hí hí... 0609 vào đây nào ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Đinh Hồng Hạnh
(zaizai_woaini)

Em là dân CNN 0609 nhưng lại cực kì yêu Ams và cũng rất muốn 2 trường giao lưu với nhau. Theo em biết thì từ trước tới giờ, Ams và CNN, mặc dù cùng là 2 trường top của HN ;;) , chưa bao giờ giao lưu với nhau cả, tại sao chúng ta không thay đổi lịch sử? :D

Re: Giao lưu Ams & CNN, tại sao ko?

Uh nhưng cái đấy thì phải chờ em ạ, chẳng lẽ 1 mình em đại diện cho CNN giao lưu :D

Trần Tuấn Anh đã viết:
Uh nhưng cái đấy thì phải chờ em ạ, chẳng lẽ 1 mình em đại diện cho CNN giao lưu :D
ko ạ, thế cho nên em mới phải lập topic này để có mọi ng` ủng hộ, từ đấy thì mới tìm cơ hội để giao lưu được chứ, em quen một chị bên BCH Đoàn của CNN nên nhờ chị ấy vận động mọi ng` đồng ý giúp:D, quan trọng là cả 2 bên cùng phải đồng ý cơ ạ, chứ 1 mình em thì sao làm nổi, ko lẽ em giao lưu với các anh chị thôi à?:D

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
ko ạ, thế cho nên em mới phải lập topic này để có mọi ng` ủng hộ, từ đấy thì mới tìm cơ hội để giao lưu được chứ, em quen một chị bên BCH Đoàn của CNN nên nhờ chị ấy vận động mọi ng` đồng ý giúp:D, quan trọng là cả 2 bên cùng phải đồng ý cơ ạ, chứ 1 mình em thì sao làm nổi, ko lẽ em giao lưu với các anh chị thôi à?:D
;;) ;;) ý hay ý hay, một mình em giao lưu cũng được đấy, hihi....;;) :x

Hạnh về Box Zhongwen giao lưu với anh là được rồi em ạ :p

các anh chị quá đáng lắm:(:)((
Toàn trêu em thôi:(:)((
Em ko biết đâu:(:)((
em muốn học sinh cả 2 trường giao lưu cơ, chứ sao lại chỉ 1 mình em:(:)((

Chỉnh sửa lần cuối:

có em nữa ( cũng là Hạnh lun ):) hehe 2 trường giao lưu đi
em iu CNN nhưng em phê cả AMS lun :x

Nhân danh sư phụ của 2 bạn Hạnh:)>- ,đề nghị các anh chị không được cậy sinh trước có mấy trăm ngày mà bắt nạt 2 bạn ý:))

Đoàn Thu Trang đã viết:
Nhân danh sư phụ của 2 bạn Hạnh:)>- ,đề nghị các anh chị không được cậy sinh trước có mấy trăm ngày mà bắt nạt 2 bạn ý:))
Ôi, chị ko có ý định bắt nạt em Hạnh đâu nhé;;) , còn anh P có ý định hay ko thì chị ko dám chắc, b-) :))

En tuy không học CNN nhưng cũng ủng hộ chuyên hai trường giao lưu !

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
các anh chị quá đáng lắm:(:)((
Toàn trêu em thôi:(:)((
Em ko biết đâu:(:)((
em muốn học sinh cả 2 trường giao lưu cơ, chứ sao lại chỉ 1 mình em:(:)((
Đừng có khóc thế chứ, ;) ;;) Khóc bù lu thế này thì giao lưu thế nào được, :)) . Thế bây giờ em Hạnh muốn giao lưu thế nào đây? :-? Hay em đại diện các bạn giao lưu trước với các anh chị nhỉ?;) ;;) :))

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Đừng có khóc thế chứ, ;) ;;) Khóc bù lu thế này thì giao lưu thế nào được, :)) . Thế bây giờ em Hạnh muốn giao lưu thế nào đây? :-? Hay em đại diện các bạn giao lưu trước với các anh chị nhỉ?;) ;;) :))
Em giao lưu với các anh chị qua HAO từ lâu rồi còn j`:D

----------

Đoàn Thu Trang đã viết:
En tuy không học CNN nhưng cũng ủng hộ chuyên hai trường giao lưu !
Lúc nào giao lưu sẽ mời cả bạn Đoàn Trang đến chơi cho vui:D
Cảm ơn bạn Đoàn nhìu nhé!
Iu Đoàn Năng lắm í!:*
Hay năm sau thi lại vào Ams cùng tớ đi;;)

----------

Đoàn Thu Trang đã viết:
Này ai là sư phụ hả? đừng tưởng là ng` iu mẹ Đức Tùng của tao mà lên mặt nhá:D

----------

Phạm Đan Hạnh đã viết:
có em nữa ( cũng là Hạnh lun ):) hehe 2 trường giao lưu đi
em iu CNN nhưng em phê cả AMS lun :x
Nó iu Ams căn bản là tại cả năm lớp 9 em ngồi cạnh nó, suốt ngày em chỉ có Ams cho nên nó bị nhiễm:D
@Mĩ Hạnh: Mày phê mấy anh ở Ams là chính chứ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Re: 0609 giao lưu... khóa khác cấm vào :)):))

Ờ thì bây giờ thích giao lưu thế nào? Nếu em gọi hội đông ra giao lưu thì anh cũng sẽ gọi hội đông ra giao lưu lại. Còn nếu chỉ có mình em đại diện thì mình về Box ZhongWen giao lưu trước đã :)! Trang thấy anh nói thế có hợp tình hợp lý ko nhỉ? :>

Re: 0609 giao lưu... khóa khác cấm vào :)):))

Lê Đức Phương đã viết:
Ờ thì bây giờ thích giao lưu thế nào? Nếu em gọi hội đông ra giao lưu thì anh cũng sẽ gọi hội đông ra giao lưu lại. Còn nếu chỉ có mình em đại diện thì mình về Box ZhongWen giao lưu trước đã :)! Trang thấy anh nói thế có hợp tình hợp lý ko nhỉ? :>
Em gọi 2 đứa nữa vào rồi đấy mà:D

Quá hợp tình hợp lý rồi ạ. Thế này em Hạnh nhé, em vào box Zhongwen giao lưu, tiếp chuyện anh Phương đi ( a P đã có nhã ý thế còn gì ;) ), còn để chị ở đây giao lưu với hai em Đan Hạnh và Đoàn Trang nhé, :)) Xem còn ai nữa kéo vào đây nốt đi em. ;;)

Trương Thị Thu Trang đã viết:
Quá hợp tình hợp lý rồi ạ. Thế này em Hạnh nhé, em vào box Zhongwen giao lưu, tiếp chuyện anh Phương đi ( a P đã có nhã ý thế còn gì ;) ), còn để chị ở đây giao lưu với hai em Đan Hạnh và Đoàn Trang nhé, :)) Xem còn ai nữa kéo vào đây nốt đi em. ;;)
ko cần đâu chị, em đang chat với anh P ạ;;) , mà nick chị là j` thế? cho em add nhá:D

ừ, nick chị ghi trong box zhongwen rùi đó, em cứ add. :)) Rất hân hạnh được tiếp chuyện em. :))

À bên CNN cũng đồng ý giao lưu đấy ạ, mà định rủ cả CVA nữa:D
Nhưng bây giờ quan trọng nhất là vấn đề "đầu tiên" ạ:D
Quỹ Đoàn CNN hơi hạn hẹp, phải nộp lên trường lớn 1/3 nên...:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Bạn năm nay vào Ams 3 đây.Add nik bạn nhá ;)
Nhờ bạn Hạnh này mà NVTL nhộn nhịp quá cơ:x
Mà zhongwen là box gì đấy :-/

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên