hóa 1 09-12 vào làm quen đi

em chả bít phòng nào với phòng nào
vâng hôm 25 các anh chị xuống giao lưu với bọn em nha :))

@ em Hiếu :
Box 09-12 các anh chị khóa trên vẫn chưa được vào em ạ :-j

Chỉ các em khóa 09-12 Ams mới được vào box 09-12 :D Còn lại các anh chị chưa được vào , bị chặn lại :D

Đến mùng 5/9 thì box 09-12 mới được chính thức mở ra cho tất cả hs Ams vào em ạ :D Mở ra bây h các cụ lại vào oanh tạc thì hết chuyện =))

Thực ra cái topic này có từ trước :D Bây h cứ giữ lại để giao lưu với các anh chị đã thôi :D Sau này box 09-12 được vào thì cái này lock đi cũng được :D

@ em Ngọc :

25 lớp bọn anh xuống giao lưu =)) các em cứ xác định tinh thần bị vô não bắt đầu từ ngày 26 nhớ =))

bệnh này dễ lây lắm =))

Chỉnh sửa lần cuối:
sao chị bít :)) thủy là bạn em ý mà đang định trả lời hộ nó
à anh Giáp anh bảo mấy anh chị H1 08-11 cứ hoãn lại đã :)) tại vì lớp em còn chưa làm quen nhau bây h` anh chị xuống chắc chỉ có em tiếp đc thôi :D

chị học cùng cấp 2 với nó mà :))
nghe cô dạy Hóa cấp 2 chị khoe suốt có mấy đứa đỗ H1 Ams :))

à anh Giáp anh bảo mấy anh chị H1 08-11 cứ hoãn lại đã :)) tại vì lớp em còn chưa làm quen nhau bây h` anh chị xuống chắc chỉ có em tiếp đc thôi :D

Trước sau gì thì cũng quen thôi em ạ nên cũng không lo một mình em phải tiếp đâu :)) Không cần câu nệ gì đâu :))

Uhm nhưng mà thôi để sau cũng được :)) Không bọn anh xuống phá tan hoang chúng mày lại chạy hết thì khổ =)) Cứ làm gì thì làm đi đã rồi giao lưu sau :))

Chỉ sợ hôm ấy các chị từ đâu bay vào thì anh không chịu trách nhiệm đâu nhớ 8-}

Nói thế thôi :)) Chọn hôm nào hoàng đạo thời điểm thích hợp thì pm bọn anh cái để bọn anh xuống :))

Vui vẻ nhớ :))

Chỉnh sửa lần cuối:
Mấy cô chú 08-11 có ý đồ nham hiểm j vậy :))
hình như truyền thống DSBA đã suy giảm và tắt ngóm từ 07-10 :">

lớp em cũng đã có thằng nào DSBA đâu, tắt ngóm oy :))
btw, DSBA là down stair by ass

:)) à em nghe nói cái này lâu rồi nhưng thấy bảo là mấy bậc đàn anh đàn chị máu mặt trong trg` hay cho mấy thằng nào khệnh DSBA đúng ko ạ

thì em thấy nó lên báo bảo như thế mà :-?

Cái hồi DSBA bị lên Hoa Học Trò ấy hả em :))

Tin cải đấy em ạ :))

Chẳng phải cái kiểu 8-} Thấy ngứa mắt xử nhau 8-} Xong rồi kéo lên kéo xuống thâm tím mặt mày sứt đầu mẻ trán như nó nói đấu 8-}

Anh có mấy anh chị ngày trước cũng học Ams , trong cái thời gian DSBA còn rầm rộ ấy :)) Mấy anh chị ấy bảo chỉ là đùa nhau thôi :)) Đứa nào bị DSBA mà không thích thì thôi , chẳng có chuyện người khác vẫn cầm chân lôi nó xềnh xệch đâu :)) Mà hầu hết những ai bị DBSA đều trong tâm trạng phởn 8-} Trên FB có cái ảnh một anh Hóa 1 khóa 05-08 bị DSBA còn cười toe toét tay giơ hình chữ V cơ =))

Cái vụ tin cải ấy cũng lâu rồi :)) Hồi đấy trên HAO nghe nói mọi người cũng bức xúc lắm thì phải :)) Xong thầy Tuấn phải đi gặp tòa soạn HHT hay sao ấy :-/

Bây h thì DSBA thất truyền rồi :)) Từ vụ ấy xong cũng bị làm căng , cấm :))

ai chà :)) đấy lại là 1 trò chơi à thế thì em cũng muốn chơi lắm ;)

sao ghi là 09-12 lại toàn các đại ca đại tẩu xuống đây thế này

:)) 09-12 vào box 09-12 topic này lập từ lâu rồi h` mấy anh chị ko vào đc box09-12 nên qua đây giao lưu với các em

Sáng nay bọn Hương Trang vs Dương Thảo định đi .... nên leo khắp các tầng tìm :)) Mãi không tìm ra lớp các em bé ở đâu :))

Cuối cùng gặp một em đi qua , em ấy bảo là lớp 10H1 học phòng 306 thì phải :)) Nếu G nhớ không nhầm :))

Quên :-< Lớp mình thì dạt lên tầng 4 :-< Rất khổ :-< Cô đang xin học lại cái phòng cũ :-< Chỗ đấy thoải mái hơn , một mình một đoạn hành lang :-<

giáp ơi, năm nay lớp tớ học phòng đấy đấy, phòng lớp cậu cũ ý
trời ơi phòng đấy vừa bé vừa hẻo lánh, chết mất :(( đang học tầng 2 sướng :((
mà cái sơ đồ lớp học của trường mình thay đổi đấy, hôm 18 xem thì lớp tớ học phòng 412, phòng rộng, đang sướng thì hôm qua xem lại bị đổi thành 306 =.=

Back
Bên trên