Hóa 2 - "Vô đối"

Trg NH nghỉ 4 ngày xong thi cậu ạ :))
ăn uống j chả đc sống chết có số rồi đỡ thế nào đc cậu ( dạo này tớ duy tâm học lắm:)))

trường các cậu khủng thật, chưa chi đã thi cử hết cả rùi ;;)

hix chắc tuần sau tao cũng chết rùi, huhu :((...học hành vớ vỉn chả hỉu kiểm tra với thi giữa kỳ kiểu rì đây :((...

@3 chân: lên lịch đi thầy Hùng sớm mầy ngày đi mày ah :)

@Linh trưởng: mày iu, thế tình hình định đi 20/11 thế nào mày ? :x

@all: nhớ lớp mình nhiều lắm :x huhu 20/11 nhớ tụ tập đủ nhá :x muahhhh :)

Hôm nọ đi SN Chipbomb đúng vào dịch tả, nên mẹ Chipbomb "bắt" đi ăn ở KFC =)) hehe, post ảnh lên cho các fan đỡ nhớ nè ;;)

Chỉnh sửa lần cuối:
mình đến muộn cả nhà nó còn mỗi quả quýt mời mình ăn :(

Chỉnh sửa lần cuối:
Sao bọn này ăn mảnh thế nhờ.
Đã thế lần sau anh em mang máy ảnh lên NV chụp đê cho bõ tức \:d/ :))

Ấy ấy các cậu thông cảm nhìn ảnh đừng tưởng tớ đang ăn dở cái ji nhớ!

He he đang đeo nẹp răng, răng với lợi kiểu này đừng rủ tớ ăn nhg món cứng+dai nhớ, hi hi;))!

Bạn nào có thành ý khi đi cùng có thể nhá hộ tớ, rôi bón cho tớ, tớ chỉ việc nuốt thôi,siêu nhàn:D

(Hum qua vừa thấy thèm thịt chó vs mắn tôm,hum nay lên đọc mới nhớ mình rất yêu món chân gà, hu hu bít bao h mới hết dịch, bít bao h mới khỏi đau răng? :(()

hôm nay vừa sang gặp con 3 chân ở trg` nó :D nó với tao đg bảo nhau hay là 20/11 này lại nhà rồng, Dũng béo hoặc Cảnh Tùng điểm hẹn :D nhà Cảnh Tùng mọi ng` ngại xa thì nhà Rồng hoặc Dũng béo cũng đc, hay là nhà Chipbomb nhể, mấy chủ nhà cho ý kiến xem có đc ko đi? (con chipbomb dạo này có vào HAO ko nhể? :-?)

nhìn lại mấy cái ảnh mấy con kia chụp, lâu lâu ko gặp thấy VHương Hôxê :D hơi khác khác nhỉ,hình như là cái mặt béo lên 1 tí hay sao ý, trông lộ rõ cái trán dô bướng nhé :) con Hói lại cắt mái này, con Giang thì nói chung vẫn thế nhỉ, con Vanh dạo này tóc dài ra rồi, lên màu nhiều nữa :) con chipbomb có vẻ gầy đi thêm nhở, trông mặt nó dài ngoằng :D
lớp thg Bùi trình độ TA kém thế cơ ah :)) hay là Bùi dạo này trình TA lên cao nhỉ :D
con Linh lên đây bàn vụ 20/11 đê

Chỉnh sửa lần cuối:
con Linh hói lên đây nêu ý kiến đê ^^
tao nghĩ là cả lớp tụ tập nhà 1 đứa rồi làm bữa lẩu nhở, mùa này lạnh rồi, ăn lẩu cho nó vừa vui vừa ấm :D Rồng xem nhà cửa cậu thế nào, có đc ko nhỉ? cậu lên đây cho ý kiến đê
lúc nãy xem xong mấy cái ảnh con Giang cái mới post rồi vào fần tranh ảnh, xem lại mấy cái ảnh từ ngày xưa của lớp mình, ôi sao mà nhớ thế :(

Nhưng mà bọn mày định làm hôm nào?20-11 là thứ tư đó,mà trường tao chưa chắc được nghỉ 20-11 đâu

20-11 là thứ 3 Rồng noob ạ.
Mà đừng làm thứ 7 CN 17-18 nhá.Hôm đấy lớp tớ đang đi du lịch, mà lớp tớ có 4 đứa lớp mình lận :D

20/11 đi đê, ko đc nghỉ thì bùng,chắc chưa ai dùng hết 20% môn nào nhỉ :))

nhìn ảnh KFC thấy "thèm" quá ;)), bao nhiêu lần vào Intimex mua mà ko dám thử

đi thăm thầy cô vào buổi sáng, rùi qua trưa ở nhà đứa nào đó đi :D

Thăm thầy Hùng thì nên rủ mấy đứa đi trước cách mấy ngày để ngồi còn lâu lâu được, chứ đúng ngày tao sợ chả có lúc nào mà đi đc đâu :(

Nhớ lớp mình nhắm :x :*

@rồng : kô đc nghỉ thì bùng, mà 20/11 thì học hành đek j.
Từ 5/12 - 15/01 tớ chỉ nghỉ ở nhà và đi thi các cậu ạ, cứ tuần làm môn :))

17-18 tháng này là ko đi được đâu nhá để hôm 19 là thứ 2 có vẻ hợp lý

Đg lối cái bòi...anh kết hợp sức mạnh toàn dân toàn diện...trang bị chỉ có người và cái áo khoác thô sơ...anh đã chiến thắng tên Đg lối với trang thiết bị hiện đại...chiến thắng đã nêu cao tinh thần đoàn kết của các chiến sĩ lớp 6B...=))

Back
Bên trên