Hóa 2 - "Vô đối"

mày lại mất hả
à quên chưa chúc mừng mày đc hoa khôi NN
thế thi miss au có đc cái giải rút j ko
số tao là 0925033083

chài!lâu lắm rùi ko onl.hnay ngồi đọc 1 đống.mọi người viết nhiều nhỉ!
thấy mọi người vui vẻ quá!
thấy nhớ!
và thấy hơi buồn!
(à.mà sao mọi người dã man với Hoài Anh thế?)
tuần trước là một tuần mệt mỏi.học.thi.bài tập.dồn dập.nhưng không có những người bạn thật sự hiểu mình.
1 thời gian...ngắn...sao tự dưng quên mất rằng mình còn có những người bạn như thế này...thấy hơi chán...chán mình...và buồn...!!!!!!!!

tình hình là càng ngày tớ càng nhớ các cậu
sắp 20/11 anh em tổ chức lẩu hay thịt chó rồi karaoke phát
dạo này đến bk cứ như là phát kuồng lên i'

Chuẩn đấy.
Nhưng mà 20/11 vẫn chưa qua 15 âm đâu :(
Đành chân gà nướng vậy :D

chẹp chẹp chính ra làm bữa lẩu cũng đc nhg mà có khi là fải đến nhà đứa nào rộng rãi (Cảnh Tùng version 2 chăng? ) mua về mà làm ý, chứ bi h HN đang có dịch ăn uống lộn xộn là đi bệnh viện ngay. Đến nhà đứa nào ăn trưa rồi đi hát đi :)

chân cái bòi...thịt cái bòi...Lẩu liếc gì thì làm...chân gà kinh bỏ mẹ...hay ho chó gì mà....T_____T....đang dịch kia kìa....lại sắp thi giữa kì...vật ra đấy ai thi hộ...mà đang thi mà lên cơn thì chạy = niềm tin à....???...

thế một số trg đg ktra giữa kì hả, nhg mà 20/11 thể nào mà chả đc nghỉ, tụ tập cả lớp 1 hôm đi, gặp nhau còn kể chuyện trg lớp mới cho nhau nghe nữa :)

Làm sao đâu mà.Tùng bìu nhát thế,không đi thì thôi >:p
Mà đi đi chứ cho vui.Kể cả 21/11 kiểm tra cuối năm anh vẫn đi :))

chả phải nhát hay ko...mấy cái đó bẩn bỏ cha...ăn chỉ tổ mang bệnh...thiếu gì thứ ngon để ăn chứ...mày cứ cùn đến lúc bệnh ra thì khổ...:(

Mấy cái đấy ngon mà.
Mà chỉ dịch ở mắm tôm với rau sống thôi.Chân gà nướng đâu liên quan mấy cái đấy :|

Nó đợi máy thằng như mày ăn xong phát bệnh mới thành dich được =)) .Môn đầu tiên tao thi lại chắc là TD quá bọn mày ạ,bài kiểm tra đầu tiên đã được 1 điểm rồi 8-X:

mie
5 hôm rồi mới có mag cảm giác thật thoải mái
hôm nay trả bài kiểm tra ktvimô và triết 1 môn 5 môn kia 8.5 dm vl
20/11 đc nghỉ 4 ngày kô đi chơi hơi fi

trg` Ngân hàng rân chơi thế, 20/11 đc nghỉ 4 ngày cơ ah, chắc là giáo viên tụ tập ăn chơi nhảy múa hả? trg khi có trg` thì chuẩn bị thi.
thế tình hình là 20/11 này cả lớp tụ tập đi, nhg mà ko đi ăn uống linh tinh đc đâu, vào viện ngay đấy,
thg` Ý tưởng chân gà nướng mà sạch ah, tẩm nhiều foóc-môn lắm đấy,
cả mấy món lòng nướng, nem chua rán, nướng vào thời điểm này nên kiêng đi 1 chút thì hơn, ai biết đc là quy trình chế biến mấy món đấy có bị nhiễm dịch hay ko?
mọi khi thì cũng ko fải là sạch nhg mà mọi ng` vẫn kệ mà ăn đc, nhg đợt này đg có dịch chẳng may dính là fải vào viện cấp cứu ngay đấy (bố tao làm ở bệnh viện nên biết rõ lắm :| )
thế nên có khi đến nhà đứa nào đấy mà nấu nướng rồi ăn vậy.
Nếu mà ăn lẩu may ra quán lẩu Tứ Xuyên còn tàm tạm nhg mà có lẽ hơi bị đắt nếu đi cả lớp.
Mọi ng` cứ bàn đê với cả đợi con Linh hói lên đây cho ý kiến nữa

Chỉnh sửa lần cuối:
bố Ngọc béo làm bệnh viện thì lo kái đ j nữa
ô
nhwng mà
thế bây giờ chúng mày lại biết đến chuyện đồ ăn cái nào bẩn cái nào ko cơ à
sợ vãi đái

Năm nay 20.11 quyết định tổ chức họp lớp ở nhà tao há

Nhưng mà 1 người đến 1 thôi....

:D:D:D:D:D:D:D:D:D:D

Mới cả

Những đứa nào học thầy Hùng