Hóa 2 - "Vô đối"

chiến đê chiến đê
mà sao nik thằng hiển lại là kimphuong,tên bà nội mày ah?

Yêu lớp mình lắm :x
Con gái lớp mình vô đối, cộng cả điểm cổ vũ thì lớp mình vô địch rồi :x
Cảm ơn tất cả nhé :x:x
Cảm ơn cả đội bóng nhé , chúng mày đã cho tao 1 trận Ck đáng nhớ, anh em mãi mãi là 1 team nhé :d :x
@ Tùng bìu : cảm ơn mày lắm lắm, mày là thằng defence tốt nhất tao từng thấy, mày là chỗ dựa của anh em :x Cảm ơn mày
@ Quân cò : Cảm ơn mày , good captain .
@ Hùng liễu: mày đánh hay lắm , thầm lặng và luôn ghi điểm lúc đội cần mày nhất, cảm ơn mày :x
@ Cường lởm : hôm nay cậu thật là vcl :x, reb và ghi điểm nhiều, cảm ơn mày :x
@ Bùi Hiếu: mày luôn là thằng cố gắng nhất trong sân, ko phải buồn vì cái gì cả, cố gắng nữa nhé , cảm ơn mày :x
@ Dũng BL, Chó cảnh: Tuy chúng mày ko đc vào sân( Tao xin lỗi nhé ) nhưng mà vẫn là 1 phần ko thể thiếu của đội, cảm ơn chúng mày :x
@ mọi người : cảm ơn tất cả :x Anh em là 1 đội mạnh :x

H2 hôm nay chơi hay lắm ạ :x nhiều lúc dẫn điểm H1 mà^^ E tin là trận đấu mà kéo dài thêm khoảng 30s nữa thôi chắc chắn sẽ có hiệp phụ :p
A Hiển, a Tùng bìu,a Bùi...bình tĩnh lại và vui lên nhé;)

hôm nay em cũng xem Hoá 2 chơi :x , em thấy là các anh rất là cố gắng :x . Nói chung hôm nay em xem thấy như Hoá 2 thắng rồi :x thích lắm :x . Anh MR Cao chơi hay dã man , mấy phát san băng tỉ số hồi hộp :x à mà em thấy anh Hiếu bị chảy máu cam rất là khổ thân nhưng mà anh ý ghi điểm cũng đẹp lắm :x anh gì số 15 phòng ngự giỏi dã man :x

Chỉnh sửa lần cuối:
à mà em thấy anh Hiếu bị chảy máu cam rất là khổ thân nhưng mà anh ý ghi điểm cũng đẹp lắm :x
ơ anh hiếu có ghi điểm ah =))
ah ah nhìn ava em dung hôm nay cho anh cái kẹo mút phải ko,cảm ơn em;)
quên mất,shohoku ko bao h trở thành nhà vô địch,nhưng luôn là 1 team mạnh nhất,tự an ủi mình đi các cậu =))

Chỉnh sửa lần cuối:
:)) chuẩn chuẩn :)) Shohoku chưa vô đich :)) Nếu còn năm sau sẽ vô đick :)) Anh em là 1 đội ngũ mạnh :D :x

Hôm nay lớp mình chơi hay hơn được, chết thật ;)) , nhiều em gái hâm mộ các anh giai thôn mình chưa kìa 8-> =))

H1 vô địch là xứng đáng <:p ,tuy không bao giờ trở thành nhà vô địch nhưng H2 mãi mãi vô đối Tutu ah :x
Yêu các cậu vật vã :* :"> =))

đấy, tao bảo rồi, mới ôm thôi đã thế thì mày với con Mít mà cứ "Văn nghệ giữa giờ", múa cột với Kamashucha thì đội mình thắng chắc, Giang nhỉ ;)), bên mình thì sướng, bên bạn thì shock :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Back
Bên trên