Hóa 2 - "Vô đối"

sáng nay đi học gặp Tùng bìu trên đg`, hay là tại vì thế mà cậu chiến thắng toàn diện hả Tùng :))
thôi chắc là cứ đúng ngày 20/11 họp lớp đi. Ngày đấy nhiều trg` đc nghỉ, chứ tự nhiên bảo t2 sợ lại ít đứa đi :|

Đg lối cái bòi...anh kết hợp sức mạnh toàn dân toàn diện...trang bị chỉ có người và cái áo khoác thô sơ...anh đã chiến thắng tên Đg lối với trang thiết bị hiện đại...chiến thắng đã nêu cao tinh thần đoàn kết của các chiến sĩ lớp 6B...=))

Lớp tao đoàn kết là chết hết, ông lớp tao biết chia để trị :)) :)). 4 đề liền, toàn "ý nghĩa đối với bản thân em" :)) :))

còn chưa biết có tụ tập hay kô thì thời gian địa điểm nỗi j =))
t2 làm thảo luận ktct, đek biết j, bỏ mẹ rồi.

tao bị lão lớp trưởng biao nhiệm vụ tìm nhà mấy giáo sư để hối lộ 20/11, lúc thi hy vọng lớp qua 100% như chỉ tiêu đại hội đoàn đã duyệt :)), nhưng đi chơi với lớp mình vẫn vui hơn, lâu lâu cũng fai? gặp nhau 1 bữa chứ nhay?

nhục thế, bí thư mà để thằng lớp trg sai bảo như cún thế à :)) =))
20/11 lớp ta đi chơi đê, định rủ bọn NH đi chơi but bọn nó về we sạch trơn à

hô hô, h mới để ý có một sao lúc nào kô biết :)) 150 bài à?

Chỉnh sửa lần cuối:
Uh thì đương nhiên đi chơi vs lớp mình vui hơn là đi dò bản đồ để tìm nhà giáo sư roài!

@ Ngọc: ăn lẩu ji đc? Mà Ngọc có vẻ trung thành vs món lẩu thế, he he!
Tớ vẫn thế, ko béo lên mấy, vẫn 52kg:D

52 nặng thế còn gì.
Thọ ná có vẻ máu TA nhể, đang nói tiếng việt cũng chèn TA vào :))

boi? vi` nhu the' trong anh ay' se~ prophet su*n` no*` hon...=))

Hic, lâu ko lên HAO. Dạo này tớ ktra nhìu quá, chả học hành gì cả. 20/11 xem chơi bời thế nào chứ nhể?

hqua đi đường gặp tùng bìu tớ hello tùng bìu 1 phát tùng bìu cũng hello tớ lại 1 phát rồi 2 chúng tớ hug 1 cái rồi lại đường ai nấy đi =))

hè hè, Tutu với Tùng bìu hay nhể?
này thế 20/11 này lớp mình cứ tập trung nhà 1 đứa mà ăn uống thôi. thời buổi này đg có dịch vẫn sợ lắm nên cứ mua về nhà mà làm. Mà chắc là lại ăn lẩu cho nó vui thôi chứ còn sao nữa :D
mà 20/11 thì các trg` đều đc nghỉ hết chứ nhể? làm j có trg` nào mà ngày "Hiến cam" các nhà giáo (thì Hiến chương các nhà giáo đấy ;)) ) mà lại đi học thế đâu nhể?

mie Tùng bìu
Mai làm thảo luận ktct, sắp bay rồi
18,19/11 lên nhà giáo viên chơi. 20 đi chơi nốt cho nó liền mạch

chửi cái gì thế thằng Lá kia...:))...dcm...chan' qua' cac' cau. oi

20-11 tính sao đây.
Bàn luôn đi kẻo muộn, lớp mình hay nước đến chân mới nhảy lắm :))

Back
Bên trên