Hóa 2 - "Vô đối"

Cái gì cũng thế về chỉ về thứ hai thôi chứ về thứ nhất thì còn gì để mà cố gắng nữa.Lên đến đỉnh núi thì lại phải đi xuống chứ đang ở lưng chừng núi thì sẽ lên tiếp. Kiên quyết không đi đầu các bạn ạ.

Ava Từ Tú thật ... vl :))
Bạn Kim Thành pải ko thế? Nói hùng hồn thật ^^

Hôm nay xem trận bán kết Ams với V.Đức hay phết nhưng ko hấp dẫn bằng trận hôm qua của lớp mình.Tao thấy lớp mình ngày càng đoàn kết. Yêu lớp mình nhiều lắm.... yêu team dôta , team bóng rổ :x :x ....team của lớp mình luôn là một team vô đối :)) :))

Chỉnh sửa lần cuối:
À hóa ra thế.
Muốn sang thì bắc cầu kiều
Muốn lấy cô chị phải chiều cô em :)) :)) <cái này em làm được> :))

Hơn là phải rồi.Nhất là cái khoản lây rận từ Giang cái :p :)) =))

chiêu nay lớp chúng mày ai ra Net Việt đánh trận DotA: "Hải zớ chia tay đàn bà" ko :)) team CDunk gặp H2 ;)

I'm sorry !!!!
lớp mình lỡ hẹn 2 năm cũng chỉ tại tao, tớ luôn là thằng phá đội nhưng mọi người vẫn tin tưởng cho mình vào đội. Xin lỗi vì đã làm các cậu thất vọng !!!
cảm ơn mọi người vì tất cả mọi thứ ! :)
H2 vô đối !!!

Đến hôm nay vẫn có nhiều người quan tâm đến trận Ck quá, lớp mình chơi hay thế cơ ah?
Ko được xem, tiếc quá :((

Theo tớ được biết thì đó là 1 trận Chung kết cũng vô đối, đặc biệt là các bạn nữ cổ động siêu vô đối :)

Cổ vũ kinh đến nỗi Long Con ném phạt 6 quả trượt liền :))

Ah xin lỗi cho tớ bon chen tí :"> , vào đây CMSN bạn Hải Yến tập 2 :p . Happy birthday . Bonne Anniversaire ( còn tiếng Đức tẹo hỏi Tùng Chảy rồi cập nhật cho mày :)) )

Back
Bên trên