời, bỏ một buổi thì bõ bèn j. Tớ cũng đang thi be bét, hôm trc thi t.a thì dừ chờ thi lại chắc còn fải ôn thi lại nữa nhưng vì rồng, nhất định mai tớ sẽ đến :))

Đề nghị anh Rồng rủ mọi người đi công viên nước đi.Sang đấy là mùa đông,Rồng lại ko được bơi nữa đâu :-j

Ko biết tình hình 2 bạn Rồng và Hiển thế "lào" rùi? :-/

Hôm nay chia tay Rồng mà bạn về trong tình trạng đấy, chắc chả nhớ nổi mặt ai nữa roài, hèm hèm...!

Ko biết tình hình 2 bạn Rồng và Hiển thế "lào" rùi? :-/

Hôm nay chia tay Rồng mà bạn về trong tình trạng đấy, chắc chả nhớ nổi mặt ai nữa roài, hèm hèm...!

Hiển thì cả người và cặp đều về đến nhà an toàn rồi, xe of nó thì đã có Cường lởm bảo đảm :))

Back
Bên trên