Hóa 2 - "Vô đối"

Rỗi nhưng mà đang thi :-s
Thôi kệ,vì anh Rồng,trác táng 1 quả thôi <:p

Thi thì bõ bèn j :(
Mai thi tiếng anh rồi, hu hu còn j thảm hơn đây.

chủ nhật ấy
thứ 7 tuần này bọn tao phải học bù buổi chiều,dota buổi sáng nên chăng =))

Dis pẹ.Dota cả 2 ngày luôn.Lên đấy anh Rồng chi trả tất cả mà \:d/

khó khăn lắm anh ý mới thú nhận sự hạn chế này đó... ko sao Thọ ạ... là lỗi của tập thể 12H2 đã ko giúp cậu tiến bộ đó thôi...:))

Lỗi lớn vl =))
Anh Bìu nói thế thì chịu rồi ^:)^
Hôm nay đi bơi với anh Rồng,anh ý tiết lộ sang Úc sẽ tiếp tục sự nghiệp đóng phim c3 =))

Còn thằng Ý đã hào hứng xin ngay vai chính với anh, nhưng anh ko chấp nhận thằng chỉ có Bướm không có ngực =)).

tớ hi sinh anh dũng môn tiếng anh rồi các c ơi.
ts môn tiếng anh. ts bộ môn tiếng anh. #*($#*(@$^*@&#$^@*&$

lớp mình hẹn phí sức,cn thống nhất đưa nào đến nhà a rồng trước thì đc chọn đồ trước là xong:)).Thi cử vớ vẩn t đc 1 kỳ học bổng mãn nguyện lắm rồi, kỳ này đi chắc khỏi cần cố, đời sv lắm cán dỗ:))

Cậu ko được học bổng là phải.Cám dỗ chứ ko phải cán dỗ

anh rồng hô 1 tiếng là đến cả ngay í mà,riêng đội dota chắc chắn đến đủ,còn các bạn khác thì tính sau =))

Thọ ná quá hạn chế....:))... anh Rồng yên tâm... em - tức Bìu luôn sẵn sàng phục vụ anh 24/7

Anh là cần cả các bạn khác nữa, chứ bọn DOTA tuần nào chả gặp. T7 tuần sau khéo vẫn gặp í chứ, các bạn nhớ CN đến nhé :D

Hớ hớ hớ, các bác mà hẹn CN thì em toi, thứ 2 em thi toán, chưa học chữ nào, cốt là để dành CN học, vậy mà bi h đi chơi, thì...hay là bác Rồng đi thi hộ em! :)).Hay hôm đấy em vác sách vở đến nhà bác Rồng học nhỉ! Hí hí! ;))

Back
Bên trên