hí hí... 0609 vào đây nào ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Nguyễn Hà An đã viết:
Bạn năm nay vào Ams 3 đây.Add nik bạn nhá ;)
Nhờ bạn Hạnh này mà NVTL nhộn nhịp quá cơ:x
Mà zhongwen là box gì đấy :-/
add thoải mái:D
nick tớ là garankfc_91 (ngon quá:D)
à mà tất nhiên là tớ phải làm cái box này nhộn nhịp rồi, được đặc ân tự do spam bài mà:D
Chị Phương nhỉ:D

Chỉnh sửa lần cuối:
Trần Tuấn Anh đã viết:
Sao lại thêm 1 tô bíc 06-09 nữa thế này ? :D Nhộn nhờ :D
ko ạ, topic cũ đấy ạ, chị Phương đổi tên topic Giao lưu Ams & CNN của em thành cái này:D

ui ui, anh Phương cũng vào góp ý àh? :-? Em Hạnh uy tín thế còn gì
Cái hồi anh còn được đi học ý mà, anh nhớ là vụ giao lưu 2 trường cũng có rồi hay sao ý :) Mà hình như mới chỉ dự định thôi, Hạnh quyết tâm đi, anh ủng hộ rồi đấy ;;)

Đào Đức Mạnh đã viết:
ui ui, anh Phương cũng vào góp ý àh? :-? Em Hạnh uy tín thế còn gì
Cái hồi anh còn được đi học ý mà, anh nhớ là vụ giao lưu 2 trường cũng có rồi hay sao ý :) Mà hình như mới chỉ dự định thôi, Hạnh quyết tâm đi, anh ủng hộ rồi đấy ;;)
Giờ thì em đã hiểu tại sao anh nói anh bị đuổi học, các anh chị toàn thik trêu em thôi:((

Chỉnh sửa lần cuối:
hơ, tại em hỏi sao anh bị đuổi đấy chứ anh có định khoe với ai đâu [-x mà anh đang định nói sao anh bị đuổi thì em out rùi mà :p
Thôi nín nào, nín nào ;) ;;)

Đào Đức Mạnh đã viết:
hơ, tại em hỏi sao anh bị đuổi đấy chứ anh có định khoe với ai đâu [-x mà anh đang định nói sao anh bị đuổi thì em out rùi mà :p
Thôi nín nào, nín nào ;) ;;)
Ai bảo anh cứ nói lằng nhằng cơ:((, mà có ai đuổi anh đâu, anh tự phải đi đấy chứ:D

mọi người giao lưu được cái gì rùi :-/ mà Hạnh gà rán ui cho tao hỏi cái may định giao lưa kiểu chi nha ?không có "vụ "( tao hết từ rùi) gì àh

Phạm Đan Hạnh đã viết:
mọi người giao lưu được cái gì rùi :-/ mà Hạnh gà rán ui cho tao hỏi cái may định giao lưa kiểu chi nha ?không có "vụ "( tao hết từ rùi) gì àh
Giao lưu kiểu j` cái đấy tuỳ mọi ng` quyết định, tao chỉ bày trò thôi:D
Năm ngoái hình như cũng định giao lưu rồi nên các anh chị khoá 0407 và 0508 trường mình cũng phải bít chứ, mày quen chị nào bên Đoàn trường ko? hỏi thử xem, tao chỉ quen mỗi chị Chi lớp Trung 0407 thôi:D

Hạnh thân iu ơi ui tao không quen a àh .cái chị tao bao mày tao còn chẳng bít chị học lớp nào:((

----------

hạnh ui sao bên nè vắng vẻ khiếp? không "rủ rê"( hay "rủ dê" nhi) ai được thêm àh

Hạnh gà rán b-) b-) :)) :)) :)) :))
Hạnh ui giao lưu ở KFC đê :x

Re: Giao lưu Ams & CNN, tại sao ko?

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
----------

Nó iu Ams căn bản là tại cả năm lớp 9 em ngồi cạnh nó, suốt ngày em chỉ có Ams cho nên nó bị nhiễm:D
@Mĩ Hạnh: Mày phê mấy anh ở Ams là chính chứ:D
xin lỗi đê hơi nhầm may hay bảo mày phê mấy anh ams tao bảo hồi nào
( tao chỉ noi 2 it thôi )

Re: Giao lưu Ams & CNN, tại sao ko?

Phạm Đan Hạnh đã viết:
xin lỗi đê hơi nhầm may hay bảo mày phê mấy anh ams tao bảo hồi nào
( tao chỉ noi 2 it thôi )
mày mà ko à? mày ko nói nhưng mà tao đi guốc trong bụng mày, cần giới thiệu anh nào ko? tao giới thiệu cho, chỗ bạn bè, tao lấy rẻ thôi:D

----------

Đào Đức Mạnh đã viết:
Hạnh gà rán b-) b-) :)) :)) :)) :))
Hạnh ui giao lưu ở KFC đê :x
ở KFC là ở chỗ topic:Gà KFC nếu có ở HN => 3USD/suất có đắt ko ??? hả anh?
Em vào đấy rồi nhưng mà chẳng biết viết j` cả:D

anh bảo thế [-x anh bảo là ra KFC cơ mà ;;) ra đê, off phát 0609 :D

đây, anh với TTA đại diện cho Ams, 2 em Hạnh trong đó có em Gà rán :x đại diện CNN, thế là ổn rồi mà :x

Đào Đức Mạnh đã viết:
đây, anh với TTA đại diện cho Ams, 2 em Hạnh trong đó có em Gà rán :x đại diện CNN, thế là ổn rồi mà :x
ai cho anh gọi em thế?
Mĩ Hạnh: tại mày đấy, tao sẽ xử mày
Mà anh ui, ai chủ chi?

ai chứ ;;) :-$ em Tuấn Anh trông hào hoa thế kia :)>- :> =D> anh còn đang xin làm vệ sĩ cho ai đó qua ngày cơ mà ;;)

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
ai cho anh gọi em thế?
Mĩ Hạnh: tại mày đấy, tao sẽ xử mày
Gà rán: mày mà cũng dám xử tao hử :))
anh Mạnh ui ,anh là anh nào nha ? anh post cái ảnh lên cho em "chiêm ngưỡng dung nhan " anh được không?;;) ( tại bạn gà rán gọi t8m với em mà cứ kể anh Mạnh làm em tò mò )

ngại thế, anh mà post ảnh lên để cái topic này bị bỏ hoang à? :)) anh vẫn còn muốn tiếp tục sự nghiệp xì pam mà em b-)
dù sao cũng thanks 2 em :x

Chỉnh sửa lần cuối:
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên