hí hí... 0609 vào đây nào ;))

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
hix pé này giỏi nhờ
có lẽ cũng nên ăn mừng 1 chút vì pé Thảo lại được làm amser nhờ :D
làm party đi :D
làm party tiện cả đôi đường
1 là mọi người có dịp ăn chơi thak loạn :D
2 là các pé CNN cũng có thể tham gia cùng coi như giao lưu giữa 0609 ams vs 0609 CNN :D

Phạm Long Quân đã viết:
hix pé này giỏi nhờ
có lẽ cũng nên ăn mừng 1 chút vì pé Thảo lại được làm amser nhờ :D
làm party đi :D
làm party tiện cả đôi đường
1 là mọi người có dịp ăn chơi thak loạn :D
2 là các pé CNN cũng có thể tham gia cùng coi như giao lưu giữa 0609 ams vs 0609 CNN :D
Nhưng có phải Amser nào cũng thik CNN đâu anh, khối người ghét CNN bọn em đấy chứ, mà như thế thì ai chịu giao lưu?

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Nhưng có phải Amser nào cũng thik CNN đâu anh, khối người ghét CNN bọn em đấy chứ, mà như thế thì ai chịu giao lưu?
em lo xo wa' rồi
hình như trong số những amser anh quen từ trước đến h chưa thấy ai bảo ghét CN
còn iu ghét là chuyện bt của kon người có người ghét thì thế nào chả có người thik :D
có điều cần xem xét xem tổ chức 1 buổi giao lưu hoành tráng mang đậm phong cách hình thức của VN hay tổ chức 1 buổi giao lưu nhỏ thôi nhưng ở đấy có thể đạt được mục đích giao lưu giữa hs 2 trường , để hs 2 bên có thể nói chuyện,làm wen với nhau 1 cách tự nhiên

Phạm Long Quân đã viết:
có điều cần xem xét xem tổ chức 1 buổi giao lưu hoành tráng mang đậm phong cách hình thức của VN hay tổ chức 1 buổi giao lưu nhỏ thôi nhưng ở đấy có thể đạt được mục đích giao lưu giữa hs 2 trường , để hs 2 bên có thể nói chuyện,làm wen với nhau 1 cách tự nhiên
Em thik cái thứ 2 hơn:D
Nhưng quan trọng là cô tổng phụ trách của 2 trường cơ, chứ các cô mà ko đồng ý thì có thik kiểu j` cũng ko được
Vấn đề đáng lo nhất là kinh phí ạ, các chị bên CNN bảo năm ngoái cũng định giao lưu Ams, CNN & CVA nữa nhưng mà ko đủ kinh phí nên lại thôi, các chị í bảo, muốn giao lưu thì tốt nhất là tìm nhà tài trợ ạ

Chỉnh sửa lần cuối:
oạch giao lưu giữa 2 trường thì làm gì có ai tài trợ
mí lị em thik làm cách 2 thì anh nghĩ làm 1 buổi party hoặc gặp mặt gì đấy là hay nhất :D
mà anh thấy vấn đề kinh phí nếu mún làm chắc là đủ thôi , ko sợ thiếu đâu
còn em mún giao lưu với amser thì hôm nào đi trượt patin với bọn anh , có thể quen thêm 2,3 người đấy :D

Phạm Long Quân đã viết:
oạch giao lưu giữa 2 trường thì làm gì có ai tài trợ
mí lị em thik làm cách 2 thì anh nghĩ làm 1 buổi party hoặc gặp mặt gì đấy là hay nhất :D
mà anh thấy vấn đề kinh phí nếu mún làm chắc là đủ thôi , ko sợ thiếu đâu
còn em mún giao lưu với amser thì hôm nào đi trượt patin với bọn anh , có thể quen thêm 2,3 người đấy :D
Nhưng nếu là 1 buổi party hoặc gặp mặt gì đấy thì ai đi ạ? Làm sao em mời bên CNN được? em quen có 2,3 chị bên đấy + 6 đứa bạn của em thôi
Em ko biết trượt patin anh ạ:D, với lại h bố mẹ em đang cấm túc ở nhà, ko đi đâu được, đi là bị hỏi đủ kiểu, nghĩ ra được lí do cũng mệt lắm:D

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Nhưng nếu là 1 buổi party hoặc gặp mặt gì đấy thì ai đi ạ? Làm sao em mời bên CNN được? em quen có 2,3 chị bên đấy + 6 đứa bạn của em thôi
Em ko biết trượt patin anh ạ:D, với lại h bố mẹ em đang cấm túc ở nhà, ko đi đâu được, đi là bị hỏi đủ kiểu, nghĩ ra được lí do cũng mệt lắm:D
thì 6 đứa bạn em sẽ quen 6 đứa bạn khác rồi cứ thế mà mời
còn ở trường anh thì chỉ cần đến trường chơi bóng rổ trong 1 ngày là có thể gọi được gần trăm đứa đi rùi
ko thì cứ vào web của trường xong create 1 cái box thông báo xem ý kiến mọi người thế nào
mà nói chung nếu mún giao lưu to thì rắc rối lại phải nhờ đến Đoàn trường nữa
còn giao lưu từng buổi nho nhỏ thì dễ
như anh vừa nói đấy , chỉ cần hẹn ở sân patin hoặc ở 1 chỗ nào đấy chơi được rồi khi đến đấy làm quen dần :D

Đinh Hồng Hạnh đã viết:

em Hạnh này giỏi nhờ, mới lớp 10 đã có ý tưởng thật táo bạo + hay

anh lên lớp 12 mà học còn chưa xong :((

phải học tập em roài

Lê Kinh Quốc đã viết:

phải học tập em roài
nói chung là Quốc còn phải học tập em ý nhìu Quốc ah :D

quên chưa nói với em Hạnh , mặc dù anh trượt ko pro` lắm nhưng mà được cái hồi mới tập trượt patin được dạy bài bản nên có thể dạy người khác trượt được :D

Lê Kinh Quốc đã viết:

phải học tập em roài
đấy là vì tình yêu với Ams (với cả Amser nữa :D)thôi ạ!
Em mà học Ams thì chưa chắc đã có ý tưởng đấy:D

Vậy định khi nào đi patin hả anh Quân? Sắp vào năm học rồi đấy anh ạ. ^^

Tổ chức giao lưu thì sợ hơi khó. Ai đứng ra tổ chức? Chương trình ntn? Liệu các thầy cô có đồng ý ko? [-x Thôi cứ hẹn nhau 1 ngày đẹp trời ra Bo bo cha cha sinh hoạt cho nó lành. :)) :D

Trần Thùy Trang đã viết:
Vậy định khi nào đi patin hả anh Quân? Sắp vào năm học rồi đấy anh ạ. ^^

Tổ chức giao lưu thì sợ hơi khó. Ai đứng ra tổ chức? Chương trình ntn? Liệu các thầy cô có đồng ý ko? [-x Thôi cứ hẹn nhau 1 ngày đẹp trời ra Bo bo cha cha sinh hoạt cho nó lành. :)) :D
patin thì tuần nào anh cũng đi ít nhất 1 buổi em thik buổi nào thì bảo anh chỉ đi sáng thôi nhá , chiều anh bận hết cả tuần mí lị đi sáng mát hơn :D

còn vụ giao lưu em Hạnh thì anh nghĩ nếu làm to thì khó đấy
em cố gắng phấn đấu làm bí thư CNN thì còn có khả năng chứ như bi h mún tổ chức sẽ rất rắc rối :D
kon` nếu em vẫn mấu tổ chức thì cần anh giúp gì anh sẽ giúp hết khả năng :D

Phạm Long Quân đã viết:
còn vụ giao lưu em Hạnh thì anh nghĩ nếu làm to thì khó đấy
em cố gắng phấn đấu làm bí thư CNN thì còn có khả năng chứ như bi h mún tổ chức sẽ rất rắc rối :D
kon` nếu em vẫn mấu tổ chức thì cần anh giúp gì anh sẽ giúp hết khả năng :D
làm bí thư thì may ra khoảng 2 năm nữa anh ạ:D
mà ko sao, em quen 1 chị, chị í là bạn thân của chị bí thư, có j` thì nhờ chị ấy giúp là được:D

em quen 1 chị mà chị ý là bạn thân của bí thư là đã thấy sự xa xôi rùi :D
cách tốt nhất là em cứ làm quen được nhìu amser đã rồi sau đấy mới nghĩ đến chuyện GL được :D

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
làm bí thư thì may ra khoảng 2 năm nữa anh ạ:D
mà ko sao, em quen 1 chị, chị í là bạn thân của chị bí thư, có j` thì nhờ chị ấy giúp là được:D
quên mất
anh quen Chi học Trung phó bí thư trường em đấy
có cần anh giới thiệu ý tưởng của em ko

pé nào mún đi patin thì sáng thứ 5 đi nhá :D
cứ đến sân patin Thủ lệ ăn mặc thật chói sáng vào là anh nhận ra

Phạm Long Quân đã viết:
quên mất
anh quen Chi học Trung phó bí thư trường em đấy
có cần anh giới thiệu ý tưởng của em ko
Chị Chi con bố Nguyễn Lân Tráng chứ j` ạ? Em quen cả chị í mà anh, tiếc là 2 năm nay rồi chưa gặp chị í, lần cuối cùng gặp là từ cái hồi bộ môn bố em+bố chị í đi nghỉ mát từ cách đây 3 năm rồi, còn năm nay chị í ko đi cùng bộ môn nên em ko gặp được.

ừa đúng nó đấy
bạn học 4 năm cấp 1 của anh :D
đấy
em quen nó rùi thì đề xuất ý tưởng đi

Phạm Long Quân đã viết:
ừa đúng nó đấy
bạn học 4 năm cấp 1 của anh :D
đấy
em quen nó rùi thì đề xuất ý tưởng đi
Để bao h em gặp chị í sẽ đề xuất ý tưởng, mà lâu rồi ko gặp, ko biết h trông chị í thế nào, có khi ko nhận ra.

Để hôm 25 tập trung xem mặt A Quân mới đc :)) :))

Nguyễn Thị Hương Thảo đã viết:
Để hôm 25 tập trung xem mặt A Quân mới đc :)) :))
đừng xem
anh xấu hổ lắm :D
oh mà em phải thấy mặt anh roài chứ nhờ
năm ngoái em học chiều hay sáng
mí lị hình như 22 tập trung cơ mà có phải 25 đâu

----------

Đinh Hồng Hạnh đã viết:
Để bao h em gặp chị í sẽ đề xuất ý tưởng, mà lâu rồi ko gặp, ko biết h trông chị í thế nào, có khi ko nhận ra.
nó vẫn thế ý mà
từ hồi lớp 6 anh ko gặp nó mà kon` nhận ra được nữa là

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Back
Bên trên