hóa 1 09-12 vào làm quen đi

ặc thế à, chị hôm đầu tháng đến trường xem lại thấy ghi là 18 khối 10 tập trung :-ss Thế là 18 cả trường thật hả? chắc chắn chứ j ? mấy h ?

sac đầu tháng em cũng đến :-ss em hỏi bảo vệ chứ thôi ko vào trg` nữa :-ss
chết thật thông tin cứ loạn cả lên
"giá trị đảo lộn hết cả chả bít đường nào mà lần" =))

Nhộn nhịp quá cơ. Hóa ra toàn nghe tin đồn chứ ko ai biết chính xác cả.

@ chị quỳnh anh : hình như khối 6,8,10 tập trung ngày 17, các khối còn lại tập trung ngày 18, lúc 7h
còn học chính thì 19 học chính luôn chị ạ :))

Hôm nọ nhìn danh sách Hóa 1 thấy toàn Ams cấp 2 mà... Sao vào toàn thấy LQĐ vậy?
(Khổ thân mình, cả trường đc 2 thằng vào Ams)

em này cấp II học trường nào nhỉ

----------

bâyh mới biết có cái topic này, không vào đc 0912 nên đề nghị các em ra đây spam với các anh chị :))

ah, anh đang hỏi bạn Thủy cớ, hôm nay anh với mấy đứa lớp anh đi tìm 10h1 mà các em về mất oy :|

anh tìm lúc nào ạ :)) hôm nào anh lên lớp bọn em cho tiện ko thì để em lên lớp anh hỏi thăm các tiền bối :D

cái lúc các em tập trung xong dưới sân hay sao ý, tầm 9h ấy, tại tập trung xong bọn anh lên lớp học một lúc :D
chỉ sợ các em không dám lên thoy, không thì để 25 bọn anh xuống :D

lop' 10H1 voi' H2 hoc phog` nao`???? :-/

Sáng nay bọn Hương Trang vs Dương Thảo định đi .... nên leo khắp các tầng tìm :)) Mãi không tìm ra lớp các em bé ở đâu :))

Cuối cùng gặp một em đi qua , em ấy bảo là lớp 10H1 học phòng 306 thì phải :)) Nếu G nhớ không nhầm :))

Quên :-< Lớp mình thì dạt lên tầng 4 :-< Rất khổ :-< Cô đang xin học lại cái phòng cũ :-< Chỗ đấy thoải mái hơn , một mình một đoạn hành lang :-<

Chỉnh sửa lần cuối:
zời ơi làm sao khốn nạn bằng lớp chị phòng 415 khác nào rân tộc thiểu số :((
đi học muộn kiểu j h =((

zời ơi làm sao khốn nạn bằng lớp chị phòng 415 khác nào rân tộc thiểu số :((
đi học muộn kiểu j h =((

Ơ bọn em lại thích cái phòng cuối dãy tầng 3 đấy chị ạ :((

Mặc dù nó lởm nhưng mà nó lại nằm riêng một góc :(( Được sở hữu cả cái hành lang :(( Xong lại còn một lớp riêng một phòng :(( Buổi trưa hay lúc nào cần phải ở lại thì cứ thoải mái tự nhiên như bình thường :((

Giờ sang học phòng chung :-s Buổi chiều học thể dục hay học Hóa chẳng biết là dạt về đâu :-s

10H1 học phòng 306, còn 10h2 lên tầng 4 rồi, thứ 6 đến trường xem sơ đồ lớp là biết
công nhận lên tầng 4 rất là khổ ấy, học chung lớp, bê nước lên thì chết mệt, còn một điều nữa là mình sợ độ cao :">
(bạn Giáp có 3 ngôi sao màu vàng :)))

Ơ bọn em lại thích cái phòng cuối dãy tầng 3 đấy chị ạ :((

Mặc dù nó lởm nhưng mà nó lại nằm riêng một góc :(( Được sở hữu cả cái hành lang :(( Xong lại còn một lớp riêng một phòng :(( Buổi trưa hay lúc nào cần phải ở lại thì cứ thoải mái tự nhiên như bình thường :((

Giờ sang học phòng chung :-s Buổi chiều học thể dục hay học Hóa chẳng biết là dạt về đâu :-s

ôi dồi ôi nhưng ở cái khu đấy buồn chết đi đc, em định giao lưu kiểu giề =)) vs cả xa cổng trường, xa cầu thang, nhỡ hôm nào đi học muộn thì chỉ có chết, chạy ko kịp í :(( Nhưng công nhận cái phòng có mỗi mình học thôi thì thik, cơ sở vật chất cứ thế mà hưởng thụ, chả sợ mất mát hỏng hóc j.

Back
Bên trên