hóa 1 09-12 vào làm quen đi

ơ chắc anh chị hiểu nhầm ý của em rồi :-??
ý của em là học giỏi học chăm đáng khâm phục ý :-j
ko phải là chê trách j đâu :D
em đi học thêm vs mấy bạn H1 0811 thấy toàn làm bt, xung phog lên bảng, bài nào cũng giải đc, nên nghĩ là đầu to mắt cận thế thôi chứ ko có ý xấu j đâu ạ :)
btw, nếu các anh chị ko vừa lòng thì em xl :D
cũng chẳng del đc bài nữa vì bị quote tùm lùm thế kia rồi :D
don't get me wrong :D

Chỉnh sửa lần cuối:
ui chào mấy em nghĩ chị ko có ý xấu đâu :D
mà chị Quỳnh Anh giới thiệu em anh Nam cái :D
ko bít lớp có bạn nào bóng rổ ko nghĩa là thiếu ng` thì 2 lớp H1 H2 liên quân đc hả chị :-?

uh nếu các bạn zai lớp em ko đủ quân số để lập ra 1 đội bóng rổ < hoặc là số bạn thik chơi bóng rổ lớp em ko đủ để lập đội :-"> thì liên quân vs lớp nào đó, như kiểu Hóa Sinh, H1-H2 j đó :D

mà em cứ vào topic lớp chị mà hỏi anh Nam :))

A A ku này Hóa 1 này :)) Bây h mình mới biết :))

H1 08-11 lớp anh chắc chắn có một bạn trẻ vào tuyển rổ là bạn trẻ Tiến ;)) Anh Tiến là sư phụ bóng rổ của anh :))

Ngoài ra lớp anh có nhiều thằng chơi bóng rổ giỏi lắm 8-> Thế nên ngoài anh Tiến năm sau chắc chắn vào tuyển ra thì cũng có thể có một vài đứa nữa vào tuyển 8->

Như anh Trung HS post bài ở trang thứ 2 kìa ;)) Chơi giỏi lắm ;))

Có gì cứ lên lớp anh hỏi mấy anh ấy ;))

e thắng quang ngọc ơi e là e nào trên cây thế?
hide n~ ng` như đỳ với qa là đúng, còn kog nên hide với m` :(( m` ngoan hiền thế này kia mà :((

Thắg QNgọc là bạn áo trắg đi giầy đen ấy ạ

Khiếp thật, năm nay Ams toàn anh hùng quái kiệt nơi đâu mà hết Nguyễn Hư Vô rồi lại đến em Vô Danh =))

:)) nó tên trần thành đô các anh chị ơi
@đô:tao áo hồng cơ mà :))

Mới chưa vào năm học mà các bạn dân 9H Lê Quý Đôn đã chém thế này rồi đây. Ah mà suýt quên mất. Bạn Thắng Quang Ngọc hay Ngọc QUang Thắng gì ơi, bạn định vào đội bóng rổ kiểu gì đấy. Người thì lùn tịt chưa được 1m6, trên đầu có cả 1 cục xoăn xoăn, tán thì toàn mấy em qua mạng, đẹp zai thì đến quỷ cũng phải khen. Chịu bạn thật đấy.

----------

Àh mà quên mất. Cái topic 09-12 ở đâu tớ ko thấy. Xem phần hành lang ko hiểu sao toàn thấy khóa ra trường thôi ko thấy các khóa đang học đâu cả. Các anh chị ai giải thích cho em với. Àh mà anh admin ai, sao anh tắt cái thẻ đi làm gì để em ko hiện được ảnh làm chữ kí cá nhân đây.

----------

Àh mà quên mất. Cái topic 09-12 ở đâu tớ ko thấy. Xem phần hành lang ko hiểu sao toàn thấy khóa ra trường thôi ko thấy các khóa đang học đâu cả. Các anh chị ai giải thích cho em với. Àh mà anh admin ai, sao anh tắt cái thẻ [IMG] đi làm gì để em ko hiện được ảnh làm chữ kí cá nhân đây.

----------

Àh mà quên mất. Cái topic 09-12 ở đâu tớ ko thấy. Xem phần hành lang ko hiểu sao toàn thấy khóa ra trường thôi ko thấy các khóa đang học đâu cả. Các anh chị ai giải thích cho em với. Àh mà anh admin ai, sao anh tắt cái thẻ [IMG] đi làm gì để em ko hiện được ảnh làm chữ kí cá nhân đây.

Các khoá đang học chỉ hs trong trường mới xem đc thôi mà ấy :D
Với lại ở HAO chữ kí k chèn đc ảnh :D

Sao thiên vị thế. Bọn năm nay học đa phần là bạn em mà. Thế mới ức chứ.

----------

Kiểu này chắc học sinh bên ngoài như bọn em chỉ dạo qua được thôi chứ ko tham gia vào các hoạt động được rồi. :((

Thế sao em ko vào Ams học đi ;;)
Topic mấy khóa trong trường toàn của mấy lớp thôi mà, có hoạt động j đâu, hoạt động nhiều thì còn có bao nhiêu topic trong diễn đàn nữa mà sao phải xoắn :))
mà em xao lại đi nói xấu bạn Ngọc thế [-x hem tốt hem tốt ;))

thằng ĐA đấy ghen tị với em đó :))
đợi 5/9 tha hồ vào box 09-12 mà spam :D

@Ngọc:Tao thấy nó nói cũng có phần đúng mà;)) ;))
@ĐA:Đã lên HAO rồi à,nhanh thế\:d/

em ĐA nói b.Ngọc thế :))
chưa nghe "ko cao nhưg ối người phải ngước lên nhìn" àh 8-> ;;)
có niềm đam mê là đc mà em ;;)
nhưng mà 1m6 thì ...
vào tuyển rổ của chị, chị làm coach cho =))

sao năm nay LQĐ vào ams lắm thế @-) giỏi vật vã :-ss
chả thấy bóng dáng em nào ams 2 cả, tủi :(

chiều cao của em nó chém gió đấy chị ơi sao chị lại tin nó đc nhỉ ;))

Thế là mọi người lại đả kick em hả. Nhất là chị Quỳnh Anh sao chị bênh nó thế. Nó xấu thì em nói nó xấu thôi mà. Ko tin chị cứ hỏi mấy bạn vô danh, bích liên, BÌnh mà xem. Các bạn có viết bài trong topic này đấy. Các bạn đều từ lớp em lên mà.
@Quỳnh Anh: em ko vào ams học vì em theo lý nhưng làm ko cẩn thận trượt lí 1, chỉ đỗ mỗi tin thôi.
@Hồng Ngọc: Lê Quý Đôn bọn em giỏi thì đấy là điều dĩ nhiên rồi. Năm nào cũng vào ams nhiều chứ có phải mỗi năm nay đâu. Mà nhất là lớp H bọn em chị ạ. Các bạn lớp 10 mới trong topic này toàn từ 9H Lê Quý Đôn đấy chị ạ.

Back
Bên trên